ดู: 4691|ตอบกลับ: 18
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกที่สวยงามคลีนิคกับภูนิศาคลีนิคทำที่ไหนดีค่ะลังเลมากเลย

[คัดลอกลิงก์]
ตอนนี้อยากไปเสริมจมูกมากค่ะเป็นคนไม่มีดั้งเลยแบนราบมาก ลังเลระหว่างสวยงาม (หมอกิตติศักดิ์) กับ ภูนิศาคลีนิค (หมอภูษิต)

เพื่อนที่มีประสบการณ์ช่วยแนะนำด้วยค่ะ ว่าควรไปทำที่ไหนดี เพราะสวยงาม ก็ใกล้บ้านมาก ส่วนหมอภู เห็นแต่ละคนที่ไปทำมาก็สวยเป็นธรรมชาติดี เลยเลือกไม่ถูกเลย

สวยงามหรอคะ  โดยส่วนตัวแล้วไม่ชอบตั้งแต่พนักงานต้อนรับพูดไม่ไพเราะแล้วล่ะค่ะ  แนะนำโตไก ค่ะ ไม่ก็หมอกมล ทอท. คร่า

แสดงความคิดเห็น

รุ่นน้องไปทำโตไกค่ะ ไม่ถึง 3 เดือน ต้องเอาออกหมอแพทบอกว่าน้ำเหลืองไม่ดี   โพสต์ 2011-2-10 13:48
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-10 10:42:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย fang0946 เมื่อ 2011-2-10 10:27
สวยงามหรอคะ  โดยส่วนตัวแล้วไม่ชอบตั้งแต่พนักงานต้อน ...

ค่ะ พอได้ยินมาบ้างถึงเรื่องพนักงานที่สวยงามห่วยๆๆมากเพื่อนไปทำมากะจะปรึกษาแต่โดนจับทำก่อน
แต่ออกมาสวยดีนะค่ะ เนียนมาก ส่วนหมอภูเราโทรไปปรึกษา พนักงานพูดดีมากๆ คุณหมอก็น่ารัก เลยอยากไปทำกะหมอภูอ่ะค่ะ
ลองเทียบดูหลายๆที่ นะคะ ต้องพิจารณาเยอะๆ หาข้อมูลให้เยอะๆ  บอกไว้เลยว่าไม่มีใครทำจมูกครั้งเดียวแล้วสวยเลยหรอกนะคะ เมื่อเวลาผ่านไป 2 - 3 ปี  ต้องมีศัลยกรรมครั้ง 2 แน่นอนค่ะ (ส่วนใหญ่นะ)

เห็นด้วยอย่างแรงคะ เพราะเราก็จะไปทำรอบ2แล้วคะ อิอิ  โพสต์ 2011-2-10 17:05
จากโตไกคลินิคค่ะ

page.jpg (69.85 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

DSCN1083.jpg (838.27 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

DSCN1077.jpg (589.14 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

ค่าเสียหายเท่าไหร่คะ  โพสต์ 2011-2-10 17:06
ไม่โด่งมาก เพราะเนื้อน้อย กลัวทะลุ  ทำมาเมื่อวันที่ 3 ก.พ. 54  จ้า ยังไม่ถึง 10 วันเลย
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-10 11:00:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย fang0946 เมื่อ 2011-2-10 10:51
จากโตไกคลินิคค่ะ

ค่ะทำมาสวยดีค่ะหน้าหวานไปเลย
ราคาเท่าไหร่ค่ะ  ตอนนี้เรากำลังอยากเปรียบเทียบดูหลายๆที่ก่อนค่ะว่าจะทำตอนสงกรานต์
ราคาเริ่มต้น 15,000.-  ไปจนถึง 30,000.-  แต่นี่เป็นเคสแก้นะ หมอบ่นเลย ว่าทำยากมากๆ  แถมวันที่ไปทำเป็นหวัดด้วย หมอจะไม่ทำให้อยู่แล้ว  แต่ถ้าทำครั้งแรก ไม่น่าจะแพงนะคะ  ไม่เจ็บด้วยเพราะว่าหมอใช้ยานอนหลับและยาชา วัดความดันและให้น้ำเกลือตลอดเวลาระหว่างการทำการผ่าตัดเลยล่ะ  ปลอดภัยมากๆ  หมอไม่ทำตามใจหมอ แต่หมอทำตามใจคนไข้ค่ะ  
ผมว่าโด่งดูดีครับ
สอบถามหน่อยครับแล้วตรงปลายจมูกกี่วันถึงยุบนะครับ
3  วันค่ะ  หายเลย  เราทำโด่งมาไม่ได้  จมูกมันจะใส อาจทะลุได้เพราะเกิดมาเนื้อจมูกน้อย  ฮือๆๆๆ
ศึกษาข้อมูลเยอะนิดนึงจ่ะ เพราะมันอยู่บนหน้าเรา ที่ ส ง. เค้ามีข้อเสียหลายอย่างอยู่นะ(พี่ทำที่นี่) พลาดแล้วพลาดเลย ศึกษาแล้วเจอหมอที่เราชอบทรง ชอบบริการของหมอหมอดูแลดี จะได้จมูกสวยๆถูกใจค่ะ  ยังไงขอให้เจอหมอที่ถูกใจเร็วๆ ขอให้สวยสมใจนะคะ สู้ๆ
ต.ก. เคยมีชื่อในกระทู้เตือนภัยด้วยนะคะ ไม่รู้ตอนนี้เค้าปรับปรุงบริการหลังการขายหรือยัง ส่วนผลงานนั้นมีทั้งสวยขั้นเทพ และขี้เหล่ขั้นเป็ดค่ะ

เกือบทุกคลีนิคมีปัญหาทั้งนั้นคะ อิอิ  โพสต์ 2011-2-10 17:07
อ่อ  จริงหรอคะคุณพี่  เอาล่ะสิ ทำหนูใจไม่ดีล่ะเนี่ย
บริการหลังการรักษาเค้าเป็นยังไงหรอคะพี่  ไปดูตรงไหนมาคะ  ขอดูมั่งน่ะ
ลองดู หลายๆ ที่ก็ได้คับ  ศึกษาจากประวิติคุณหมอ ความรับผิดชอบของคลินิก งบประมาณในกระเป๋าเราด้วยคับ และคิวที่เราต้องทำ ว่าเรารอได้ขนาดไหน ขอให้ประสบความสำเร็จคับในการทำนะคับ

จมูกสวยจังค่ะ..ทำที่ไหนเอ่ย..  โพสต์ 2011-2-10 17:17
ลองไปดูรีวิวที่บอดเดียน่ะค่ะ ทำมาที่ยันฮี หมอกรีชาติค่ะ ^^
เพื่อนเราไปทำที่ ส.ง แอบเบี้ยวทั้ง 2 คนเลยค่ะ
ตอนนี้แก้ไปแล้วคนนึงแต่ก็ยังเบี้ยวอยู่นิดๆอ่ะ่คะ
หมอภู ฟันธง!!! คะ  อิอิ

ลองเสิร์ชเคสแก้ หรือมีปัญหา ของสวยงามดูสิคะ....
ดูรีวิวด้วย.....

แต่ถ้าอยากได้โด่งมากๆแบบอาจจะฝืนต้องเลือกสวยงาม คร่ะ
อ่อ แนะนำให้ลองไปคุยทั้งสองทีก่อนค่อยเลือกค่ะ .... ถ้าสวยงามเค้ายอมให้คุยนะ... ส่วนใหญ่จะไม่ให้คุยค่ะให้จองเลย  

คือ ถ้าไม่ได้คุยกับหมอแร้วคุนจะมั่นใจพอที่จะทำมั๊ยละคะ จะรู้ไหมว่าหมอเค้าจะคอมเม้นว่าอะไร แบบไหนทำได้ไม่ได้ หรือแบบที่อยากได้จะทำได้มั๊ย???  จมูกคนเราไม่เหมือนกัน ประสบการณ์ + สไตล์ของหมอก็ไม่เหมือนกันค่ะ ลองคุยแล้วเลือกหมอที่เรามั่นใจดีกว่านะคะ
เพื่อนเราทำที่สวยงามมาสองคน แต่เราไม่ทำที่นี่เด็ดขาดค่ะ  ... อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้