ดู: 10561|ตอบกลับ: 28
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกกับหมอสมศักดิ์ คุณจักร์ ดีไหมค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2011-2-21 10:50:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แฟนเพื่อนอิชั้นค่ะ เพิ่งไปปรึกษามาสดๆร้อนๆ
เป็นชายหนุ่มรูปงาม ดั้งเดิมพอมีบ้าง
ไปหาแก แกบอกว่า จะทำทำไม แค่นี้ไม่พอรึไง จะให้มันโด่งไปถึงไหน
...
.....
ถ้าอยากได้ๆจริงๆ ผมก็จะทำให้  นัดวันมาเลย
เพื่อนชายอิชั้นก็อยากรู้ว่าคุณหมอจะทำยังไงให้บ้าง มันก็เลยถามไป
หมอบอกว่า... ก็  จะเสริมทรงปลายให้มันยาวลงมาหน่อย ตรงปลายจะให้มันยาวลงมาเป็นหยดน้ำ
ใช้ซิลิโคน ที่มันแข็งๆหน่อยดันปลายให้ยาว....

แค่นี้ค่ะ จมูกของเพื่อนอิชั้นคุณหมอจะทำให้แค่นี้ ไม่เหลากระดูก ไม่เก็บปีก และนี่ไม่ใช่งานแก้
คุณหมอคิดค่าเสียหาย 130000

คุณพระช่วย แค่ยัดน้องซิลี่ แข็งๆเข้าไปอันเดียว คุณหมอท่านคิด 130000 แถมต้องเสี่ยงกะชะตาชีวิต
ที่ไม่รู้ว่ามันจะทะลุอออกมามะไหร่ เพราะหมอล่อจะใช้ซิลิแข็งๆดันปลายให้ยื่นยาวออกมาเพียวๆ
คือคนไปปรึกษาอึ้งไปเรยค่ะ แพงก็แพง แถมไม่มีเทคนิคอะไรให้เลย
แล้วยังออกแนวไม่อยากทำให้ด้วย

แอนว่าเดี่๋ยวนี้หมอชักจะไม่โอเคแล้วอ่ะค่ะ มะก่อนแกดีกว่านี้นะ
ไม่คุ้มเลยค่ะกะเงินเป้นแสนๆ

แสดงความคิดเห็น

หมอแกเป็นคนแนวนี้เองอะค่ะ ตรงๆ แกก็พูดแบบนี้ทุกราย  โพสต์ 2011-4-1 23:22
หมอสมศักดิ์นี่ ทำซะขูดเรือด ขูดเนื้อชาวบ้าน ระวังเหอะ เงินร้อน  โพสต์ 2011-3-24 10:17
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้