ดู: 5650|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ตาสองชั้นคุณหมอนพรัตน์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ทำตามาได้ 10 วันแล้วค่ะ  แต่ชั้นตายังใหญ่อยู่ อยากทราบว่าชั้นตานี่มันจะยุบลงหลังจากทำเยอะไหมค่ะ  เพราะความจริงตัวเองอยากได้ชั้นตาเล็กกกกกเล็ก..มากๆ แต่รู้สึกว่าตอนนี้มันใหญ่ไปสำหรับตัวเอง  แล้วนานแค่ไหนกว่ามันจะยุบเข้าที่ค่ะ  ตอนนี้ตัวเองแปลงร่างกลายเป็นนกหงหยก  ส่องแต่กระจก ไปแล้วค่ะจนโดนว่า ฮือๆ กังวลมากว่ามันจะหนา  คิดแต่ว่าไม่น่าทำเลยตรู....
รบกวนผู้รู้ช่วยให้ความกระจ่างด้วยนะคะ  ขอให้สวยหล่อสมใจทุกคนนะคะ ขอบคุณค่ะ
ลงรูปหน่อยนะค่ะ กำลังอยากทำตากับคุณหมอสองอยู่พอดีเลยค่ะ
ผมรอเป็นเดือนอ่ะครับ แล้วแต่คนด้วย แต่มันจะยุบลงแน่นอน
ยุบลงอีกเยอะค๊าบบบบบบบบบ แต่ต้องใช้เวลาค่อนข้างนานหน่อย
รอเป็นเดือนเช่นกันค่า
กว่าจะยุบ
ยุบเต็มที่สุดของสองสี่เดือนอะค่ะ
แต่มันก็แล้วแต่คนด้วยจ้า
ใจเย็นๆน้า เดี๋ยวสวยๆ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-30 16:18:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกๆcomment นะคะ... รู้สึกดีขึ้นหน่อย ตอนนี้ต้องให้เวลากับมันอย่างเดียวช่ายไหมค่ะ  มีอะไรจะช่วยให้มันยุบลงเร็วๆบ้างไหมค่ะ
หมอบอกว่าประมาน3เดือนเต็มที่ค่ะ แต่เราทามมาตอนนี้ได้2อาิทตย์ก่าๆเอง ยังบวม และชั้นตายังด๔ใหญ่อยู่เลย  เราก้อคิดเหมือนเธอว่าไม่น่าทำมาเลยอ่ะ  หุหุ
แรกๆก็จะกังวลว่าใหญ่ไป..พอเวลาผ่านไปจะกังวลว่าเล็กไป..ใจเย็นไนะคะ..เดี๋ยวก็สวยคะ
น่าจะมีรูปด้วยอ่ะค่ะ กำลังคิดอยากจะทำตาบ้างงงงงงงงง
อยากเห็นรูปจ๊ะ สนใจทำตา แต่ลังเล
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้