12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: aoom.
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รวมศิษย์.....หมอมนัส by.....meko ร่วมแชร์ประสบการณ์*****

[คัดลอกลิงก์]
ขออนุญาตตอบแทนเจ้าของกระทู้นะคะ
ตัดปีกประมาณ 15,000 ค่ะ
และคิดว่าน่าจะตัดในกรณีที่ปลายจมูกบาน และถ้าเสริมซิลิโคนไปแล้วยังไม่ได้รูปปลายที่สวยหน่ะคะ
เพราะไปทำกับคุณหมอมนัสเช่นกัน ตอนที่ไปทำจมูก คุณหมอบอกว่าปลายจมูกบานนิดหน่อย
จะตัดปีกก้อจะทำให้ปลายเรียวสวยขึ้น แต่ว่าเสริมไปก่อนก้อได้ แล้วถ้าปลายมันไม่บานมาก
หน้าโอเคจะไม่ตัดก้อได้ค่ะ...พอเสริมมาได้สักสองเดือนจมูกเริ่มยุบค่ะ ปลายที่บาน ๆ ก้อไม่บานแล้ว
สรุปก้อไม่ได้ไปตัดค่ะ
ยังงัยไปปรึกษาคุณหมอก่อนนะคะ อาจจะไม่ต้องตัดปีกก้อได้ค่ะ
เอ่อ อยากทราบค่ะว่าค่าเสียหายเท่าไหร่ อยากทำใจจะขาดแล้ว
28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-14 12:18:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ราคาตัดปีกอยู่ที่  15000 บาทค่ะ
แต่เรื่องตัดปีกเข้ามาหัยคุณหมอดูก่อนค่ะ
โทรไปถามที่คลินิคเมโกะ  พนักงานบอกว่าราคาต่อรองกับคุณหมอได้
ไม่ทราบว่าต่อรองได้จริงรึเปล่าคะ ช่วยแสดงความเห็นหน่อยคะ
30#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-16 16:33:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รองคุยกะคุณหมอดูน่ะค่ะ  แต่ของอุ้มไม่ได้ต่อราคากะคุณหมอเลย   อยากหัยคุณหมอทามเต็มทีคร่า
สวยทุกคนเลยค่ะ ติดตามหมอมนัสมาตลอด คุณหมอฝีมือเทพมาก
ทรงสวยมากเลย โด่งแบบธรรมชาติ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้