ดู: 45508|ตอบกลับ: 32
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ข้อมูล-คุณหมอ พิชิต ศิริวรรณ

[คัดลอกลิงก์]
เหงเพื่อนบอกว่าไปทำมา คลินิกของคุรหมออยู่อถวทางเข้า อ ส ม ท  อ่าค่ะ
เลยอยากรู้ว่า พี่ๆในเวปดั้งโด่ง มีครายรู้จักบ้างไหมค่า ขอบคุงค่า
ใช่แถว อสมท หรอคะ งั้นไม่แน่ใจนะคะ ว่าใช่ท่านเดียวกันหรือเปล่า ถ้าใช่ท่านเดียวกัน เหนว่าคลีนิคอยู่แถวสำโรงมั้งคะ  แต่เท่าที่เช็คกับเว็ปของสมาคมศัลย์ตกแต่ง หมอที่ชื่อ พิชิต ศิริรวรรณ มีท่านเดียวนะคะ

นพ.พิชิต  ศิริวรรณ
หน่วยศัลยศาสตร์ตกแต่ง รพ.จุฬาลงกรณ์ ปทุมวัน กทม. 10330

คลินิกศัลยกรรมความงามแพทย์พิชิต
โทร : 02-3844985  
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-6 02:05:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
2# plaa [/b
ขอบคุณค่ะ พี่ค่ะแล้วมีครายไปทำกับท่านแล้ว ok บ้างค่ะ
ยังไม่มีรีวิวของหมอท่านนี้ในเว็ปนะคะ ข้อมูลแทบไม่มีเลยค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-8 21:56:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่า อยากรุ้จัก คุณหมอทำราคาเท่าไหร่อ่ะค่าๆๆๆ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-16 14:32:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
นู๋กำลังจาปายทามแย้วนะค่ะ วันจันทร์นี้อ่าค่า ตื่นเต้นจังเลยอ่าค่า
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-18 20:10:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แป่ว ๆ ๆ ๆ ปรากฎว่าติดเรียนค่า มะดายไปเลยอ่า เกรงใจคุณหมอจัง อิ อิ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-20 22:52:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พรุ้งนี้แย้วก่า ๆ ๆ ๆ แน่นอนที่ซูด  แย้วจาเอาผลงานมาให้ดูกานนะค่า ๆ ๆ ๆ
เห็นรุ่นน้องทำมาสวยดีนะคะ ธรรมชาติดี หมอใช้ซิลิโึคน USA ค่ะ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-16 03:46:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เห็นรุ่นน้องทำมาสวยดีนะคะ ธรรมชาติดี หมอใช้ซิลิโึคน USA ค่ะ
ต้นฉบับโพสโดย LoveLady เมื่อ 2009-10-11 09:00

นู๋ไปทามมาแย้สค่า ๆ ๆ ๆ ๆ
รีวิว รูปให้ดูวันหน้าด้วยนะคะ..รอดูผลงาน..คริคริ
เสริม+ตัดปีกที่นี่ทำพร้อมกันเลยค่ะ.คะแนนเต็ม 100 พอใจ 90 :  ตัดปีกจมูก พอใจ 70 อยากแก้ใหม่..แต่เพื่อนไปทำก่อนหน้านี้เค้า พอใจ 99 เลยนะ..คงแล้วแต่พื้นฐานเดิมของแต่ละคนด้วยม๊างคร๊าา..

แนะนำว่ายังไงไปคุยกับคุณหมอก่อนค่ะ คุณหมอใจดี...มีเวลาให้รายละเอียดเยอะแยะ..แต่ไม่มีรูป before & after ของคนไข้ให้ดูเหมือนที่อื่นๆ อ่ะค่ะ...
อยากทำกับคุณหมอท่านนี้บ้างจังเลย แต่ว่า...เราอยากดูรูปก่อนอ่ะว่าทำแล้วเป็นยังไงบ้าง
ไปทำมาเหมือนกันก็พอใจนะ หมอทำแบบธรรมชาติไม่โด่งและดูโครงหน้าของแต่ละคนแล้วให้คำปรึกษา
เราก้อทามมาโด่งมากอ่ะ

ไม่ค่อยพอใจว่าจะไปแก้
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-1-3 21:39:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไปดูรูปของเราได้นะ
ที่ไปทำสาขาไหนค่ะ ที่บอกแยก อสมท ตรงไหนอ่ะค่ะ
เพราะเห็นน้องที่รู้จักเค้าไปทำแถวพระปะแดง มันไกล
เราก็ไปทำมาแล้วไม่โด่งมากแต่เป็นธรรมชาติ ก็สวยดีค่ะ
นัดหมอวันศุกร์นี้แล้วอ่ะค่ะ   ครายมีรูปบ้างอ่ะ  อยากเห็น
เราก้อทามมาโด่งมากอ่ะ

ไม่ค่อยพอใจว่าจะไปแก้
ต้นฉบับโพสโดย 00000 เมื่อ 2010-1-3 14:36

ทำกะหมอพิชิตเหรอค่ะ
เราก้อหมอนัดเดือนหน้า
อยากดูรูปคนที่เคยทำกับหมอ พิชิตจังเลย
อยากดูรูปมั่งจัง
ช่วยลงรูปให้ดูหน่อยสิคะ
หมอนัดเดือนหน้าอ่ะค่ะ
เคยแอบผ่านๆไปแถวนั้นน่ะค่ะ จำได้แบบลางๆว่า ชื่อ คลินิกศัลยกรรมกรุงเทพ  ทำนองนี้อ่ะค่ะ
ยุตรงทางแยก อสมท  ใกล้ๆกับ  5star
ใครเคยทำแร้ว อยากทราบราคาที่แน่นอนอ่ะคะ่ คุนหมอรับปรึกษาก่อนไหมค่ะ กลัวหมอดุุุ แอบนอยตลอด
แก้ไขล่าสุดโดย aey_ak เมื่อ 2010-4-13 12:44

เราพึ่งไปทำกับคุณหมอคนนี้มา ใจดีมากพูดจาดีด้วยแต่เราทำสาขาที่สำโรง เมื่อวันที่ 11 เม.ย 53 บวมไม่มากรู้สึกชอบเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้