เจ้าของ: moonoihiso
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

น้องใหม่.. เว็บนี้คับ แนะนำเส้นทางพบหมอ หน่อยคับ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2009-9-2 21:59:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รายชื่อ หมอที่จะไป - -* มีแต่คิวแน่นทั้งนั้นเลยนะ เหอะๆ
2#
โพสต์ 2009-9-2 23:46:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หมอคมกริชก็โอนะ ครับ แค่เพิ่มสันนิสเดียวเอง
3#
โพสต์ 2009-9-2 23:50:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด HongRim เมื่อ 2009-9-2 23:52

หมอที่ทำปลายเชิดๆแบบผู้หญิง อะทำให้เงินไหลออกนะ  จมูกที่ดีต้องทำแล้วหน้าตรงเห็นรูจมูกนิดหน่อยเท่าันั้น ถึงจะเป็นจมูกที่ดีครับ
ก็เห็นรูปเจ้าของกระทู้แล้ว พื้นฐานดีอยู่แล้ว เพิ่มสันนิสเดียวก็โอแล้วครับ
4#
โพสต์ 2009-9-3 08:49:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ใช่เลยคับ  HongRim  เบนซ์ไม่อยากได้แบบเชิดๆ  เพราะมันจะเห็นรูปจมูกเยอะ  เพราะหน้ากลมเหมือนหมู อยู่ละ  จมูก  ...
ต้นฉบับโพสโดย moonoihiso เมื่อ 2009-9-3 00:01

ดูเป็นนิดหน่อยครับ ได้จากการอ่านล้วนๆ จริงๆแล้วมันมีส่วนประกอบอื่นๆอีกเยอะครับ
ต้องถามพี่โอมแอดมินประจำบอร์ดของเราครับ อิอิ
หมอที่ทำจมุกให้ผู้ชายที่ดูสวยจริงๆ ก็มีไม่กี่คนนะครับ
เช่น หมอสมศักดิ์ ซึ่งแพงมากๆ ดาราไปทำกันเยอะ , หมอเฉลิม ฟอร์จูน ทำจมูกผู้ชายได้สวยมากครับ ผมทำที่นี้ ,
หมอกุลวัชร์ คนที่ทำโด่งๆได้แบบฝรั่งเลย , หมอคมกริช อันนี้แล้วแต่คนชอบนะครับ ถ้าปลายจมุกสวยอยู่แล้ว
เพิ่มสันนิดหน่อย เลือกที่นี้ก็โอนะครับ  ส่วนที่อื่นเช่นหมอบุญถิ่น ถูกและดีจริงแต่ คุณหมอถนัดทำทรงผู้หญิงมากกว่า
ปลายจะดูเชิดครับ  เห็นผู้ชายไปทำมีแต่อยากไปแก้เยอะ , หมอสยาม ก็โด่งดีครับ สวยดีแต่ผมไม่ชอบทรง อะ มัน
ยังดูไม่ค่อยเนียนเป็นธรรมชาติเท่าไหร่ คงแนะนำได้เท่านี้แล้วแต่เจ้าของกระทู้และกัน
สิ่งที่ผมคอมเม้นท์ไปนี้ เป็นความคิดเห็นส่วนตัวที่ได้จากการดูรูปรีวิวของเพื่อนๆ นะครับ ถ้าไม่ถูกใจ ศิษย์คุณหมอท่านใด ก็ขออภัยไว้ก่อนนะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้