ดู: 3848|ตอบกลับ: 29
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

น้องคนนี้อีกคนจ้า

[คัดลอกลิงก์]
ramina สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-3 04:12:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
รูปจมูก10daysขวามือ ระหว่างตามันเป็นสามเหลี่ยมอ่ะ

แต่หน้าตา afterสวยดีค่ะ..

ขอถามคนมีประสบการณ์นิดนึงค่ะว่า จมูกที่เสริมมาช่วงแรกๆระหว่างตามันเป็นสามเหลี่ยมอย่างนี้ทุกคนหรือเปล่าคะ?
สวยครับ ทำแล้วหน้าเปลี่ยนไปเลย
สวยขึ้นมากมายก่ายกอง
ทำมาแล้ว หน้าเหมือนกบสุวนันนท์ เลยคัฟ

สวยๆ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
ทำกับหมอไรค๊ะเนี่ย
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-3 11:12:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-3 12:44:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เปนคนที่หน้าสวย+น่ารักมั่ก ๆ เลยอ่าคัฟ
คราย ๆ เหนต้องอิสสาแน่ ๆ คัฟผม
น้องเค้าตัดปีกด้วยป่ะค่ะ น่ารักจัง ก่อนเสริม ดูเหมือนปีกจมูกใหญ่ แต่พอเสิรมแล้ว ปีกจมูก ดูเล็ก ลง สวยมากเลย
นู๋แอมเนี้ย เผลอแป๊บเดียว สวยพริ้งเชียว..
สวยค่ะสวย...

อิจฉา
ทำแล้วดูสวยก่าเดิมอีกคะ
after   สวยค่ะ แต่เล็งเห็นว่าแหลมไปหน่อย ปลายแหลมๆด้วย
แต่หน้าสวยมากเลยดูคมๆๆค่ะ
ตาส้วยๆๆ  ตัดปีกด้วยสวยเลย
ตาน้องเขา ชนะเริศคะ

แต่จมูกนี่ยังบวมอยู่หรือเปล่าคะ
ทำจมูกที่ไหนค่ะ?..ราคาเท่าไหร่?
ถ้าบอกว่าหมอบุญทำอ่ะก็ 40000 บาท นะคะ ราคานี้เลยค่ะคุณเก๋
สวยดีครับ ว่าแต่ราคา 40000 เลยเหรอครับน้องzinezoda
หมอบุญ 40000 ทำได้ 10 คน คับพี่โอม
หน้าตาน่ารักจัง
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
รีบพิมพ์ไปนิด
ผิดนิด ผิดหน่อยม่ะเปงรายหรอกคัฟ หุหุ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้