เจ้าของ: mylover
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รักษาแผลเป็นคีลอยด์กับหมอ อภิชาญ สุดเก่ง

[คัดลอกลิงก์]
รอดูอย่างแรงง
รอดูรูปอยู่น๊าาาาาาาาา
เนียนมากๆๆเลย อยากเหนรูปตอนนี้อ่ะค่ะ
เนียนมากค่ะ หายสนิทเลย
หายสนิดเลยอ่ะ แผลก้อเนียนด้วย ทำมาเท่ารัยค่ะ
อยากเหนตอนนี้จังค่ะ
ดีใจด้วยคร๊าาาาาาาาาา
แผลตอนนี้เปนงัยบ้างอ่ะค่ะ
ทำมาเท่ารัยอ่ะ แพงมากมั้ยค่ะ พอดีเราก้อเปนเหมือนกันค่ะ  อยากทำมากกกกกกกกก
ราคาเท่ารัยอ่าาาาาาา
61#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-20 10:15:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย denzen เมื่อ 2012-3-9 11:48
ทำมาเท่ารัยอ่ะ แพงมากมั้ยค่ะ พอดีเราก้อเปนเหมือนกัน ...

ตอนเราทำมาราคห้าพันกว่าจ๊ะ แต่ตอนนี้ไม่รู้เท่าไหร่แล้วเพราะเพื่อนที่ ไปทำจมูกกับคุณหมอบอกว่าลูกค้าหมอเยอะมากกกกกก ไม่รู้ราคาจะขึ้นหรือเปลาจ๊ะ ลองโทรไปถามที่คลินิกดูก็ได้
ต้นฉบับโพสต์โดย mylover เมื่อ 2012-3-20 10:15
ตอนเราทำมาราคห้าพันกว่าจ๊ะ แต่ตอนนี้ไม่รู้เท่าไหร ...

จร้า
แผลเนียนมากคับ
ราคาเท่ารัยอ่ะคับ ขึ้นอยู่กับขนาดด้วยหรือเปล่าคับ
หายสนิทเลยครับ ยินดีด้วย
เย็บแผลละเอียดสวยดีค่ะ
เราว่าตอนนี้ราคาน่าจะขึ้นแล้วล่ะ เพราะคุณหมอคิวเยอะเลย
เนียนมากเลยคระ สวยแล้ว
เนียนมากเลยค่ะ
สุดยอดเลยคระ  เนียนมากเลยอะ
โทษน๊า ไม่เห็นรูปอะคะ รบกวนส่งให้ทาง ikkim.pim@gmail.com ได้่ป่ะคะ อยากไปทำบ้างอะคะ ก้อนเริ่มใหญ่แว้ววว
แผลดูดีค่ะ เนียนๆ
ไปทำที่นี้มาเหมือนกันนะ แต่ขึ้นมาเหมือนเก่าแล้วค่ะ คิดว่าสาเหตุน่าจะมาจากการดูแลของตัวเราเอง เครียค จริง แฟลเป็นต้องปากด้วย
ต้องนัดก่อนรึป้าวคะ ไม่อยากไปเสียเที่ยวอ่ะค่ะ เป็นที่หูเหมือนกัน แผลประมาณไม่ถึง1เซนแต่นอนลำบาก ไม่มั่นใจเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้