ดู: 33189|ตอบกลับ: 189
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

วันนี้ 19 ก.ค. ดั้งโด่งครบสามเดือนแล้วคัฟ

[คัดลอกลิงก์]
ผมบ๊อบบี้น่ะคัฟ ในฐานะของทีมดูแลเว็บไซต์น่ะคัฟ ที่เฝ้าฟูมฟัก ดูแล 555 ขนาดนั้นเลยรึเปล่า

อิ อิ

ป่าวหรอกคัฟ แค่ติดตามดูแลเว็บไซต์ดั้งโด่งแห่งนี้มาตั้งแต่นาทีแรกของเว็บ จนนับเวลานี้

ก็เป็นเวลา จะครบ 2 สัปดาห์ในวันพรุ่งนี้คัฟ

ขณะนี้เรามีสมาชิก 500 กว่า เมมเบอร์ และมีเพื่อนน่ารักที่แวะเวียนมาเยี่ยมเยือน มาเมนต์กระทู้

มาตั้งกระทู้ รีวิว กระทู้ น่ารักกันทุกคนๆ เลยคัฟ

ทำให้บ้านดั้งโด่งหลังนี้เป็นบ้านที่น่าอยู่

เราทุกคนล้วนเป็นสิ่งสำคัญของบ้านหลังนี้ เว็บไซต์แห่งนี้

เราทุกคนคือ สิ่งสำคัญของเว็บนี้ เพราะว่ามีพวกเราทุกคน จึงทำเว็บแห่งนี้ น่าอยู่

สวยงาม และมีชีวิตชีวาขึ้นมาได้คัฟ

พอเห็นแบบนี้ก็หายเหนื่อยเป็นปลิดทิ้งเลยคัฟ

ก็อยากจะสัญญาอย่างหนึ่งกับสมาชิกเว็บไซต์ทุกท่าน คัฟ

เราจะอยู่กันอย่าง รักใคร่ ปรองดอง สามัคคี เผื่อแผ่ แบ่งปัน มีน้ำใจซึ่งกันและกันคัฟ

หากมีสิ่งใดที่ไม่เหมาะสม เราจะตักเตือนก่อน เราจะไม่ทำอะไรที่รุนแรง

ขอให้สมาชิกทุกท่าน ร่วมกันสร้างสรรค์สังคมออนไลน์แห่งนี้ให้น่าอยู่ตลอดไปน่ะคัฟ

ดั้งโด่งเกิดขึ้นมาแล้ว เราจะหยัดยืน ทำความดี ให้ข้อมูลเพื่อเป็นวิทยาทาน และเป็นประโยชน์กับผู้ที่สนใจเรื่องศัลยกรรมกันต่อไป คัฟ

ขอบคุณสมาชิก และทีมดูแลเว็บไซต์ทุกท่านคัฟ ที่ทำให้ ดั้งโด่งดอทคอมมีวันนี้ได้คัฟ

ขอบคุณมากๆ คัฟ

2845nose.jpg (118 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 13)

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

เหมือนได้รับตำแหน่งยังไงไม่รุ มีปฏิญาณตนด้วย คิคิ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-3 01:45:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เหมือนได้รับตำแหน่งยังไงไม่รุ มีปฏิญาณตนด้วย คิคิ
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-5-3 01:44

555 มันเปน Feeling อ่า

เป็น Emotion อ่า you know, okay baby

ใจดีและมีคุณธรรม ดีค่ะ เพ็ญ ขอเป็นกำลังใจให้ค่ะ
555 มันเปน Feeling อ่า

เป็น Emotion อ่า you know, okay baby

ต้นฉบับโพสโดย bikzrin2 เมื่อ 2009-5-3 01:45

โอเค ปลื้มตรง baby นี่แร่ะ

ชอบๆ

ไปนอนได้แร้ว เด๋วเปงลมคาจอหรอก นอนดึกเจงๆ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
/me
ตื้นตันใจจนน้ำ(ตา)ไหล
เข้ามาตกใจ กะรูป avator ใหม่พี่บ๊อบ

พระเจ้า

เเบ๊ว ได้ อีก

น่ารักดีอะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-3 09:34:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เข้ามาตกใจ กะรูป avator ใหม่พี่บ๊อบ

พระเจ้า

เเบ๊ว ได้ อีก

น่ารักดีอะ
ต้นฉบับโพสโดย papaint เมื่อ 2009-5-3 04:00

5555

ขอบคุณคัฟ น้องแปป
แบบนี้เค้าเรียกว่าสวยจากภายในสู่ภายนอก  จร้าน้องบ๊อบ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-3 12:06:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แบบนี้เค้าเรียกว่าสวยจากภายในสู่ภายนอก  จร้าน้องบ๊อบ
ต้นฉบับโพสโดย kjarlighet เมื่อ 2009-5-3 11:52

ร่วมด้วยช่วยกัน สวย หล่อกันทุกคนคัฟ
มาให้กำลังใจ้น้องบอบ ขอให้ปฎิบัติหน้าที่ด้วยดีตลอดระยะเวลาที่ได้รับตำแหน่งมิสเตอร์ดั้งโด่งนะครับ แป่วววววว
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-3 12:09:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่เอ ก็อีกคน ทีมดูแลเว็บไซต์ ม่ายต้องเรยอ่าคัฟ

ต้องมาช่วยกันจิคัฟ มาเป็นมิสเตอร์โดนัท เอ้ยมิสเตอร์ดั้งโด่งด้วยกัน อิ อิ
คิดถึงจัง ซี กลับมาแล้วครับ

ขอบคุณทีมงานแห่งนี้มากๆครับ ที่สร้างสรร ผลงานทีก่อด้วยจิตใจที่ดีงามจนเกิดเ ...
ต้นฉบับโพสโดย GhongTawaN เมื่อ 2009-5-3 01:58

ขอบคุณที่คิดถึงกันคับ  
แง่ม แง่ม เข้ามาหั้ยกะลังจัยบ๊อบบี้คัฟผม
เข้ามาเป็นกำลังให้บ๊อบบี้และทีมงานดั้งโด่งทุกๆคนเลย
มาให้กำลังใจด้วยคนนะจร๊าเดี๋ยวจะไม่ครบทีมกันพอดี

บอบเดี๋ยวครบ 3 เดือนแล้วพี่จะตั้งกระทู้ละน๊า
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-3 16:23:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกกำลังใจน่ะคัฟ ขอบคุณที่เป็นกำลังใจให้กับทีมดูแลเว็บดั้งโด่งคัฟ

พี่หนิงรู้ป่าวคัฟ พี่หนิงเป็นคนที่คนทั้งโลก รอคอยยย

อิ อิ เวอร์ไปป่าวไม่รู้ แต่บอบก็คนนึงคัฟ ที่รอชมอยู่คัฟ

อิ อิ
ขอบคุณทุกกำลังใจน่ะคัฟ ขอบคุณที่เป็นกำลังใจให้กับทีมดูแลเว็บดั้งโด่งคัฟ

พี่หนิงรู้ป่าวคัฟ พี่หนิงเป็น ...
ต้นฉบับโพสโดย bikzrin2 เมื่อ 2009-5-3 16:23

เหมือนหมอโฮจุน เรย คนดีที่โลกรอ หุหุ

พี่หนิงรู้ป่าวคัฟ พี่หนิงเป็น ...
ต้นฉบับโพสโดย bikzrin2 เมื่อ 2009-5-3 16:23

เว่อร์ได้อีกนะน้องชายพี่เนี่ย

อุ..อุ..พี่ก็แค่เขิลๆแค่นั้นเองน่ะเด๋วปิดตาเหมือนคนอื่นบ้างดีก่า

แบบว่าอ้าย..อายน่ะ คนมันไม่ขึ้นกล้อง..
เหมือนหมอโฮจุน เรย คนดีที่โลกรอ หุหุ
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-5-3 16:40

เว่อร์อีกคนแล้วน้องชายคนเนี๊ยะ

ใจเย็นๆของดีต้องรอหน่อยนะจร๊า
อืม คุณบ๊อบน่ารักอย่างนี้นี่เอง  สามาชิกถึงได้เยอะแยะมากมายขนาดนี้ครับ
มาเป้นกำลังใจให้เวปดั้งโด่ง และทีมงานดูแลเวปทุกๆท่านค่ะ ขอบคุณนะค่ะที่สร้างบ้านที่น่ารักและอบอุ่นให้กับผู้ที่สนใจจะทำศัลยกรรม ขอให้ทีมงานสวยๆหล่อๆยิ่งๆขึ้นไปนะค่ะ จากใจค่ะ
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-3 21:21:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณ TITAN และ rosearmy ด้วยน๊าคัฟ

ขอบคุณคัฟ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้