ดู: 6462|ตอบกลับ: 42
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ไปงัดดั้งมาแล้วค่ะ วันที่ 31 สิงหา :)

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้ไปทำจมูกมาแล้วค่รา คิวตอน 6 โมงครึ่ง วันที่ 31 สิงหาคม
คุณหมอใจดีมากๆๆ มือก็นิ่มมากๆๆ ประทับใจมากค่ะ >___<
ตอนนี้เริ่มบวมแล้ววว แต่ผลที่ทำเสร็จออกมาก็เป็นที่พอใจนะคะ
แล้วไว้เดี๋ยวจะทำ รีวิว ก่อนหลังมาให้ชม กันนะคะ :))
เย้ๆเจิมๆๆคนเเรก

เป็นกำลังใจให้นะครับ

ปูหนังสือพิมพ์นั่งรอดูภาพ

image001.jpg (6.84 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-1 01:20:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ออ ลืมบอกไปค่ะ ไปทำกับคุณหมอเฉลิม ณ ฟอร์จูนคร่า
^O^
จะรอดูนะค่ะ...
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ขอให้หายบวมไวๆนะครับ
ปูเสื่อรอดูรูป
รอมชมด้วยคนจ้า *-*
รอชมรีวิว คนสวย...อิอิ

ขอให้หายบวมเร็ว ๆนะคะ
รอชมด้วยคนนะค่ะ *-*
ว้าว ไปทำมาวันเดียวกันเลยของยุ้ยบ่ายสาม
บวมมากไหมจ้ะ  สู้สู้น๊า หน้าพี่ยังเป็นสิงโตอยู่เลย5555
อยากเห็นๆๆๆค๊าบบ
มาเป็นกำลังใจให้ก๊าบ ต้องออกมาสวย สู้ๆๆๆ
อยากเห็นๆๆๆๆๆ

รอๆๆๆๆๆ

ชมๆๆๆๆๆ
อยากเห็นจัง^^
อาณาจักร นาเนีย รอคุณอยู่ ฮี่ๆๆๆๆๆ

แซวเล่นนะจ๊ะ
หายบวมไวไวน้า ประคบเย็นเยอะๆรอบๆบริเวณจมูกนะจ๊ะ
นอนหมอนสูงๆ แล้วก้อกินยาให้ครบนะคะ
ถ้าไม่อยากผิวลอก อย่าทาเรพาริลหละเน้อ - -*
รอชมเช่นเดียวกันค่ะ
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-1 23:04:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ลงสไลด์ไม่ได้หรอคะ upload รูปใส่สไลด์แล้วอ่า แต่ทำไมลงไม่ได้หว่า
TOT
เอาอันที่เปน [img][/img] อันนี้อ่ะค่ะ มาลองแปะดูจิ
รอด้วยคนจ้า...
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้