เจ้าของ: pickpok
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ทำไมหม่อ วรวิทย์ ทำแบบนี้ค่ะ ???

[คัดลอกลิงก์]
51#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-6 03:08:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ freezar ตั้งกระทู้

แจ้งลบกระทู้ ยัง งัยค่ะ จะ ลบกระทู้ อันเก่า อะค่ะ อายคนอื่นเค้า ทำครั้งแรก เขียน เชียหมอใจขาดเลย  ตอนนี้ อยาก ลบ กระทู้นั้นมาก กลัวคนอื่นไป อ่านแล้วอยาก ทำเพราะ เรา เพระ เราก็ เป็นคนนึงที่อ่านกระทูคนอื่นมาแล้วตัดสินใจทำหมอคนนี้  ผลออก มา - เลยไม่อยกา บอกต่อแล้วค่ะ
มาส่งแรงใจครับ  ปกติ รอบแรก จะเบี้ยวยากสุดนะครับ เพราะเนื้อยังแน่น อยู่  
สู้ๆๆๆนะครับ
ตามดูกระทู้  ของหมอ วรวิทย์ มานานแล้ว
ยิ่งดูชักเริ่มไม่มั่นใจแล้วอ่า ครับ
เจ้าของกระทู้สู้ๆๆนะ ครับ
อ่าวว..ทำไงดีเนี่ย..นัดวันที่เจ้ดมีนาไปเรียบร้อย...กลัวแล้ววว..เห้ออทำดีมั้ยครับเนี่ย
ปลายจมูกรูปแรกสวยกว่า แต่ตรงหว่างตารูปที่แก้ใหม่สวยกว่า เพราะหว่างตากับดั้งอันใหม่สูงกว่าเดิมก็เลยดูเหมือนจะไม่โด่งเท่าอันเดิมหรือป่าวตัวเอง เค้าว่าอันใหม่ก็โอนะแต่ว่าปลายรูปหยดน้ำมันสั้นกว่าอันเดิมอ่ะ
น่าจะใช้เทคนิคเอากระดูกหูมาทำปลายจมูกนะคะ จะได้หยดน้ำสวยๆเลยลงทุนเพิ่มแล้วได้ดีๆไปเลยดีกว่าเพราะเป็นคนนึงที่คิดจะไปทำกะหมอวรวิทย์เหมือนกันแต่เห็นเบี้ยวกันหลายคนเลยหวั่นๆ
ตอบกระทู้ pickpok ตั้งกระทู้

ทำไมเหมือนเรื่องตัวเองเลย -*- พี่ก็บอกมันไม่ตรง ตอนกำลังผ่าอะนะ หมอเลยเฉาะรูจมูกซ้ายอีกรู -*-

ไปตั้งกระทู้บอกตุณBobby ให้ลบเลยคะ
http://www.dungdong.com/forum.php?mod=forumdisplay&fid=80
พอแล้วเนื้อจมูกไม่เยอะเรามีแค่นี้พอแล้วค่ะ
60#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-6 15:54:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุณ มาดค่ะ  พุ้งนี้ไปตัดใหมแล้ว ค่ะ พี่

นู๋ ทำใจได้ คิด ว่าไม่เบี้ยวก็ พอก่อน เดี๋ยว มีเวลาค่อยหาที่แก้ใหม่ ทีหลัง
คิดสะว่าตอนไม่มีดั้งยังอยู้ได้เลย ตอนนี้มีมาเพิ่มนินุง ก็ดูดี+ไม่เบี้ยวเหมือนทำครั้งแรก ก็ok

ทำใจได้แล้ว หลังจากที่ร้องห้ายมาตลอดเกือบอาทิตย์ 555+  ขอบคุณ นะค่ะ

กรำ ร้องไห้ด้วยเหรอ แสดงว่าเด็กมาก555
พี่ก็ทำใจไม่ได้นะ พี่เห็นว่ามันเบี้ยวตั้งแต่ทำได้สองสามวัน ไปเจอหมอตอนตัดไหมครั้งแรก หมอบอกเออเหมือนจะงอ พอไปสับดาที่2 หมอบอกตรง เอ้ากรูงง บอกให้พี่มาตอนได้เดือนนึง
ก็เออ รอวะ ช่วงนี้แทบบ้าอะคะ แบบ กรูเหนอยู่ ว่ามันม่ายยยตรง จะให้กรูมองว่าาาาตรง ก็หลอกตัวเองไปป่ะ - -' เสร็จ พอได้ซัก 21 วันพี่โทรนัดหมอขอวันแก้เลย พอมาเจอ หมอก็มอบนะ ก้อบอก ว่ามันยาวไป ก็แก้วันที่29อะคะ วันนี้วันที่ 8 ระ ก็ขอให้มันตรงจริงๆเหอะ ไม่รู้ มันจะเบี้ยวเป่า แต่มันไม่ชัดเจนเท่าครั้งแรกอะนะคะ พี่เลยไม่เปนโรคจิตเท่าเดือนที่แล้ว ห่้าๆๆ
ดูหนังๆ จะได้หายกลุ้ม โหลดมาเตมเครื่อง จะได้ไม่มองกระจก มองดูจอแทน
สู้ๆนะคะ รอดูรุป คะ
สู้ ๆ ครับ  ขอให้หายไว ๆ
ใจเย็นๆลองให้ยุบดูก่อบนะคับ
มาเป็นกำลังใจให้นะคับ

หายบวมไวไวนะครับ
68#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-8 15:56:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุณค่ะ พี่ ปิ๊ก ดู ระ ครั้งนี้มานก็ ตรง แต่ก็ มะแป๊ะ หรอก แต่ ดูๆ ไป ก็ ok แค่มะได้ ทรงที่เราอยากได้แค่นั้นเอง  ตอนนี้ เหนื่อย ใจ  เลยคิดว่า เรื่องจมูก พักไว้สัก ปี  2ปี ดีกว่า

พี่ ตั้งกระทู้ นี้ ไม่ใช่หมอทำไม่สวยนะค่ะ เหตุผลคือ ตอนแก้ ถ้าแก้ ฟรีก็ ใช้สิริโคลอันเดิมไม่เสียตังเพิ่ม ก็ได้ ทรงนี้

แต่พอบอกหมอว่าอยากได้ หยดน้ำ อิก ก็ ยอมเสียตังเพิ่มแล้ว แต่ ทำ ไม หมอถึงทำให้ เท่าเดิม
สู้ ใช้สิริโคลอันเก่าแล้วให้หมอ ปรับให้มันตรงไม่ดีกว่าหราค่อ ไม่เสียจังด้วย จิงมั๊ย

แสดงความคิดเห็น

ยาวเพิ่มหมอเขาเติมให้ 1 มิล ป่าวว 55+  โพสต์ 2011-2-23 12:41
อืมเก๊ต พี่ก็อันเก่านะ ตอนนี้เหมือนมันจะไม่ค่อยตรงอีกระ ไรวะ  โพสต์ 2011-2-9 00:55
69#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-8 15:56:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ smilelollipop ตั้งกระทู้

ขอบคุณ ค่ะ เดี๋ยว จะ ลงรูป ให้ดู นะค่ะ
70#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-8 15:57:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ boso ตั้งกระทู้

ขอบคุณ ค่ะ
71#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-8 15:57:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ kimbomz ตั้งกระทู้

ขอบคุณ นะค่ะ
เฮ้อ...อยากสวยอ่ะนะ...นู๋ลองดูๆๆก่อนมั้ย หรือเข้าไปคุยกะคุณหมออีกที แต่ถ้านู๋คิดว่าถ้าแก้ก็หมอเดิมก็คงไม่ต่างจากนี้ ก็ลองๆดูหมอใหม่ๆเป็นทางเลือกบ้างก็ได้นะ  ป้าว่า
เป็นไงบ้างครับ หายบวมยัง ของผมก็มีปัญหาเหมือนกัน

ใช่ครับ  โพสต์ 2011-2-23 12:05
ของคุณทำหมอวรวิทย์เหมือนกันหรอครับ  โพสต์ 2011-2-23 02:56
เป็นกำลังใจให้นะค่ะ..ไม่ต้องเครียดนะค่ะ..ค่อยเป็นค่อยไปตอนนี้น้องก็หาข้อมูลไปเรื่อยๆก่อนเน๊อะ..พี่นี่หาเป็นปีแล้วยังเลย..สู้..สู้ค่ะ
ใจเย็นๆนะคะ รอให้จมูกหายบอบช้ำจากการผ่าตัดก่อน รอไปซักเกินครึ่งปีถึงหนึ่งปีเลยยิ่งดี ไม่ใช่อะไร สงสารจมูกค่ะ ยิ่งไปเซาะมันบ่อย เราก็จะสูญเสียเนื้อดีๆของเราไปไม่มากก็น้อย

เราว่าหาที่แก้ใหม่เถอะค่ะ เพราะเราก็ทำกับหมอเฉลิม 2 รอบแล้ว รอบหลังนี่ก็ดูว่าจะเบี้ยวอีกแล้วเหมือนกัน ผ่านมา 3 อาทิตย์ละ ปลายเบี้ยวเหมือนเดิมเด๊ะเลย แต่คุณหมอทำทรงโอเคนะ แต่เราว่าแก้ครั้งต่อไป พอกันที เราคงไม่ยอมเสียเงินให้หมออีกละ ครั้งแรก 20000 เบี้ยว ครั้งสองเชียร์เติมปลายด้วยกระดูกอ่อนอีก 15000 แล้วบอกจะขยับซีลี่ให้ฟรี รวมสองรอบ 35000 ปลายเบี้ยวเหมือนเดิมไม่ผิดเพี้ยน ดูอาทิตย์แรกเหมือนจะดี แต่พอมันยุบบวมเรื่อยๆ ชักไม่ค่อยดีละ

เป็นเพื่อนกัน อย่าไปคิดสั้นกับเรื่องอย่างนี้เลยนะคะ ยังไงน้องก็หน้าตาน่ารักมากอยู่ดีค่ะ สู้ๆๆ

แก้รอบสองหลังจากรอบแรกหกเดือนกว่าค่ะ พี่แดงบอกหมอดูยังไงไม่เบี้ยว  โพสต์ 2011-2-23 19:50
เรายุบบวมไวมากค่ะ เพราะครั้งแรกที่ทำ 1 เดือนกับ 2 เดือนไม่แตกต่าง  โพสต์ 2011-2-23 19:43
ยังบวมอยู่ป่าวครับ รอสัก 3 เดือนดีก่าครับ  โพสต์ 2011-2-23 12:43
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้