เจ้าของ: dearraamon
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] ทำคางมาคับ ที่คลีนิคบางกอกศัลยกรรม พระรามสอง

[คัดลอกลิงก์]
คางสวยมากเลยค่ะแต่จมูกใหญ่ไปหน่อย
ขอเบอร์หมอที่ทำหน่อยจิ อยากทำๆๆ
คางสวยจริงไรจริง
"หล่อเลยคับ" แล้วกี่บาทอ่ะคับ...
คุณหมอทำสวยค่ะ ออกมาดูดี มีทำตาสองชั้นบ้างป่่ะคะ มี web หรือ Fb ของคลีนิกป่ะคะ
สวยมากกกกกกกกกกกก ไม่แหลมมากเกินไป ดูธรรมชาติดีจัง ปล.จมูกสวยจัง
ดูดีขึ้นเยอะเลย
หล่อมากเลยคะชอบ
ค่าเสียหาย เท่าไหร่ คะเนี่ย

สวยมากเลย
ขอเบอร์โทร website หรือ FB คลีนิก ได้ป่ะคะ
ขอ FB หน่อยได้มั๊ยครับ พอดีอยากปรึกษา ขอบคุณมากๆๆครับ
คนนี้เค้าทำกะหมอธีร์ บางกอกศัลยกรรมอ่ะ อยู่พระรามสอง ราคาตอนนี้ประมาณ 12000

แสดงความคิดเห็น

หมอธีร์ บางกอกศัลยกรรม คางเคสอื่นๆสวยไหมคะ  โพสต์ 2013-2-18 12:30
หล่อขึ้นครับ ดูเหมือนลูกครึ่งเลยแหละครับ ปล.คางทรงเดียวกันเลย555
หล่อคะ เข้ากะหน้าสุดๆ
คางสวยมากเลยค่ะ ค่าใช้จ่ายเท่าไรค่ะ อยู่ตรงไหนของพระราม 2 ค่ะนี่
ราคาเท่าไหร่คับ
คางสวยมากเลยคร่า ราคาเท่าไหร่คร่า
ราคาเท่าไรคร่า คางสวยดี
ผมว่า เจ้าของกระทู้ เป็นหน้าม้าปะ  เขาถามราคาไม่ยอมตอบ  ถ้าคางจะยังดูดี รบกวนถ่ายรูปให้ดูได้ไมครับ หรือว่า คาง หายไปแล้วครับ  ขอบคุณครับ
ขอโทษนะครับ คุณหมอ คนที่ทำให้ชื่อออะไรครับ  ใครรู้ช่วยบอกทีครับ ไม่รู้ว่า คุณหมอ มีชื่ออยู่ใน ศัลยกรรมแห่งประเทศไทยไม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้