ดู: 4012|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อีกครั้งกับผลงานหมอ อภิชาญ ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เพิ่งทำเสร็จกับคุณหมอ อภิชาญ  fristcare clinic ค่ะ วันนี้ตัดไหมเพิ่งเสร็จครบอาทิตย์พอดีค่ะ
ก่อนทำ

หลังทำเสร็จ(ไม่ได้แต่งหน้าก็ไม่เปนแท่ง)

[attachimg]88457[/attachimg

]

bebe5.jpg (66.19 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

งง!! รูปนี่เสริมหรือยังค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-4 10:00:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เพราะรูปยังไม่แต่งหน้าค่ะ และเป็นรูปเพิ่งตัดไหมเสร็จเลยยังเห็นไม่ค่อยชัด ถ้ายังไงจาเอารูปตอนแต่งหน้ามาให้ชมนะค่ะ
สักพักจาเห็นเป็นสันขึ้นมาสวยเลยครับ ผมก็เหมือนกันยิ่งนานยิ่งสวย เสริมเหมาะกับใบหน้าแล้วครับ
เข้ากับหน้าแล้วค่ะ เพราะจมูกก้อเหมือนกันหนูเลย สั้น ผิวบาง ถ้าเราเสริมโด่งเกินไป จมุกเราก้อยิ่งดูสั้น ไม่สวยเลยค่ะ อย่าวนี้สิคะ สวยขอแท้ อิอิ
ตอนนี้กี่เดือนแล้วคะ มาอัฟรูปให้ดูเพิ่มนะคะ รอๆๆ สวยแล้วค่ะ
แวะมาส่องอีกครั้ง
จขกท  มาตอบหน่อยนะคร๊าาาาาา
ดูดีแล้วคะ  เริ่มจะเห็นทรงแล้วคะ  สวยนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้