เจ้าของ: BOBBY
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

วันนี้ 19 ก.ค. ดั้งโด่งครบสามเดือนแล้วคัฟ

[คัดลอกลิงก์]
126#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-12 20:33:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไกล้จะครบสองเดือนแล้วน่ะคัฟ จะเข้าเดือนที่สามแล้ว

อิ อิ
ม่ะอยากจะเชื่อเลยอ่า
ว่าจะครบ 3 เดือนแร้ว
ไวมั่ก ๆ แต่ก้อดีจัยน้าคัฟ
เอ.......แล้วจาไปมีตติ้งกันที่ไหนอ่าคัฟ คริ คริ
(ยังม่ะถึงเรยยยย จะนัดซะแล้ว อิอิ)
128#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-12 23:28:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ยังคัฟ ยังไม่ครบสามเดือน

ครบสองเดือนตะหาก อ่านดีๆบอบบอกว่ากำลังจะเข้าเดือนที่สามคัฟ

พี่โอเปิ้ล เป็นไรมากอ่ะป่าวอ่าคัฟ

หรือว่าทานยาแล้ว เบลอ

อิ อิ
แก้ไขล่าสุด 0pEL เมื่อ 2009-6-13 20:15

ยายังม่ะได้ทานเยย
เอ...แล้วเราเบลออารายหว่า คิ คิ
เอาเบอร์ 42 ป่าว คิคิ

ว่าง พอดี เค้าย้อเย่น ห้ามโกรธด้วยล่ะ  
เท้าหย่ายมากอ่าซีจัง
โอเปิ้ลแค่เบอร์ 40 เองอ่า
จิงๆ ก็ใส่ 41 ได้ แต่แบบว่ามันไม่สบายเท่าไหร่

แต่ถ้า 42 มันใส่ถุงเท้าแร้วก็ยังสบายๆ เรยชอบที่จะใส่ 42 มากกว่าอ่ะ

แต่รู้ด้วยว่าเบอร์ไร คิคิ{:13_854:}
ตัวเล็กแต่เท้าหย่ายจังเยย
134#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-17 22:13:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ดั้งโด่ง ป่วย ม่ะสบาย มาเกือบอาทิตย์

ตอนนี้ฉีดยา อาการดีขึ้นแล้ว

อิ อิ

กำลังกลับมาแข็งแรงดังเดิม แล้วคัฟ

อิ อิ
in trend กะเค้าด้วยน้าเนี่ยะ
แต่ว่าดั้งโด่งม่ะด้ายเปนไข้หวัด 2009 น้าคัฟเพื่อน ๆ
ม่ะต้องกัวคัฟผม คริ คริ
ไม่อยากเชื่อว่าแต่สามเดือน
ข้อมูลแน่นมั่กมักคับ
แพ้ท้องบ้างยังคะ สามเดือน {:13_945:}
จะครบ 2 เดือน ถ้าเปรียบกับจมูกก็เห็นทรงชัดเจนแล้ว เหลือแค่ปลายที่ยังยุบไม่หมดอ่ะ
แสดงความยินดีล่วงหน้า ครบสามเดือนครับ
มายินดีเข้าเดือนที่ 3
เพราะที่นี่ วันที่ 19 แล้วคร้าบบ
ขอบคุณเว๊ปดี ดี จากใจเลยคับ
ผมได้ข้อมูลจากดั้งโด่ง เยอะ มั่กมัก
ขอบคุณคนดีดี ที่ทำเว๊ปดีดี
ขอบคุณคับ
เข้ามายินดีด้วยนะคราฟ...นานๆๆๆโผล่มาทีเรา...555
ว้ายยยยยยยยยยยยย คนที่สามค๊า
แฮ้ปปี้เบิรืธเดย์ครบ 2 เดือนนะร๊า
รักเว็ปดั้งโด่งและทุกๆคนมาก
เราจะก้าวไปสู่สิ่งดีๆพร้อมกัน วู้ๆเข้าเดือนที่ 3 แร้วดีจายจัง
ดั้งโด่ง ป่วย ม่ะสบาย มาเกือบอาทิตย์

ตอนนี้ฉีดยา อาการดีขึ้นแล้ว

อิ อิ

กำลังกลับมาแข็งแรงดังเดิม แล้วค ...
ต้นฉบับโพสโดย bikzrin2 เมื่อ 2009-6-17 22:13

ค่อยยังชั่วแล้วนะจ๊ะน้องบ๊อบ พี่โฟร์ไม่ได้เข้าดั้งโด่งหลายวัน พี่โฟร์เกือบลงแดงตายแล้วอ่ะ อิอิ นึกว่าใครเล่นของ มาคราวนี้ดั้งโด่งแรงกว่าเดิม ไฉไลกว่าเดิม สงสัยมีภูมิคุ้มกันดีไม่เปื่อยแล้วนะน้องบ๊อบ เป็นกำลังใจให้คนทำงานดีๆ และทีมงานทุกคนนะคะ อยากให้มีมิตติ้งใหญ่สักทีจัง อิอิ
ยินดีด้วยนะครับ ที่นี่มีแต่คนใจดี ขอให้อยู่กันต่อไปนานๆนะครับ ขอบคุณครับ
แสดงความยินดีด้วยครับสำหรับ การครบรอบไตรมาสของเวบ อยู่ต่อไปนานๆนะครับเป็นเวบบอร์ดดีๆสำหรับพวกเราชาวคนไม่กลัวมีดหมอ
อบอุ่นมากๆเลยค่ะ
เร็วเหมือนกันนะคะ ยินดีด้วยนะคะบ๊อบบี้

คิดถึงจางเลยยยยยยยยยยยย
149#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-20 23:10:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เร็วเหมือนกันนะคะ ยินดีด้วยนะคะบ๊อบบี้

คิดถึงจางเลยยยยยยยยยยยย
ต้นฉบับโพสโดย vlove เมื่อ 2009-6-20 20:22

คิดถึงเหมือนกันคัฟ

ไว้แวะมาบ่อยๆ น๊าคัฟ
เพิ่งย่างเข้าเดือนที่ 3 สมาชิกร่วม3พันเศษ

แบบนี้ก็มีแรงฮึดขึ้นเยอะ หายเหนื่อยเลย

ต้องขอบคุณสมาชิกทุกคน หรือ แม้แต่ผู้ที่เข้ามาเยี่ยมชมเวบเราด้วยนะครับ

ถ้ามีอะไรติชมก็ยินดีรับฟัง

เพื่อนำไปปรับปรุงพัฒนาเวบดั้งโด่งให้ดีขึ้นไปเรื่อยๆ

ขอบคุณอีกครั้งครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้