ดู: 1633|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สไตล์ของหมอแต่ละคะ ??

[คัดลอกลิงก์]
จากที่ศึกษามา หรือดูรีวิวหลายๆท่าน ทำให้เห็นว่าหมอแต่ละคนมีสไตล์ที่ไม่เหมือนกัน
เช่นหมอบุญถิ่นก็สไตล์แบบโด่งธรรมชาติ ไม่เวอร์
หมอศิริพรชัยก็สโลบสวย และไม่โด่งเวอร์เกินไป
(เราดูออกไม่กี่ท่านคะ)
อยากให้กูรูมาแจ้งแถลงไขเพิ่มหน่อยได้ไม๊คะ จะได้ให้คนอื่นๆได้ศึกษาว่าอยากได้ทรงแบบไหนที่เข้ากับเรา
และเข้ากับสไตล์หมอด้วย
รบกวนด้วยนะคะ
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
คุณหมอคมกริชจร้า เข้าไปดูใด้นะคะ คุณหมอเน้นธรรมชาติค่ะ http://www.dungdong.com/home.php?mod=space&uid=69540
หมอ นพรัตน์ ที่ไหนคะ

อยากได้แบบธรรมชาติ คะ เพราะกัวทำแล้วเวอร์ กลัวดึงตา กลัวๆ กลัวๆๆ  สารพัดเรย อะ

แงแง เซงงจัง หมอไหนดี
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย papiyo เมื่อ 2011-2-9 05:19

ดูสไตล์ แล้ว ก็อย่าลืมดู เคสปัญหาของแต่ละท่านด้วยนะครับ ห้องรีวิว ของเวปก้อมีให้ศึกษา ทั้งด่านลบ ด้านบวก
  ส่วนคำว่า ธรรมชาติ  นิยาม ของแต่ละ คน ก้อไม่เหมือนกันนะครับ  จูนให้ตรงกับหมอที่ทำด้วย ครับ
ต้องศึกษาให้มากๆๆ ทีเดียว แต่ความคิดเห็นส่วนตัวคิดว่า มันอยู่ที่เนื้อจมูกเราด้วยค่ะ แล้วก้อโครงสร้างหน้าด้วย  รูปทรงจมูกที่ทำของแต่ละคุณหมอที่เค้าถนัดมันจะเข้ากับหน้าเราไหม อันนี้ต้องลองด้วยตัวเอง เพราะบ้างคนหน้าเค้าเหมาะตามสไตล์ที่คุณหมอทำอยู่แล้ว ก้อเลยออกมาสวยเข้ากับหน้าเค้า แต่หน้าเราอาจจะทำไม่เข้าก้อได้ เท่าที่ดูรีวิวจากเพื่อนๆๆ นะคะ สู้ๆๆ ค่ะดูทั้งแง่ดีด้วย แง่ลบด้วย(ตอนนี้ก้อยังตัดสินใจไม่ได้ กลัวอย่างเดียวเลย )555
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้