12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: marqmarq
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] เป็นคนปลายจมูกกลมและใหญ่แก้ที่ไหนดีครับ

[คัดลอกลิงก์]
เหมือนกันเลยครับ แก้จากใหญ่ไปเล็กแหล่ะ
ราคาหมอสุชาติ..แพงศุงมากปะครับ
ขอบคุณครับ.ผมจะโทรไปหาหมอสุชาติครับ
แนะนำให้ไปหาหมอสุชาติ ที่อนุเสาวรีย์คลีนิก นะครับ  ก่อนหน้านี้เราไปตัดปีกจมูก ที่นั่นมา ดีมากๆครับ ฝีมือหมอเก่ง การดูแลแผลเพื่อไม่ให้เป็นรอยแผลเป็นนูน หลังการผ่าตัดก็ดีมากๆ ดูจากจมูกน้องแล้วต้องตัดปีก เสริมและแต่งปลายให้แหลมกว่านี้เพื่อดึงเนื้อส่วนปลายจมูกที่มันงุ้ม ให้มันแหลมออกมาครับ
ยังไงก็ลองไปปรึกษาหมอดูนะครับ
30#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-21 21:31:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันนี้ไปพบหมอสุชาติมาแล้วครับของผมรวม4หมื่อน3

ดูภาพเคสเก่าๆคุณหมอมั่นใจว่าแก้ได้แน่นอนครับมีเคสที่ผมพบปัญหาอยู่แก้แล้วเปลี่ยนเลย

พรุ่งนี้จะไปพบหมอจำรูญดูต่อครับลองหาหลายๆที่แต่ก็ปักใจกะหมอสุชาติแล้วแหละครับ

แต่หาไว้ไม่เสียหลาย

แสดงความคิดเห็น

4หมื่น3 แก้อะไรบ้างคับ ผมจมูกใหญ่เหมือนกัน  โพสต์ 2011-2-24 09:04
ตอบกระทู้ marqmarq ตั้งกระทู้

รอดูรีวิวนะคะ คุณ จขกท  ^^
หมอสุชาติคิวนานไหมคะตอนนี้
ปลายจมูกแบบนี้เค้าว่าโหงวเฮงดีนะ ไม่เชื่อลองเปิดตำราดูสิครับ
34#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-24 23:18:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
นัดไว้แล้วครับ26นี้บ่ายสามคุณหมอมีคิวแทรกให้ตลอดครับ
ไปทำที่สวยมาอะคะ แต่ว่าเค้าไม่ได้แก้จมูกโตให้ เซ็ง.....แต่แก้มาแล้ว รบกวน แชร์รูปให้ดูด้วยนะคะ
ขอให้ออกมาหล่อเริ่ดไปเลยคร้า
ปัจจุบันนี้แก้ยังค่ะ
ตกลงได้แก้ยังคะ แก้ที่ไหนมีรุปไหมคะ สนใจมากๆเคสจมูกคล้านๆกันคะ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้