ดู: 7411|ตอบกลับ: 33
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[หน้าอก] วิธีการทำนม คะ

[คัดลอกลิงก์]
อิอิอิอิ  พอดีมีเพื่อน ฟอร์เวิด์เมล์มาให้อะค่ะ

ค่อย ๆ ดูนะค่ะ ตอนโหลดรูป นู๋เล๊กแบบว่า จาตายแล่ว น่ากลัวง่ะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-5 12:22:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

รู้สึกถึงความเจ็บปวด ได้เลยอะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-5 12:23:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ทรมานในการโพสมากเลย!!!!!!!!!

โฮกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-5 12:24:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แต่ดูดี ๆ จั๊กกะแร้ เค้าเนี๊ยน เนียนงะ
Ohhhhhh......เห็นแล้วสยองงะ

แต่ก็อยากทำอยู่ดี
เฮ้อ ..............จาเปงลม
ทำนมเห็นเค้าบอกว่า เสร็จแล้วออกมา รู้สึกเหมอนโดนรถ10ล้อทับเลย!! ^o^* ดูรูปแล้วก็น่าจะเจ็บประมาณนั้น ฮ่าๆ..

ทรมาณ แต่ก็น๊ะอยากสวยต้องทนค่ะ :))
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
สวยอ่ะ ดูมดูมขึ้นเยอะเลย
Dhoom Dhoom มาชาเดะ นึกถึง TATA ยัง 5555++
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-7 17:26:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เล็กถ้าทำตรงทุมถัน

จะร้อง ซี๊ดดดดดดดดด.........อ้าาาาาาา ไม่เต็มอารมณ์อ่าดิ

ง่าส์ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ร้องซี๊ดดดดดดดดด ไม่เต็มอารมณ์ ก็ร้อง

โอ้โฮ้ เบเบ้
น่ากัวจัง แต่ก็อยากทำ T_T
เหอะๆๆๆ เจาะตรงรอบๆ หัวนมเลย น่ากลัวแต่สวย มาก
น่ากลัว วว ว

T^T
            โอ๊วววววววววว
ขนหัว(นม)ลุก ขออภัยค่ะถ้าไม่ค่อยสุภาพ
แต่มันเป็นจิงๆ น่ากลัววววว มากกกกกกกกกกกก
เค้ากัวเลยอะ
ทำออกมาแล้วสวยเชียว
เห็นละจะเป็นลม

เห่อๆ เห็นแร้วสยองอ่ะค่ะ ดีน่ะเกิดมาแร้นอึ๋มโดยธรรมชาติ ไม่งั้นได้มีเดือดร้อนหมอแหง๋มๆ
โอ้ยยย  จะเป็นลม หยองงงงโคตรๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้