12345
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: teezaa69
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว ทำจมูกกับคุณหมอปริญที่ ณรวีคลีนิก แบบธรรมชาติมาก

[คัดลอกลิงก์]
ทำเเล้วดูดีขึ้นนะคับ หล่อเนอะ55
ดาราเกาหลีชัดๆ และไม่ต้องคิดจะทำตานะครับ ตาสวยมีสเนห์อยู่แล้วครับ
น่าเด็กเนอะ ดูน่ารั๊กดีอะ:)
หล่ออ่ะ
ปิดเทอมหน้าจะไปทำมั่ง
หล่อเฟี้ยวเลยคร๊าบๆๆๆ
น่ารักดี..เสปกเลยครับ
ดูดีขึ้นเยอะเลยครั้บ นัดคุณหมอเหมือนกันครับ แต่จะไปแก้ นะคับ วันอาทิตที่ 11 นี้ ขอบคุณที่มาแชร์ประสบการณ์ครับ
คุนหมอ ปริญ อยู่คลินิคที่ไหน สยามสแควหรือว่า อุดดมสุข ค่ะ
หล่อสุดจัย น่าฮักขนาดดดดดดด (15,000฿ ไปทำมั่งดี กว่า ต๊ะเองไปทำกับหมอ ชื่ออะไร ที่ไหน ค่ะเนี่ย?)
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย oomuaomoo เมื่อ 2012-5-22 17:14

^0^  หล่อขึ้นเยอะเลยคะ,,

หมอปริญเค้าดามจมูกให้ด้วยหรอคะ  ดีจัง

ออมก็จะทำที่ณรวีเหมือนกันอะคะ แต่ยังไม่แน่ใจหมอ
หมอชื่ออะไรค่ะ ดูดีมากค้ะ
ช่วยแนะนำด้วยค่ะ พอดีเห็นรีวิวคุณหมอปริญ ทำจมูกสวยมาก กะว่าจะนัดผ่าตัดกับคุณหมอปริญ อาทิตย์หน้า
แต่ตอนนี้คุณหมอได้ย้ายจาก ณรวีคลินิก ไปอยู่ที่ รพ. ศัลยกรรมตกแต่งกมลแล้วค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ขอเบอร์ติดต่อคุณหมอหน่อยได้ไหมค่ะ ขอบคุนล่วงหน้าค่าา :)  โพสต์ 2012-12-20 00:26
12345
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้