เจ้าของ: BOBBY
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

วันนี้ 19 ก.ค. ดั้งโด่งครบสามเดือนแล้วคัฟ

[คัดลอกลิงก์]
เป็นกำลังใจให้คะ
น้องบอบดังใหญ่ล่ะ

เวบดั้งโด่งจะค่อยๆเติบโตอย่างมั่นคงและแข็งแกร่ง

แต่ไม่แข็งกร้าว จะได้อยู่ได้นานๆ

ตราบเท่าที่สมาชิกทุกท่านยังต้องการพวกเราอยู่นะครับ

เราจะอยู่เคียงข้างทุกคนพร้อมข้อมูลและสาระประโยชน์เท่าที่ความสามารถของพวกเราจะมี

และช่วยกันทำให้ที่นี่อบอุ่น

แล้วก้าวไปข้างหน้า ไปสู่สิ่งที่ดีกว่าพร้อมๆกันนะครับ
โย่วๆๆๆๆๆ   มาเพิ่มฟามโด่งดัง
cf ดังก่านี้อีกหลายเท่าชัวร์ๆๆ
nunana สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
มีชื่อติด1 ใน 8 คนด้วยล่ะ นี่เข้ารอบช่ายมะ

อิอิ
ขอบคุณน้องกั้งเช่นกันที่อยู่กับพวกเรา

และเป็นกำลังใจที่ดีมาตลอดนะครับ
อุ้ย เราก้อเข้ารอบกะเค้าเหมือนกานนะนี่ อิอิ
อิอิ..สงสัยตำแหน่งฝ่ายหญิงเราจะชนะ

555...เพราะว่าเป็นหญิงหนึ่งเดียวที่เข้ารอบ เอิ๊ก..เอิ๊ก..

แต่จริงๆจะมีน้องหญิงอีกนะกั้งแต่สงสัยว่ากะลังเก็บตัวลดน้ำหนักอยู่อ่า

งั้นตำแหน่งนี้ยกให้พี่หนิงก็แล้วกันนะจ๊ะน้องหญิง อิอิ..
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
คุณหญิง coffee princess ด้วย อ่ะครับ

ขอโทษครับที่ลืมเอ่ยชื่อแต่มาทีหลังเป็นฟินเนเร่ เลยก็แล้นกาน อิอิอิ  

พี่หน ...
ต้นฉบับโพสโดย GhongTawaN เมื่อ 2009-5-4 23:04

อิอิ..เหมือนกานเรยกั้งเมาท์กานมันมาก ไว้วันหลังคุยกันอีกนะ ชอบๆ

พี่ไม่น้อยใจหรอกจ๊ะเพราะว่าพี่งามอย่างมีคุณค่าแร้ว หุหุ
สวยๆ กันทั้งนั้นเลยนะคะ
พึ่งมาเป็น member ใหม่ค่ะ
42#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-5 12:53:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พึ่งมาเป็น member ใหม่ค่ะ
ต้นฉบับโพสโดย pipiii เมื่อ 2009-5-5 12:52

ยินดีต้อนรับคุณ pipiii  คัฟ

มาบอกว่า ตั้งบอร์ดมาได้ไม่กี่อาทิตย์ สมาชิกเพิ่มขนาดนี้ แถมบอร์ดก็น่ารักสดไส อบอุ่น อีกหน่อยไปไกลเลยครับ ยินดีด้วยครับ หล่อแล้วมีความสามารถอีก
สมาชิกครบพันคงต้องฉลองแล้วมั๊ง
ขอมอบดอกไม้ในสวน นี้เพื่อมวลประชา
จะอยู่แห่งไหน จะใกล้จะไกล จุดสุดขอบฟ้า ก็มาพบกันได้ที่นี่

เป็น กำลังใจให้คุณ เป็นกำลังใจให้เธอ เป็นสิ่งเสนอให้มา
เย้ๆๆๆๆๆ  แวะมาเชียร์ค่า
ขอให้ดั้งโด่งเติบโตขึ้นเรื่อยๆนะคะ^^
47#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-6 00:43:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาบอกว่า ตั้งบอร์ดมาได้ไม่กี่อาทิตย์ สมาชิกเพิ่มขนาดนี้ แถมบอร์ดก็น่ารักสดไส อบอุ่น อีกหน่อยไปไกลเลยคร ...
ต้นฉบับโพสโดย tigerbalm เมื่อ 2009-5-5 19:39

พี่พลจะฉลองให้เวบดั้งโด่งเราใช่มั้ยคัฟ

อิ อิ

เย้ มีเจ้าภาพแล้ววว
48#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-6 00:43:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอมอบดอกไม้ในสวน นี้เพื่อมวลประชา
จะอยู่แห่งไหน จะใกล้จะไกล จุดสุดขอบฟ้า ก็มาพบกันได้ที่นี่

เป็น กำลังใ ...
ต้นฉบับโพสโดย pond เมื่อ 2009-5-5 20:27

พี่พลจะฉลองให้เวบดั้งโด่งเราใช่มั้ยคัฟ

อิ อิ

เย้ มีเจ้าภาพแล้ววว
ต้นฉบับโพสโดย bikzrin2 เมื่อ 2009-5-6 00:43

เอ่อ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้