ดู: 10554|ตอบกลับ: 28
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกกับหมอสมศักดิ์ คุณจักร์ ดีไหมค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2011-2-21 02:02:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ก่อนอื่นเลย แพงมากค่ะ    เด๋วรอคนอื่นมาช่วยตอบอีกทีค่ะ
ในส่วนของเรานะคะ : เราไปหาคุณหมอ ไปปรึกษามาแล้วค่ะ   หมอบอกทำได้หมด
เราบอกอยากสวยเหมือนดารา>>หมอบอกเราให้เปลี่ยนหัวไปเลย  อ๊ายๆๆๆ ใจร้าย..!!! 555+

เคสของคุณ จขกท  ต้องดูรูปชัดๆหลายๆมุมอีกที  แล้วพิจารณาอีกทีค่ะ แค่นี่เป็นข้อมูลเบื้องต้น ที่หลายคนลงความเห็นตรงกันนะคะ

ถ้าเคสจมูกของคุณใหญ่ หรือเบี้ยว ปลายสั้น
หรือต้องเหลากระดูก ต้องการเก็บปีก (ที่ไม่ใช่ตัดปีกนะคะ)
แล้วก็อื่นๆ บลาๆๆ  แล้วชอบจมูกทรงที่เหมาะกับหน้า คุณหมอสมศักดิ์จะทำให้ปลายยาว ยื่นออกไป แต่ตรงสันจมูกระหว่างตา จะไม่โด่งเหมือนที่อื่นบางที่ค่ะ
บางคนรับได้กับผลข้างเคียง บางทีอาจจะสวย หรือบางทีอาจจะมีผังผืด ต้องไปฉีดเพิ่ม อาจจะไม่สวยเป๊ะ แบบพี่นุ่น วรนุช พี่หนิง ปณิตา

ในเวบนี้ มีพี่หนิงด้วยค่ะ

ถ้าคุณต้องการให้มีดั้ง  ปลายจมูกมีเนื้ออยู่แล้ว หมอที่ไหนก็ทำได้สวยนะคะ เราว่านะ เป้นความเห็นค่ะ
งานแก้ แพงกว่าทำครั้งแรก บางคนแก้หลายที่มาจบที่นี่แล้วสวย
บางคนทำที่นี่เอง ยังอยากแก้เลยค่ะ << ไม่ช่วยเลยแหะ แต่สู้ๆน้าค้า สวยๆค่ะ จุ๊บๆ

http://หมอสมศักดิ์.com/surgery_show.php    << เวบคลีนิตหมอค่ะ

ลองศึกษาอีกเยอะๆเลยนะคะ^^ เอาใจช่วย
2#
โพสต์ 2011-2-21 02:07:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ viri ตั้งกระทู้

ปล. เราดูความคุ้มค่าของเราแล้ว  140000บาท ที่หมอคิดค่าสวย
(ไม่ได้เหลากระดูกค่ะ ลดเนื้อเฉยๆ)ไม่งั้นจะ250000บาทค่ะ...เฮือก!!!!

ยังไงเราก็จะทำกับหมอสมศักดิ์เดือนหน้าค่ะ   ดูงานก่อน แล้วจะจองคิวแล้วหล่ะ
เบื่อจมูกใหญ่ ยังกะผู้ชาย
ทำที่อื่นมา  เริ่มรู้แล้วละ  ว่ายัดซิลิโคนให้โด่งยังไง ยังไงก็แก้ปัญหา เนื้อจมูกใหญ่ไม่ได้

หวังว่าจะสวยเหมือนคนทำจมูกที่จมูกเล็กเป็นทุนเดิมค่ะ   ^^

แสดงความคิดเห็น

เป็นกำลังใจให้ค่ะคุณviri ถ้าเราแก้รอบนี้ยังไม่จบเราก็จะหาไปคุณหมอสมศัก  โพสต์ 2011-2-21 05:21
3#
โพสต์ 2011-2-21 13:39:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ jakkch ตั้งกระทู้

คุณหมอจะขึ้นราคาท่าเดียวเลยอ่ะค้าาา  ไม่กลัวหมอแก่ กลัวหมอเปลี่ยนราคามากกว่า ฮือๆ  เอาใจช่วยนะคะ  เราเองก็ต้องเก็บตังค์ 555  แอบน้ำตาตก T T
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้