เจ้าของ: pinkmalon
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

แผลเป็นนูน กับ นพ.อภิชาญ ได้ใจมากค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แผลดูดีมากเลยคะ รู้สึกว่าถ้าหายแผลคงจะเนียนมากเลยนะคะ
27#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-4 18:15:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หายแล้วค่ะแทบไม่เห็นรอยเลยไว้จะถ่ายรูปมาอับเดทให้ดูนะค่ะ
รอดูรูปอัฟเดตนะ
แต่ของหนูเป็นแผลนูนที่คางซึ่งเกิดจากเป็นสิวหัวช้างอ่ะค่ะ ดูอีกทีเหมือนคีรอยส์ หลายๆเม็ด ตะปุ่ม ตะปั่ม ไม่เรียบเนียน สามารถรักษาได้มั๊ยคะ
หายสนิทเลยค่ะ
31#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-25 18:41:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Loverat ตั้งกระทู้

ตอนนี้แทบไม่เห็นรอยแผลเลยค่ะ หมอฝีมือดีจริงๆค่ะ
คุณหมอเย็บละเอียด ขนาดนี้เลยหรอค่ะ
อิอิ   ยังไงก็ดีใจด้วยน่ะค่ะ
หายสนิทแวว...  
แผลดีขึ้นหรือยังค่ะ อับรูปให้ชมหน่อยนะค่ะ
แผลเรียนเลยนะค่ะ หมอตัดออกได้หมดเลยเก่งจังค่ะ
โอ๊ โอ  มันหายไปใหนเนี่ยหมอเก่งจัง ทำได้ไง
ดีค่ะ  เรารถล้มเปนแผลเป็นที่หัวเข่าใหญ่มากนะ  อยากรู้จังว่าหมอทำได้ไหมแล้วค่าใช่จ่ายประมาณเท่าไร  แผลใหญ่ยุที่เข่า
37#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-14 09:19:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ ammymy444 ตั้งกระทู้

ต้องไปให้คุณหมอดูแผลก่อนค่ะ เพราะหมอเค้าจะลองดึงผิวหนังตรงแผลดูว่ายืดได้แค่ไหนค่ะ ส่วนราคาก็แล้วแต่ความนากง่ายของแต่ละเคสค่ะ ของเราหมื่นกว่านะ ถ้าจำไม่ผิด แต่แผลออกมาแล้วหายสนิทเลยล่ะ มีรอยจางๆนิดนึงเอง ไม่สังเกตดีๆก็ไม่เห็น แต่ของตังเองเป็นที่หัวเข่าเราไม่แน่ใจว่าหมอจะทำได้มั๊ย ต้องลองปรึกษาคุณหมอดูค่ะ
ตอนนี้แผลหายดียังคะ แล้วหมอบอกมั้ยว่ามันจะมีโอกาสเกิดมาใหม่รึปล่าวคะ
ขนาดนี้คงไม่แล้วมั้งเนอะ
แผลดูดีมากเลยอ่ะ คุณหมอคงจะเย็บละเอียดน่าดู
ทำมาเท่ารัยอ่ะค่ะ
แผลเนียนมากๆๆอ่ะ ตอนนี้หายดียังค่ะ
ดีใจด้วยนะคะ ที่มันหายไปแล้ว
โห่ๆๆๆ ทำไมแผลเนียนจังอ่ะ คุณหมอเก่งมากๆๆอ่ะ
แผลหายแล้วนี่คะ
แผลสวยมากๆๆเลยค่ะ
ตอนนี้เป็นยังงัยบ้างค่ะ
เราก็เป็นแผลเป็น
ตอนนี้หายยังค่ะ
ตอนนี้เปงงัยบ้างค่ะ เงียบมากเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้