เจ้าของ: dearraamon
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] ทำคางมาคับ ที่คลีนิคบางกอกศัลยกรรม พระรามสอง

[คัดลอกลิงก์]
ต้นฉบับโพสต์โดย dearraamon เมื่อ 2011-2-5 14:29
อยากได้จมูกกะคางแบบนี้อ่ะ

จมูกอยากไ้ด้แบบนี้ผมว่ายากนะครับ ถ้าใกล้เคียงอาจได้ เพราะจมูกเดิมของแบบเขายาวและปลายมีหยดน้ำมากอยู่แล้ว
ส่วนเจ้าของกระทู้เนี่ยปลายมีเนื้อมาก ต้องแต่งปลายเยอะเลยครับแล้วเติมหยดน้ำ
ผมว่าค่าเสียหายมันหลายอยู่นะครับเพราะต้องปรับเยอะเลยครับ
ส่วนคุณหมอก็ลองหาคุณหมอที่สามารถ แก้ไขเนื้อกับกระดูกอ่อนปลายจมูกได้อ่ะครับ
77#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-21 12:46:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย viewmasexy เมื่อ 2011-3-20 05:55
ขอคำแนะนำหน่อยสิค่ะ ว่าเลือกสิริโคนทคางแบบไหน อะไรย ...

ไม่ทราบคับไม่ใช่หมอ  ถามคุณหมอเลยครับ เพระมีหน้าที่แค่คนส่งสารว่าทำมาแล้วเป็นไง
78#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-21 12:46:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ nstar ตั้งกระทู้

ตายแล้วเกิดใหม่ง่ายกว่าป่ะ 55555555

แสดงความคิดเห็น

ไม่หรอกครับเอาแค่คล้าย ๆก็น่าจะได้อ่ะครับ  โพสต์ 2011-3-21 13:16
  ตะเอง..ทำคางมาแล้วดูหน้าตาหล่อขึ้นมาก
รูปหน้าเรียวขึ้นจริงๆคะผิวสวยหน้าเนียนเชียว
(แผลผ่าที่ด้านในรึใต้คางคะ)
*จมูกกับคางคาง:อันไหนเจ็บและบวมกว่ากัน
กำลังสนใจอยากทำคางมากๆคะเบื่อฉีดแล้ว!!
80#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-30 16:32:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จมูกคับ
คางเริ่ดมาก ค่ะ..............
จมุกสวยอ่ะคับ
จมูกแนะนำหมอกรีชาติ รพ.ย้
จขกท. คุ่ะ เอารูปลงที่ซิ อยากดูรูปอัพเดท ค่ะ
ตอนทำวางยาหรือป่าวคับ
เจ้าของกระทู้ทำไมโดนแบนละครับ. กำลังว่าจะไปทำเลย เริ่มกลัว
เท่ารัยครับ
ทำคางมาราคากี่บาทค่ะ
เซง มาก วันนี้ไปรอคิวที่บางกอกศัลยกรรมนานมาก โทไปจองก่อนแล้วด้วย กว่าจะได้พบหมอเกือบ2ชั่วโมงแหน่ะ เฮ้อๆๆ
มองไม่เห็นรูปซะงั้น
มองไม่เห็นรูป
ทำไมดูไม่ได้อ่ะคับ
ขอชมหน่อยนะค๊าบบ บ
ขอชมหน่อยนะค๊าบบ บ
เล่นปิดไว้ เลยต้องขอแง่มดูหน่อยย!
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้