123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: pinkmalon
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

แผลเป็นนูน กับ นพ.อภิชาญ ได้ใจมากค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
มาอัฟรูปให้ดูบ้างนะค่ะ
แวะมาอัฟรูปให้ดูบ้างนะค่ะ
แบบนี้ถ้าเรามีแผลเป็นคีลอยตรงแถวๆต้นแขนก็ผ่าไม่ได้ใช่มั้ยคะ ต้องฉีดอย่างเดียว
ต้องงไปให้หมอดูนะคะ ว่าผ่าได้มั้ย  
แผลสวยดีค่ะ อยากเห็นรูปตอนนี้จังว่าแผลติดสนิทกันดีมั๊ย
เอาผมปิดไว้ก็ไม่เห็นแล้วค่ะ สู้ๆนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ
อีกไม่นานก็หายค่ะ สู้ๆนะคะ
อยากเห็นภาพหลังตัดไหมจังเลยค่ะ เห็นมีแต่คนรีวิวว่าหมออภิชาญรักษาแผลเป็นเก่ง
รบกวนขอดูรูปตอนปัจจุบันที่แผลหายแล้วจะได้มัั้ยค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ^^
คุณหมอรักษาแผลเป็นเก่งจังค่ะ แผลเรียบเลย
แผลดูสวยนะค่ะ เอาออกหมดเลย เนียนค่ะ
ตัดได้เนียนมากเลยนะค่ะ  ตัดออกหมดเลยอะ แล้วหูก็ไม่เสียทรงด้วย สุดยอดนะค่ะเนี่ย
คุณหมอทำได้เนียนมากเลยนะคะ่  ตัดออกให้หมดเลยอะ  หูไม่เสียรูปด้วย
แผลดีนะคร๊ ตัดออกได้หมดเลย เนียนคร๊
65#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-9-27 08:27:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากค่ะ ตอนนี้หายดีแล้วค่ะรอยต่อแทบดูไม่ออกเลยค่ะ
เนียนมากเลยค่ะ ......คุณหมอตัดออกให้หมดเลย
ดีใจด้วยนะค่ะ  โชว์หูได้แล้ว
เห็นแผลเป็นเนียนทุกคนเลยนะค่ะ คุณหมอเก่งน่าดูเลย
123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้