ดู: 2180|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] วันอังคารจะอัพดั้ง หมอศิริพรชัยเเล้ว

[คัดลอกลิงก์]
เกิดอาการกลัวเระกังวลมากมายเนื่องจากมีคนมาตั้งกระทุ้ว่ามีปัญหากับหมอ เลยเเอบเครียดนิสๆ ยังไม่ได้เตรียมตัวเระใจเลย ใครช่วยบอกที่ว่าเตรียมตัวไง เเล้วเราจะคุยกะหมอยังไง
งืมๆ ตื่นเต้นแทนอะ
ขอให้ออกมาอย่างที่อยากได้นะคะ
เตรียมน้ำมะพร้าวไว้กินหลังทำด้วยน้า
จะได้หายเร็วๆ แล้วก็นอนหมอนสูงนะคะ
เตรียมหมอนแบบรุปตัวC ไว้ก็ดีคะ
มันจะช่วยล็อคคอเราไว้ไม่ให้นอนตะแคงอะค่ะ
และก็เจลประคบ เย็นด้วยน้า ไม่แน่ใจว่าต้องประคบอุ่นด้วยป่าว
ไงผู้รู้มาตอบอีกทีคะ สองก็เก็บข้อมูลดูแลตัวเองหลังทำจมูกอยู่เหมือนกันค่ะ
นี่คือเท่าทีพอจะรู้อะค่ะ จะได้ทำจมูกแล้วเหมือนกันจ้า
ผมก้อเป็นศิษย์ของหมอเหมือนกันทำมาได้ 2 สัปดาห์แล้วค้าฟ ขอให้ออกมาโด่งและหล่อๆนะค้าฟ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-13 21:22:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณนะจ๊ะสำหรับคำเเนะนำจะเอาไปทำตาม สาธุเหมือนกันอยากให้ออกมาสวยไม่มีปัญหาอะไร
ศิษย์ คุนหมอ เหมือนกานน ค่ะ
ทำมาแร้ว ไม่บวม ไม่ช้ำเรยคะ  
ขอให้ออกมา สวยๆๆน้าาา
เป็นกำลังใจให้นะคะสู้ๆค่ะ..
เราไปทำวันนี้เเร้วค๊าาาา
โอ้ยยย จงสวยยย !!
เป็นกำลังใจให้นะคะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-14 15:47:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เมื่อคืนฝันไม่ดีเลยโทไปเลื่อนหมอ ฝันว่าฟันหักเเม่เลยบอกให้เลื่อนไปก่อน แอบเซงมากกกกๆ ได้คิว23พฤษภา โน้นวันเกิดพอดี
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-14 15:47:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ ilovebank ตั้งกระทู้

ขอให้ออกมาสวยๆน้า อย่าลืมรีวิวให้ดูด้วยนะจ๊ะ
ไปถึงก่อนเวลาหน่อยนะคะ จะได้นั่งพัก ไม่งั้นเหมือนเรา ไปถึงวัดชีพจรเลย

ปรากฏว่าโดนแซวเลย หัวใจเต้นเร็วมาก แสดงว่าตื่นเต้นสุดๆ ฮ่าๆๆๆ

แล้วก็พกเพื่อนไปสักคนนะคะ เราแมนมากไปคนเดียว มึนกลับบ้านเลยค่ะ

หาคนดูแลไปสักคนจะได้ปลอดภัยนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้