123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: sugarglider
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ดั้งใหม่กับ หมอ อภิชาญ ชอบมากค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เจ้าของกระทู้หายไปใหน
เข้ากะหน้ามากเลยค่ะ
เปนธรรมชาติดีจังเลย
จมูกยาวขึ้นมากเลย หน้าหวานขึ้นค่ะ
มีรุปก่อนทำมั้ยคะ
ใช่ๆๆๆ อยากเห็นรูปก่อนทำอ่ะค่ะ
ทำมานานหรือยังอ่ะ ราคาเท่ารัยหรอ?ค่ะ อีกอย่างใช้เวลาทำนานมั้ยอ่ะ
สวยจังคะ ดูเป็นธรรมชาติดี  ไม่เป็นแท่งเลย
ทรงสวยคะ ดูไม่เป็นแท่งดี
สวยดีค่ะ ดูด้านข้าง สโลปสวยมา ไม่เป็นสันด้วย เลิศค่ะ
เริ่ด ทรงสวยจ้าาา
สวยค่ะ ด้านข้าง ดูเป็น สโลปสวยมากเลยค่ะ
สวยคระ ดูด้านข้างสโลปสวยมาก  ปลายแอบเป็นหยดน้ำด้วย
สวยมากๆเลยค่ะ  ดูแล้วเป็นธรรมชาติมากๆเลยค่ะ
สวยคระ  ดูด้านข้างสโลปสวยมากเลย  สวยๆๆแล้วนะค่ะ
สวยเลยคระื  ดูด้านข้องเป็นหยดน้ำด้วย สโลปลงมาเป็นธรรมชาติดี ดูเหมือนไม่ได้เสริมเลยนะค่ะ
สวยเนียนค่ะ  ปลายเป็นหยดน้ำด้วย
สวยธรรมชาติมากเลยค่ะ   ไม่หลอกตาดี
สวยคร๊  ชอบทรงจมูก ปลายมีหยดน้ำคร๊
สวยนะคร๊  ทรงจมูกสวยมากคร๊  ดูเป็นธรรมชาติดี ชอบแบบนี้แหละคร๊
ทรงสวยดีคร๊ล
สวยค่ะ  ทรงจมูกสวยสวยค่ะดูเปนธรรมชาติดี
ทรงธรรมชาติดีนะค่ะ  สวยค่ะ
123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้