ดู: 25604|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกมาได้ 5 วันจะแกะเทปที่ติดออกได้เมื่อไรดีคะ

[คัดลอกลิงก์]
เพิ่งไปทำจมูกกับคุณหมอนพรัตน์ ที่เวชธานีมาเมื่อวันศุกร์ที่ 4 นี้ค่ะ ตอนนี้หน้ายังบวมมากมาย รอบตาเขียวช้ำ จมูกบวมโดยเฉพาะโคนหว่างคิ้ว และตอนนี้ยังไม่กล้าแกะเทปที่ติดจมูกออกค่ะ กลัว กังวลกับรูปจมูกด้วย ดูมันไม่โด่งขึ้นเลย นี่ขนาดบวมแล้วนะคะ โด่งแต่โคน สงสัยเรากำลังเครียด ถ่ายรูปไว้ดูพฤติกรรมหน้าทุกวันเลย
เอารูปมาแบ่งกันดูบ้างนะครับ:)
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-9 10:42:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รูปตอนนี้ ถ้าเห็นกันแล้วกลัวจะไม่กล้าทำกันนะคะ
เอาออกวันที่ห้าคะ เพราะต้องไปทำงาน แต่รอยปากกาคุณหมอนี่อยู่หลายวันเลย เกือนอาทิตคะ

แสดงความคิดเห็น

ทำไมทำกะหมอไม่เหงมีรอยปากกาเรยคะแอบงง5555 หรือหมอไม่ได้มาคไว้ระหนิ  โพสต์ 2011-2-9 15:35
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-9 13:21:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณนะคะ งั้นถ้ายังไม่ไปทำงานก็เก็บไว้นานๆ ยังไม่แกะจะดีกว่า หรือมีผลอะไรบ้างมั้ยคะ ตอนนี้อึดอัดอยากแกะค่ะ บางทีมีคันยุบยิบ
อยากเหงรูปจังเลย   หายเร็วๆๆ น่ะค่ะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-9 14:11:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะ จะนำมาลงเร็วๆ นี้ค่ะ

แสดงความคิดเห็น

โทรไปหาคุณหมอตอนนั้นบอกว่าแกะได้วันที่ สี่ หรือวันที่ห้าคะ  โพสต์ 2011-2-9 22:45
ผมเพิ่งแกะออกตะกี้นี้เองเพิ่งทำมาเมื่อวาน แง่ว
หมอบอกป่ะคับว่าแกะได้วันไหนอ่ะ
คุณพี่เป็นยังไงบ้างคะ สวยรึยัง

ของหนูหน้าหายบวมแล้วน้า เย่ๆ

แต่...จมูกมันยังไม่เรียวเลย

ยังเป็นจมูกสิงโตอยู่เลย

จมูกคุณพี่เริ่มเรียวเมื่อไหร่ รบกวนแวะมาบอกหนูด้วยนะคะ

เพราะนั่นแปลว่า ถัดมาอีก1วัน  หนูก้อคงจะมีหวังเรียวอะไรกะเค้าบ้าง ฮ่าๆ

ปล.หนูผ่าตัดหลังจากคุณพี่ 1 วันค่ะ  วันที่ 5
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-12 13:11:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เชื่อมั้ยคะพี่น้อง ถึงวันนี้ครบ 7 วันแล้ว หน้าพี่ยังบวมเป่งอยู่เลย จมุกก็ยังหนักๆ ไม่รู้ว่าเกี่ยวอะไรกับแก้มด้วย มันบวมห้อยเชียว
รอชมศิษย์พี่่นะคะ หายไวๆ แล้วมาอวดความสวยเร็วๆ นะคะ
เป็นกำลังใจให้ค่ะ
เพิ่งไปทำมาวันที่17 มค.58 คะ
อยากบอกว่าตอนทำคุณหมอมือหนักโคตรๆ
จึงทำใจแล้วว่าต้องบวมและช้ำหลายวันแน่
ส่วนทรงจมูกไม่ต่างอะไรจากเดิมคะ คือไม่โด่งเลย
นี่ขนาดบวมยังขนาดนี้ ทำใจรออย่างเดียวค่ะ
อ่อ ทำกับคุณหมอนพรัตน์ รพ.เวชธานี ราคา 45,000.-คะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้