เจ้าของ: BOBBY
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

วันนี้ 19 ก.ค. ดั้งโด่งครบสามเดือนแล้วคัฟ

[คัดลอกลิงก์]
รอเคาท์ดาวน์ ครบ เดือนมะบอบ อิอิ
ง่า   วันนี้ ปีก่อน ผมโดนแฟนบอกเลิกอ่ะ  ฮือ ๆ  

แล้วมันยังไม่คืนตังที่ยืมผมเรยยยยย  นี่โทรไปก็ไม่รับ กะจะปรับเพิ่มดอกเบี้ยไปทศลัยกรรมสักหน่อย

ยังไงก็ HBD  นะคับบบบ
ขอบคุณทีมงานทุกคนที่ทำแวปนี้ขึ้นมา  เป็นกำลังใจให้ค่ะ สู้ต่อไปอย่าท้อถอยนะค่ะถึงมีอุปสรรคก้อสู้นะค่ะ เพื่อพี่ๆน้องๆจะได้มีหน้าตาที่สวยและหล่ออย่างมีคุณภาพและสมบรูณ์แบบ ขอบคุณค่ะ:)
1 เดือนแล้ว มีคนสวยๆๆ หล่อๆๆ เพียบเลยครับ เป็นกำลังใจให้ก้าวต่อไป อยู่นานๆๆคับ และ ตลอดไป
ขอบคุณทุกๆคนครับ

สมาชิกเกิน 1500 แล้วครับตอนนี้
ดั่งโด่งจงเจริญ ฮิ้วๆ
เราจะโต เราจะโต

โตไว ๆ นะค๊ะ

แป๊บเดียวเอง เดือนนึงแล้วเหรอเนี่ย เร็วจัง

เป้นกำลังใจให้ DuNg DoNg คัฟฟฟ

^^
รอเคาท์ดาวน์ ครบ เดือนมะบอบ อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-5-18 22:13

สรุป ครบเดือนวันไหนอ่ะ ซี
เพราะมาทีหลังเลย งง ๆ
อ่านแล้วตาลาย...
อิอิ

ยังไม่ได้แบบจมูกเลยยยซี
มาแสดงความยินดีครับ บ๊อบ ขอให่web เจริญยิ่งๆขึ้นนะครับ
แสดงความยินดีด้วย นะครับ..และ ขอบคุณ ผู้ดำเนินการจัดตั้งทุกท่าน ที่ให้ โอกาส เพื่อนๆ รวมทั้งผม ได้ ร่วม แชร์ idea รวมไปถึง ประสบการณ์ ต่างๆ เกี่ยวกับ การ ศัลยกรรม ฮะ ขอบคุณ ครับ
ขอบคุณเว็บนี้ ขอบคุณแอดมินใจดี กะสมาชิกผู้มาแชร์ประสบการณ์  มีประโยชน์มากเลยค่ะสำหรับมือใหม่หัดศัลยกรรม ขอบคุณอีกครั้งค่ะ
สรุป ครบเดือนวันไหนอ่ะ ซี
เพราะมาทีหลังเลย งง ๆ
อ่านแล้วตาลาย...
อิอิ

ยังไม่ได้แบบจมูกเลยยยซี ...
ต้นฉบับโพสโดย shinyun เมื่อ 2009-5-20 23:46

เวปเราคลอดวันที่ 19 เม.ย. 09 คับ

ซีเอาลิงค์รูปจมูกผู้ชายสวยๆ ไปแปะให้ที่กระทู้แล้วนะคับ
ขอบคุณเว็บนี้ ขอบคุณแอดมินใจดี กะสมาชิกผู้มาแชร์ประสบการณ์  มีประโยชน์มากเลยค่ะสำหรับมือใหม่หัดศัลยกรร ...
ต้นฉบับโพสโดย ladyzz เมื่อ 2009-5-21 14:24

ยินดีมากมายคับ

จิงๆ กะแอบโหดนะคับ

โหดแบบขำๆ   อิอิ
ขอให้ www.dungdong.com จงเจริญๆ

ขอให้มีUser เป็น แสนๆ นะครับ (ไม่รู้จะเว่อร์ไปหรือป่าว)
อยู่แบบนี้ ไปเรื่อย ๆ นะคับบบบบบ
ห๊ะ . . . ตกใจค่ะ เว็บนี้ยังได้เดือนกว่าเองเหรอ!!!

Linkๆ มาเจอ . . . เห็นข้อมูลแน่นมาก น่าสนใจมาก จึงตัดสินใจเป็นสมาชิกเลยค่ะ 555

เว็บนี้ดีมากค่ะ ทุกคนแชร์ประสบการณ์กัน

อยากทำจมูกค่ะ แต่กลัวเจ็บ เลยมาหาข้อมูลเรื่อยๆในเว็บนี้

ขอบคุณเว็บมากค่ะ*เป็นกำลังใจให้น่ะค่ะ สู้ต่อไป
ขอให้ www.dungdong.com จงเจริญๆ

ขอให้มีUser เป็น แสนๆ นะครับ (ไม่รู้จะเว่อร์ไปหรือป่าว) ...
ต้นฉบับโพสโดย Stepohmz เมื่อ 2009-5-22 21:07

ถึงจะเวอร์ แต่กะอยากให้ถึงคับ อิอิ

สู้ต่อไป ด้างโด่ง ดอด คอม
อยู่แบบนี้ ไปเรื่อย ๆ นะคับบบบบบ
ต้นฉบับโพสโดย kazztoon เมื่อ 2009-5-24 03:41

เอาแบบสมาชิกแก่ตามกันใช่มั้ยคับ อิอิ

ถึงตอนนั้นคงต้องเปลี่ยนจากตั้งกระทู้ทำดั้ง
มาเป็นกระทู้ดึงหน้า คิคิ

ห๊ะ . . . ตกใจค่ะ เว็บนี้ยังได้เดือนกว่าเองเหรอ!!!

Linkๆ มาเจอ . . . เห็นข้อมูลแน่นมาก น่าสนใจมาก จึงตัดสินใจเป็ ...
ต้นฉบับโพสโดย onearth เมื่อ 2009-5-24 07:31

ช่ายแร้วคับ  

ตอนนี้ข้อมูลยังไม่ครอบคลุมเท่าไหร่

ยังไงก็ต้องอาศัยทุกคนช่วยกันคับ มาร่วมกันแบ่งบัน

ขอบคุณที่เป็นกำลังใจให้กันคับ
ม่ะอยากจะเชื่อเลยนะเนี่ยะ
ว่าจะเร็วขนาดนี้
ยังงัยก้อขอบคุณทุก ๆ คน
ที่เปนกะลังจัยหั้ยกะเวปนี้น้าคัฟ
ดีจังค่ะ มีที่ให้คนสวย ๆ อยู่ {:13_912:}
แหม ๆ ก้อทุกคนในนี้สวย ๆ หล่อ ๆ กานทุกคนอยู่แล้วนี่คัฟ
รวมทั้งจิตจัยด้วยน้า น่ารักทุกคนเลยอ่าคัฟ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
Happy BD 2U Happy BD 2U Happy birthday Happy birthday Happy birthday to Dungdong มีฟามสุขมากๆนะคะ ขอให้ DUNGDONG*COM อยู่คู่โลกนี้ตลอดไป มีแต่คนสวยๆ หล่อๆ รวยๆ สุขภาพแข็งแรง ขอให้สมาชิกทุกคนคิดอารายสมความปราถนา และขอขอบคุณเป็นอย่างยิ่งผู้ก่อตั้ง DUNGDONG.COM ถ้าไม่มีพวกคุณ พวกเราคงไม่มีวันนี้สำหรับข้อมูลสาระที่มีประโยชน์ทางด้านศัลยกรรม  และมิตรภาพที่งดงามในโลกไซเบอร์ DUNGDONG*COM. mendetoo Gozaimasu (ขอแสดงความยินดีด้วย ) สิ่งศักดิ์สิทธิ์คุ้มครอง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้