ดู: 14906|ตอบกลับ: 42
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

คลิปผ่าตัดแปลงเพศ

[คัดลอกลิงก์]

ผ่าตัดแปลงเพศ คลิป คลิปจากหมวด ทั่วไป โพสต์โดย mitr แหล่งรวมคลิปวีดีโอ video clips (youtube)
Credit: youtube.com

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณค่ะสำหรับวีดีโอดูเพื่อเป็นความรู้ค่ะ  โพสต์ 2011-3-19 20:03
อยากสวยต้องอดทนค่ะ หมอเก่งมาก  โพสต์ 2011-3-12 05:59
ใช้เวลาผักฟื้นน่าจะนานนะคะ  โพสต์ 2011-2-20 22:06
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-16 23:28:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ดูแล้วอาจจะสยอง หน่อยนะครับ
ฮ่าๆ
หมอเก่งมากๆ เลย   ดูแล้วเสียว
กว่าจะได้เป้นผุ้หญิง อย่างเรา เฮ้ออออ แสนทรมาน
ผ่าตัดใหญ่เลยนะคะเนี้ยเคสนี้
สุดยอดจริงๆเลย
สยอง น่ากัวมาก แต่เก่งมากค่ะ
น่ากลัวอ่ะ...
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-23 02:52:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เพื่อความสวยอ่าเนอะ ก็ต้องทน................ อิอิ
หยุดหายใจเรยค่ะ  น่ากลัววมาก
ผ่าตัดแปลงเพศและเสริมหน้าอกทีเดียวพร้อมๆกัน เจ๋งจิงๆ
คุณหมอเก่งอะคะ  น่ากลัวว
โอย ตรูจะเป็นลม หมดยาดมไปหลอดนึง
น่ากลัวมากๆเลยค่ะ นับถือกำลังใจท่านที่กล้าทำขนาดนี้จริงๆ
เกือบหยุดหายใจ โหดสาดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
นู๋ชื่อกุ๊งกิ๊ง นู๋ดีใจกับ พี่สาวทุกคน ที่ได้แปลงเพศแล้วนะคะ นู๋อายุ 15 ปีคะ
นู๋ก็คิดจะแปลงเพศ เหมือนพี่สาว ทุกคนคะ แต่ยังติดปัญหาที่คุณพ่อ คนเดียวคะ
แต่คุณแม่ รับได้ และเข้าใจนู๋มากเลยคะ
ที่นู๋เข้ามาในนี้ เพื่ออยากรู้ อยากทราบ อะไรเกี่ยวกับการแปลงเพศ หรือเกี่ยวกับการกินยาในช่วงนี้
และ หาคำแนะนำต่างๆ หาร้านยา หรืออะไรต่างๆคะ
น่ากลัวมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
น่ากลัวมากค่ะ  สู้สู้นะคะ
จเป็นลมเลยอ่ะครับ
โอ้ย  น่ากลัว มาก ๆ
เฮ้อออออ โชคดีที่มีแล้วมาตั้งกะเกิดรอดตัวไปเรา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้