ดู: 2808|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ปรึกษา เรื่อง แก้ จมูก ที่อุบลค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
คือ อยากแก้จมูก ที่อุบลคร่ะ

ไม่ทราบว่าหมอท่านไหนทำมาสวย แล้วดู เป็นธรรมชาติ

หมอ คชินต์ หรือ หมอ มนต์ชัยดีค่ะ

ตอนแรกไปทำกับหมอ วิชิต

ตรงวารินมา

ตรงระหว่างตา หมอทำเป็นสันโด่งมากเกินไป

จนมีคนทักว่าเหมือนกระเทย

จิตตกมากเลยค่ะ

ขอคำแนะนำ ราคา กับ เบอร์ติดต่อที่คลีนิคด้วยนะคร่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าคร่ะ
ทำมากี่บาทอ่ะค่ะ
ไม่สวยหรอค่ะ

ลงรูปทำดูหน่อยดิค่ะ
ส่วนมากข้อมูลในนี้มีแต่ กทม เยอะค่ะ
ถ้าอยากได้แบบธรรมชาติก็หมอ มนต์ชัยคับ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย noi-noi เมื่อ 2012-8-9 14:03

อยากแก้จมูกค่ะ  สนใจที่จังหวัด อุบลค่ะ  เพราะมีหมอหลายๆท่าน

ทำมาจาก  ขอนแก่น  หมอ  ธี..  ค่ะ  ธรรมชาติมาก  หาข้อแตกต่างไม่ได้

ปลายจมูกกลมเหมือนหมู  ปลายไม่สวย  สันขึ้นนิดเดียว

เห็นบอกว่าหมอศุภชัย  กำลังมาแรง  จริงไหมค่ะ
ใช่คะ มาแรงเพราะราคาถูก ซิลิโคนแข็งคะ แต่ป้าย บอกว่าซิลิโคนนิ่ม จะแก้อย่าเชื่อ คนที่ไม่เคยทำ และคำปรึกษาของคลีนิค ต้องถามคนที่เคยทำ มาแล้ว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้