ดู: 2130|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ศัลยกรรมเกาหลี] ฉันจะทำจมูกแบบเกาหลี

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ เพื่อนๆชาว Dungdong ค่ะฉันอยากทำจมูกมากๆเลยค่ะ อยากให้เพื่อนๆช่วยแนะนำหน่อย ว่ามันดีหรือไม่ดียังไง อยากสวยอ่ะค่ะ เห็นกระทู้หลายๆอัน บอกว่าที่ วุฒิศักดิ์ทำแบบเกาหลีได้ ไม่ต้องบินไปถึงเกาหลี อยากทำครั้งเดียว ไม่อยากแก้ เพราะเป็นคนขี้กลัวค่ะ แต่ก็อยาสวยนะคะ ช่วยๆหน่อยนะคะ จะได้มีข้อมูลช่วยในการตัดสินใจ
ที่วูฒิศักดิ์ ทำ ราคา 50000  ใช้กระดูกหูทำอะคะ
ตอบกระทู้ แพร1 ตั้งกระทู้

ขอบคุณค่ะ พอดีว่าโทรไปถามที่คลีนิกแล้วค่ะ ราคาประมาณ 59,000 บาท กรณีที่ยังไม่เคยทำมาก่อน แต่ยังไม่เข้าไปปรึกษา
คุณหมอศรันย์ เมเจอร์รัชโยธิน
ก้อทำแบบเกาหลีนะคะ
มาที่เชียงใหม่สิคะ  สมเพชรคลีนิคก็ทำแบบเกาหลี ราคาเริ่มต้น 15000 ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้