เจ้าของ: BOBBY
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

วันนี้ 19 ก.ค. ดั้งโด่งครบสามเดือนแล้วคัฟ

[คัดลอกลิงก์]
มาช่วยพี่พลปาดเหงี่ออ่ะครับ

สมาชิกดั้งโด่งน่ารักทุกคนเลยครับ

ขอบคุณในน้ำใจไมตรีของทุกๆคนนะครับ
น้องใหม่ครับ เข้ามาแสดงความยินดีครับ
54#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-6 12:49:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
น้องใหม่ครับ เข้ามาแสดงความยินดีครับ
ต้นฉบับโพสโดย achita เมื่อ 2009-5-6 12:37

เว็บดั้งโด่งยินดีต้อนรับน๊าคัฟ

คุณ  achita บอบเคยเข้าไปอ่านกระทู้คุณ ในบอร์ดมีดหมอคัฟ

ทราบมาว่าคุณเคยทำจมูกกับคุณหมอกุศล ถ้าเป็นไปได้ ถ้าม่ายรวบกวนจนเกินไป

ช่วยมารีวิว และให้เครดิตกับคุณหมอกุศลที่เว็บนี้ ได้มั้ยคัฟ

ผลงานคุณหมอกุศลน่าสนใจ และคิดว่ามีเพื่อนๆ อีกหลายคนสนใจ และอยากศึกษา หาข้อมูลอ่าคัฟ

ขอบคุณคัฟ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
บ๊อบ แป๊ป เดียว member เกือบ 800 แล้วอ่ะ

คบพัน เปิดแชมปญเลยอ่ะครับ ไม่ถึงเดือนเลยอ่ะ

วันนึงมีคนเข้ามาเยี่ยม ...
ต้นฉบับโพสโดย GhongTawaN เมื่อ 2009-5-7 12:12

แชมเปญใครอ่า กั้งเปิดเหรอ

เปรี้ยวปาก ซี๊ดๆ
แชมเปญใครอ่า กั้งเปิดเหรอ

เปรี้ยวปาก ซี๊ดๆ
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-5-8 12:03

ขอเชมเปญอย่างหรูเลยนะ

แต่กั้งเป็นสปอร์นเซอร์ใช่ปะ

งั้นเรากะซี ขอ ห่อกลับบ้านคนละ 2 ลังนะ

คุณหญิง coffee princess ด้วย อ่ะครับ

ขอโทษครับที่ลืมเอ่ยชื่อแต่มาทีหลังเป็นฟินเนเร่ เลยก็แล้นกาน อิอิอิ  

พี่หน ...
ต้นฉบับโพสโดย GhongTawaN เมื่อ 2009-5-4 23:04

พี่หญิงคงจากี๊ดสุด ๆ อ่าคุณกั้ง ได้เปนฟินนาเล่ อิอิ
ขอเชมเปญอย่างหรูเลยนะ

แต่กั้งเป็นสปอร์นเซอร์ใช่ปะ

งั้นเรากะซี ขอ ห่อกลับบ้านคนละ 2 ลังนะ

...
ต้นฉบับโพสโดย Arty เมื่อ 2009-5-8 13:35

นู๋อาร์ทขอโอเปิ้ลพ่วงด้วยคนจิ คริ คริ
1# bikzrin2

ว๊ากกกก เห็นรูปแรกที่น้องบ๊อบมาแปะไว้
แร้นอยากเอา แผ่นแปะลอกสิวเสื้ยนมาแปะจัง

ลอกออกท่าจะมัน 55+ มีใครโรคจิตเหมือนฉานนนปะเนี่ย - -"
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
....บ๊อบบี้ ครับ...ปรับแต่งหน้าตา WEB สวยงามดีนะครับ ชอบๆ.. ดู ไม่หวานมาก และ มี class ทีเดียว...ชอบมากครับ
63#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-10 21:57:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณคัฟ งานนี้ ต้องให้เครดิตหนึ่งด้วยคัฟ

เพราะหนึ่งช่วยแต่งรูปสวยๆ ให้คัฟ
งั้น ขอบคุณ หนึ่ง อีก คน ด้วย นะ ครับบบบ...
ว้าว  สกินใหม่ สดใส จังเรยอ่ะ
ว้าววววววววว

ตอนนี้มีอีโมชั่น เพิ่มขึ้นด้วย

ใครน๊า น่ารักจัง จัดมาถูกใจ จิงๆ
68#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-11 13:07:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

55555

ใครขวางหน้า ฆ่าหั่นแหลก

ไม่ใช่เติบโตธรรมดาด้วยนะ ไวโคตรๆๆ
เว็บเริ่ดขึ้นทุกวันเลยอะ

มีลูกเล่นใหม่ ๆ เพียบเลย

{:13_955:}
ดีใจกับบ๊อบด้วยน่ะครับ ตอนี้มี Member ตั้ง 1000 แล้วคร๊าฟ
ดีใจกับบอบด้วยครับ รู้สึกว่าหลังๆนี่ เว็บจะโหลดช้ามากอ่ะ สงสัยมีแขกมาเยี่ยมเยอะ
ดีจังครับ เติบโตตามที่คาดไว้ สมาชิกเกินหลัก1000แล้ว

ชื่นใจจริงๆ มีกำลังใจขึ้นเยอะ
เปิดได้ไม่ถึงเดือน วันนี้จำนวนคนเข้า ทะลุ 79!!!!
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้