เจ้าของ: waan
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ข้อมูล-คุณหมอ พิชิต ศิริวรรณ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2010-6-13 13:11:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราจะไปทำวันอังคารนี้ตอน 6 โมงเย็นที่ สาขาสำโรงค่ะ  พอดีบ้านอยู่ปากน้ำ

ราคาที่คุยกันทางโทรศัพท์กับน้องเจ้าหน้าที่อยู่ที่ 10,000 บาท ใช้ซิลิโคน USA. เราถามว่าเอาแบบไปให้ดูได้มั๊ย น้องเค้าบอกว่า ก็เอามาดูเป็นแนวทางได้ แต่คุณหมอเค้าจะเน้นเป็นธรรมชาติที่เข้ากับใบหน้าของเรามากกว่า...แต่เราว่าจะเอาแบบไปให้คุณหมอดูด้วยไว้เป็นแนวทางว่าพอจะไหวหรือเปล่า ^_^ แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นก็แล้วแต่คุณหมอ เพื่อความปลอดภัยค่ะ

ถ้าทำเสร็จแล้วจะมารีวิวให้ดูนะคะ ^_^

ปล. คุณหมอเข้าคลีนิคที่สำโรง วันอังคาร + พฤหัสบดี 5 โมงเย็น และวันเสาร์ 10 โมงเช้า ใครจะเข้าไปพบคุณหมอต้องโทรนัดก่อนนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้