เจ้าของ: huangxiao
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกเห็นรอยต่อชัดมาก เครียด

[คัดลอกลิงก์]
ตอบกระทู้ huangxiao ตั้งกระทู้

หมออ้างกระดูกละซิไม่อยากเสียสิลิอันใหม่แน่ เห็นสั้นเกือบทุกคนคะ ดีใจด้วยที่เอาออกไปแล้วไม่ต้องมานั่งกังวล แต่ไม่พอใจที่หมอแนะนำมาได้อย่างไร เค้าไม่ให้ฉีดสิลิโคนลงไปหรอกนะคะ มีแต่คนเค้าพยายามจะเอาออกกันแบบยุ่งยากมากแต่แกกลับให้ฉีดเข้าไป งงกับหมอจริงคะ ขอให้มีความสุขกับจมูกเดิมของน้องนะคะเอาออกก็ดีไม่ต้องมานั่งระวังคะธรรมชาติดีที่สุดคะ
77#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-27 16:57:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย MISSR เมื่อ 2011-3-27 16:52
ตอบกระทู้ huangxiao ตั้งกระทู้

หมออ้างกระดูกละซิไม่อยาก ...

ครับพี่อาร์ ผมก็ว่าหมอคงกลัวเสียซิลี่ใหม่อ่ะ ไปกี่ที่เค้าก็ว่าแก้ได้โดยเหลาบาง ๆเผื่อไปหว่างคิ้ว แล้วยิ่งดูซิลี่ที่เอาออกมาแล้วรู้เลยว่าทำไมมันเป็นรอยต่อได้

แสดงความคิดเห็น

ถูกต้องที่สุดคะ  โพสต์ 2011-3-27 17:54

ทําไมหว่างคิ้วยุบไปเยอะจัง แต่ว่าของผมทําเกิบปีละนะครับมีปันหาคุณหมอแก้ให้ฟรีไม่เสียซักบาทเปลี่ยนซิลีอันไหม่ด้วย
79#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-28 09:35:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ basszozaa ตั้งกระทู้

แต่ของผม หมอให้ไปฉีดซิลิโคนเหลว บอกว่าที่เป็นรอยต่อ เพราะกระดูกผม หมอเลยไม่ยอมเปลี่ยนซิลิโคนให้ แต่พอเอาซิลิโคนออกมาแล้วผมรู้เลยทำไมเป็นรอยได้ เคยไปปรึกษาหมออื่นเค้าบอกว่าหมอวรวิทย์เหลาซิลี่ไม่พอดีกับกระดูกและเหลาตัด หนา และสั้น เกินไป ตอนนี้เชื่อแล้วพอดูซิลี่ที่เอาเป็นจริง ๆด้วย แต่หมอวรวิทย์กลับบอกผมว่าเหลาบางมากแล้วเผื่อไปข้างบนด้วย  ลองดูกระทู้น้องปิ๊กนะครับ ซิลิโคนที่เหลา http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=20636 ตรงหว่างตาหมอเค้าเหลาบางจริง ๆ แต่ของผมมันไม่ใช่ครับ
ทํามาอาการเดี่ยวกันหมดเลยหว่ากะคุณหมอหวางคิวเหมือนวางไม่สนิท วันที่สี่ผมมีคิวทําคาง ผมว่าจะลองคอนเซ้ากะคุณหมอเฉลิมว่าจมูกจะทําได้โด่งกว่านี้ไหมไม่ค่อยพอใจเหมือนกันทําแล้วไม่แตกต่างฮ่าๆๆ

ตอนเอาออกให้หมอคนเดิมเอาออกให้หรือเปล่าคะ อยากเอาออกแล้วเหมือนกัน
ของเรามีปัญหาคล้ายกับของคุณออกแนวเยอะกว่าด้วยซ้ำ
เห็นรอยต่อชัด เป็นแท่งใส โอ๊วย เครียด
83#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-30 09:37:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ninanraya เมื่อ 2011-3-30 09:21

ตอนเอาออกให้หมอคนเดิมเอา ...

ผมเอาออกกับหมอคนอื่นครับ สู้สู้ครับ เข้าใจความรู้สึกครับผมก็เป็นเหมือนกัน ขอให้ทุกอย่างผ่านไปด้วยดีนะครับ
สวัสดีคะ เป็นอาการเดียวกับเจ้าของกระทู้เลย ทำหมอเดียวกันด้วยแต่เราพึ่งทำได้ 6 วัน ยังไม่ตัดไหมเลย แต่จมูกเห็นแกนแล้วรู้สึกแย่มาก ทรงไม่สวยไม่ชอบเลย ตอนตัดสินใจทำกับหมอก็คิดว่าเลือกหมอดีแล้วนะ ราคาก็ไม่ถูกถือว่าเป็นราคาทั้วไป ตอนนี้หดหู่มากทำมาเพื่อเสริมความมั่นใจแต่กับรู้สึกเสียความมันใจไม่กล้าไปไหนเลย รู้สึกมาทำมาแล้วจมูกและก็หน้าจะดูสั้นลงด้วยปลายจมูกกลายเป็นหมูเลย แล้วเหมือนจะเอียงด้วยอีกปัญหานึง ตอนทำนะคุณพยาบาลบอกหมอว่าสันกับปลายไม่ตรงกันหมอบอกมันตรงกันหมดเป็นไปไม่ได้หรอกแกนตรงก็พอตอนนั้นเรางงมากแต่ด้วยว่าฉีดยาชาประสาทสัมผัสในการโต้เถียงไม่มีเลยผ่านมาเฉยๆๆ  นอยมากเลยอยากเอาออกแต่ก็เท่ากับเสียเงินฟรีไม่รู้จะทำยังไงแล้ว คนรอบข้างก็บอกว่ามันยังไม่เข้าที่หรือเปล่าแต่ในความคิดเรานะถ้ามันยังบวมอยู่เราเข้าใจได้ว่ายังไม่เข้าที่แต่นี้ตรงสันเห็นแกนและขอบซีลีโคนชัดเจนมากเรารับไม่ได้
85#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-31 10:19:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ouy30 เมื่อ 2011-3-31 10:00
สวัสดีคะ เป็นอาการเดียวกับเจ้าของกระทู้เลย ทำหมอเดี ...

อ่านแล้วเห็นใจคุณouy30 มากครับ ยังไงลองรอให้ยุบดี ๆก่อนนะครับ ค่อยตัดสินใจ ของผมตอนทำผมมองจากแสงเงาบนจมูก ก็เห็นว่าเอียงปลายครับ แต่ตอนนั้นเชื่อใจหมอครับ เลยถามหมอว่าหมอว่าตรงยังครับ หมอบอกต่รงเราก็เชื่อครับ เกิดเราบอกไม่ตรง ถ้ามันตรงจริงแล้วหมอขยับอาจเบี้ยวได้ด้วยประสบการณ์หมอน่าจะรู้ดีกว่าเราว่าตรงไม่ตรง เพราะมันบวม แต่พอ 4 เดือน ยุบเกือบหมด ปลายผมก็เบี้ยวนิด ๆครับ ส่วนจมูกเชิดของผมก็เป็นตั้งวันแรกเลย ตอนนั้นเครียดเลย บอกหมอว่าจมูกมันเชิดอ่ะคับ หมอบอก มันไม่เชิดหรอกนะ เดี่ยวปลายหยดน้ำมันจะลงมาอีก จนครบ 4เดือนลงมานิดเดียวยังเชิดเหมือนเดิม แต่ของคุณouy30  เพิ่งทำมา 6วันยังมีโอกาศเปลี่ยนอีกเยอะครับ อ่อ ตอน ผมทำได้ 7 วันเหมือน แกนตรงหัวตาจะเอียงให้หมอดูหมอบอกไม่เอียง พอยุบก็ไม่เอียง่ครับ อย่าเพิ่งใจร้อนครับ หมอแกทำสวย ๆหลายคนครับ เกิดทำแล้วออกมาสวยแต่เราเอาออกก่อนทำกับเสียเงินฟรีเลยนะครับ เอาใจช่วยครับ  

ขอบคุณมากคะ แต่อุ๊ยมีหลายอย่างเลยคะนอกจากว่าทรงที่หมอทำออกมากับที่บอกไปมันคนละเรื่องเลยนะคะ แล้วทรงที่ได้ก็ช่างไม่เข้ากับหน้าเลย เลยรู้สึกติดลบ แล้วเหมือนปลายจมูกก็ใหญ่ขึ้นไม่รู้เพราะอะไร โดยรวมแล้วหน้าอุ๊ยยุบทั้งหน้าแล้วนะค่ะ คงเหลือแต่เจ้าจมูกนี้แหละที่ต้องรอดูผลว่าเป็นยังไงบ้าง อ๋ออ แล้วปัญหาอีกอย่างที่เพิ่มขึ้นก็คือรู้สึกว่าช่วงกลางซีลีโคนด้านขวามันจะบุบๆๆลงไปยังไม่ไม่รู้...เฮ้อออออ เศร้าจริง เข้าใจคำว่าจิตตกหดหู๋แบบชัดเจนเลยคิดถึงของเดิมมากถึงจะน้อยแต่ก็เป็นของธรรมชาติที่่ให้มาเข้ากับเราที่สุด ทรงเดิมของจมูกอุ๊ยยาวนะแต่พอทำแล้วสั้นไปเลย  อ่ออ ... อยากเล่าประสบการตอนทำให้ฟังนิดนึง พอดีตอนทำเอาน้องเข้าไปดูด้วยน้องมันบอกว่าทำไหมหมอทำเหมือนไม่ตั้งใจเลยเหมือนทำส่งๆๆ ความสะอาดก็ดูไม่เท่าไรสำลีหรืออุปกรณ์อะไรจะทำก็ไม่มีจุ่มน้ำยาเลย หมอคุยระหว่างทำด้วย(ซึ่งอันนี้เห็นหมอหลายคนเป็น) น้องเราเรียนมาด้านนี้้นะแต่ไม่ได้เป็นหมอนะเรียนด้านวิทยาศาสตร์ มันบอกว่าเอามือหยิบโทรศัพท์แล้วก็มาทำต่อไม่มีล้างหมอหรือเช็ดมือเลย ตอนเราทำเสร็จก็เดินออกไปอย่างรวดเร็วเซ็งมากเลยจะถามอะไรหน่อยก็ไม่ทันแล้ว ใจอุ๊ยก็อยากรอนะแต่ดูๆๆๆแล้วโอกาสที่ทรงจะออกมาดูดีในสายตาอุ๊ยมันติดลบไปแล้วอ่ะ จมูกดูแห้งมากรีบรัดแกนเลยช่างดูผิดธรรมชาติดีแท้ ยังไงก็ขอบคุณมากๆๆนะคะสำหรับกำลังใจ
87#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-31 15:31:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ouy30 เมื่อ 2011-3-31 11:29

ขอบคุณมากคะ แต่อุ๊ยมีหลาย ...

ตอนผมทำก็เหมือนกันครับ หมอรับโทรศัพท์ ประมาณ 2 ครั้งได้ ทำเสร็จก็เดินออกไปเลย ดูรีบ ๆด้วย เห็นผู้ช่วยบอกมีคนมาขอทำเลยอีกราย เห็นกระทู้อื่นบอกหมอปราณีต ทำ 3 ชม แต่ของผมแป๊บเดียวเองครับ  ถ้าไม่โอเคลองขอหมอแก้ใหม่นะคับ ถ้าไม่เปลี่ยนซิลิโคน น่าจะไม่เสียเงิน แต่ของคุณอุ๊ยมันสั้นเหมือนผม ถ้าจะแก้ให้สวยคงต้องเปลี่ยนซิลี่นะครับ ดูในรีวิว บางคนหมอก็เปลี่ยนฟรี บางคนก็คิดตังค์เพิ่ม ไม่รู้เพราะอะไร แต่ถ้าไม่เชื่อมัั่นแกแล้ว เปลี่ยนหมอก็ดีครับ ลองไปหาปรึกษาหมอท่านอื่นดูว่าปัญหาเกิดจากอะไร จะได้ข้อมูลหลายด้าน ผมก็ทำแบบนี้ครับ ถึงได้รู้ว่าปัญหาจริง ๆเกิดจากอะไร เจ็บอีกรอบใครก็อยากให้ดี ขอให้ผ่านช่วงนี้ไปได้ด้วยดีนะครับ เคยเป็นเหมือนกัน
88#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-31 15:32:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ouy30 เมื่อ 2011-3-31 11:29

ขอบคุณมากคะ แต่อุ๊ยมีหลาย ...

ตอนผมทำก็เหมือนกันครับ หมอรับโทรศัพท์ ประมาณ 2 ครั้งได้ ทำเสร็จก็เดินออกไปเลย ดูรีบ ๆด้วย เห็นผู้ช่วยบอกมีคนมาขอทำเลยอีกราย เห็นกระทู้อื่นบอกหมอปราณีต ทำ 3 ชม แต่ของผมแป๊บเดียวเองครับ  ถ้าไม่โอเคลองขอหมอแก้ใหม่นะคับ ถ้าไม่เปลี่ยนซิลิโคน น่าจะไม่เสียเงิน แต่ของคุณอุ๊ยมันสั้นเหมือนผม ถ้าจะแก้ให้สวยคงต้องเปลี่ยนซิลี่นะครับ ดูในรีวิว บางคนหมอก็เปลี่ยนฟรี บางคนก็คิดตังค์เพิ่ม ไม่รู้เพราะอะไร แต่ถ้าไม่เชื่อมัั่นแกแล้ว เปลี่ยนหมอก็ดีครับ ลองไปหาปรึกษาหมอท่านอื่นดูว่าปัญหาเกิดจากอะไร จะได้ข้อมูลหลายด้าน ผมก็ทำแบบนี้ครับ ถึงได้รู้ว่าปัญหาจริง ๆเกิดจากอะไร เจ็บอีกรอบใครก็อยากให้ดี ขอให้ผ่านช่วงนี้ไปได้ด้วยดีนะครับ เคยเป็นเหมือนกัน

ใช่คะหมอดูรีบๆๆ ที่อุ๊ยตัดสินใจทำกับหมอวรวิทย์ก็เพราะอ่านรีวิวเห็นเขาบอกหมอประณีต ก็เลยสนใจแล้วพอไปคุยก็โอเคนะหมอดูสนใจจมูกเราดูสำรวจจมูกเราดีเลยเอาวะ เลือกหมอคนนี้นี้แหละ ก่อนหน้านี้ไปปรึกษามาสามหมอแล้วแต่ยังเลือกไม่ได้คิดนานมากพอจะเอาเอาง่ายๆๆเดียวนั้นเลยไม่รู้อะไรดลใจได้ความสวยงามที่ประเมินค่าทางจิตใจไม่ได้กลับมาเลย อิอิ ในส่วนเรื่องแก้นั้นถ้าแก้แล้วเอาซิลิโคนอันเดิมคงไม่ทำแล้วคะ แล้วถ้าเปลี่ยนอันใหม่ให้ก็น่าสนใจอยู่แล้วไม่ต้องเสียเงินเพิ่มด้วยนะคะ ถ้าเสียขอลงทุนกู้ยืมกองทุนครอบครัวไปทำใหม่ดีกว่าโดนด่าก็ดีกว่าทำกับหมอเดิมแล้วไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลงแล้วมันอยู่บนกลางหน้าด้วยที่สำคัญจะไม่ดูก็ไม่ได้ด้วย แล้วตอนนี้ไม่ทราบว่าคุณhuangxiao ไปทำใหม่หรือยังคะดูๆหมอไหนไว้บ้างแล้วยังไงช่วยแนะนำหน่อยนะคะ ตอนนี้อุ๊ยอุ๊ยดูของหมอนพรัตน์อยู่คะแต่เหมือนคิวจะยาวอยากทำแล้วรับไม่ได้กับหน้าตอนนี้อย่างแรง

อ๋อ...จะบอกว่าตอนเข้ามาดูในกระทู้ตกใจมากคิดว่าน้องเอารูปจมูกอุ๊ยมาโพสต์ อยากบอกว่าเหมือนกันมาเลยจมูกเห็นขอบแท่งซิลิชัดเจน สั้นด้วยปลายจมูกอุ๊ยหายไปเลย แล้วของอุ๊ยนี้มันพึ่ง 6 วันเองไม่น่าจะรัดได้ขนาดนั้นถ้ายังบวมอยู่ก็ว่าไปอย่างนี้ยังไม่พ้นสัปดาห์ ซิลิโคนก็ออกมาสู่สายตาชาวโลกแล้ว ดูแท่งซิลิโคนตัวเองเหมือนดูหนังสามมิติ เห็นทุกด้านกันไปเลย
ลองศึกษาดีๆๆนะคะเปนกำลังใจให้คะ

ขอบคุณครับ ผมเอาออกแล้วครับ http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=23340  โพสต์ 2011-3-31 17:20
92#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-31 17:06:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ouy30 เมื่อ 2011-3-31 16:16

ใช่คะหมอดูรีบๆๆ ที่อุ๊ยตั ...

ผมคิดนานมากว่าจะแก้กับหมอไหน ที่คิดไว้ตอนแรกหมอเฉลิมครับแต่คิวนานมาก เลยดูหมอจำรูญ หมอบอกจมูกผมที่ทำกับหมอวรวิทย์สันตรงกลางมันจะทะลุแล้ว มันเป็นตั้งแต่ทำเลยครับ หมอวรวิทย์บอกไปโดนเส้นเลือดฝอยแตก เด๋วจะหายไปเอง เนื้อตรงนั้นแตะ ๆดูโดนซิลี่เลยครับบางมาก ค่าแก้รวมทั้งหมดก็แพงเหมือนกัน (ตอนนี้เอาออกแล้วยังเห็นเป็นวง ๆตรงสันอยู่เลย) และเห็นหลายเคสมีปัญหา เลยว่าจะแก้กับหมอยุทธพงศ์ไม่ก็หมอศรัณย์ แต่ที่บ้านบอกไม่ให้ทำแล้วครับ เลยเอาออกอย่างเดียวเลยครับ เพราะถ้ารอคิวทำนานขนาดนั้นคงรอไม่ไหวครับ วัน ๆแทบไม่อยากมองกระจก  ไม่ไหวครับ ทั้งวันก็คิดแต่ว่าจะทำไงดี สุขภาพจิตเสียแน่

อุ๊ยไปมาหมดแล้วทั้งหมอยุทธพงศ์กับหมอศรัณย์ ตอนแรกก็เล็งหมอ สองท่านนี้ไว้ไม่รู้อะไรดลใจมาลงเอยที่หมอวรวิทย์ ตอนนี้คิวอุ๊ยยังอยู่เลยกับหมอศรัณย์วันที่ 11 เมษา ยังไงสนใจบอกได้นะ เฮ้ออออ หมอศรัณย์ก็โอเคยเลยทั้งเรื่องสถานที่ตัวหมอ เคสหมอศัณย์นี้เขารับประกันความพอใจแม้กระทั่งถ้าไม่ชอบทรงก็มาเปลี่ยนฟรีเลยได้นะ แต่ไม่รู้ว่าถ้าเกิดไม่ชอบจริงๆๆแล้วจะเป็นยังไงก็ไม่รู้นะ ช่วงนี้หมอสองท่านกำลังมาแรงเลย ยังไงครั้งหน้าอุ๊ยต้องคิดเยอะมากๆๆ แล้วก็คุยกัยที่บ้านไม่รู้เขาจะให้ไหม เงินเขาทั้งนั้นเอามาละลายน้ำเล่น แต่ถ้าไม่ทำคงสุขภาพจิตเสื่อมถอยอ่ะ เซ็ง
94#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-31 17:19:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ouy30 เมื่อ 2011-3-31 16:21

อ๋อ...จะบอกว่าตอนเข้ามาดูใ ...

คุณอุ๊ยทำกับหมอวรวิทย์ที่ฟอร์จูนหรือว่าจุฬาเวชครับ เห็นที่จุฬาเวช เพิ่งขึ้นราคาไปเป็น 17000 แล้วครับ

ทำที่จุฬาเวช จ้า

ทำที่จุฬาเวช จ้า
97#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-31 18:35:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ ouy30 ตั้งกระทู้

ขอบคุณนะครับ คุณอุ๊ยเรื่องคิว แต่ผมคงยังไม่คิดทำตอนนี้ครับ  เข็ดครับ ทำ่มามีแต่คนว่า ๆ ไปทำทำไมเดิมดีอยู่แล้ว แย่กว่าเดิมบ้าง เหมือนตัวประหลาดมีไรมาแปะที่หน้าบ้าง ดูแก่ บ้าง เพื่อนบางคนที่คิดจะทำจมูกก็ถามทำหมอไหน จะได้ไม่ไปทำ สารพัด เวลาพูดกะใครคนไม่รู้จักมาก่อนนะจะชอบมองตรงรอยต่อ ทำเอาขาดความมั่นใจไปเลย แต่อนาคตไม่แน่ครับถ้าจะทำก็คงจะต้องเลื่อกหมอละเอียดกว่านี้ ตอ่นนี้พักใจก่อน ไม่แน่ก็ไม่ทำแล้วครับ   แต่ตอนนี้สบายใจขึ้นเยอะ แต่ยังกังวลอยู่ตรงสันจมูกไม่รู้รอยจะหายมัี้้ย ยุบหมดจะใกล้เคียงของเดิมมากแค่ไหน

โอเค จ้า เราก็คงจิตตกต่อไป ไม่กล้าออกไปพบปะเพื่อนเลยกลัวกระแสตอบรับที่ติดลบ ยังทำใจไม่ได้ เหมือนกันเซ็ง
ชัดจริงค่ะ  แก้ดีกว่านะ  อย่าไปฺฉีดนะคะ  ซิลิโคนฉีดเค้าไม่ทำกันแล้วค่ะ อันตราย
ตอนทำเดือนแรก  รอยต่อก็เป็นแบบนี้เหมือนกันนะ  แต่เดือนที่สอง  กลางระหว่างคิ้วมันเหมือนจะมีก้อนเนื้อแข็งอยู่เหนือรอยต่อ  ช่วงนั้นก็แอบจิตตกเหมือนกัน  แต่ก็ศึกษามาเรื่อยๆ  โดนการนวดจมูกทุกวัน  เพื่อปรับโครงสร้างซิลลี่กับเนื้อของเรา  จนปัจจุบันรอยต่อที่เห็นชัดก็มีไม่มีมากเหมือนเมื่อก่อน  คอยนวดจมูกแล้วกันน้าา  แล้วจะรู้สึกบางเวลาที่เนื้อจมูกของเรามันเป็นเนื้อเดียวกับซิลลี่  รอเวลาอีกนิดนะ  เอาใจช่วยค่ะ

มีวิธีนวดยังไงเหรอค่ะ...  โพสต์ 2011-4-11 17:16
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้