12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: nomoko81
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] สวยงามคลีนิค (หมอกิต) VS บุญรัตน์คลีนิค (หมอบุญถิ่น) ทำจมูกที่ไหนดี?

[คัดลอกลิงก์]
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-19 15:37:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำแล้วค่ะ เข้าไปดูได้ใน >>http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=21428&page=1&extra=
27#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-20 14:20:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำมาแล้วค่ะ อ่านรีวิวที่ >> คลิกกก
หมอบุย ภริยาตรวจสอบถามคนไข้น่าเบื่อ เรื่องมากสุดๆอย่าไปเลย ยอมเพิ่มตังเหอะ
เราเคยทำมาแล้ว..เราอยากไปแก้ เพราะมันเริ่มเล็กลงแล้วอ่าค่ะ...ถ้าแก้ที่สวยงามใครรู้บ้างค่ะว่าราคาเท่าไหร่..
เราอยากทำมาก หาข้อมูลอยุ่
เราเคยทำมาแล้ว..เราอยากไปแก้ เพราะมันเริ่มเล็กลงแล้วอ่าค่ะ...ถ้าแก้ที่สวยงามใครรู้บ้างค่ะว่าราคาเท่าไหร่..
หมอบุญถื่น ก่า สวยงาม อายุเท่าใรถึงจะเข้าทำใด้ค่ะ  อายุ16เอง แต่อยากทำมากค่ะ ที่ไหนทำดีทำสวยค่ะ  ??
ทำมาแล้วค่ะ9 วัน ที่บุญรัตน์   ตอนนี้กำลังเคลียดอยู่ นิดนึงอ่ะ
ไม่กล้าเอารูปลง
ไปแก้ คงเจ็บตัวอีกแหงๆๆ

แสดงความคิดเห็น

T2N
เอาให้ดูบ้างดิ เรากำลังสนใจหมอบุญ เผื่อเราไม่ไปแล้ว ดูหน่อย  โพสต์ 2012-7-4 03:57
ไปทำที่สวยงามมาค่ะ 2ปี ได้แล้ว แต่ว่าเบี้ยว ไปแก้มาแล้วรอบนึง
ก็ยังเบี้ยวเหมือนเดิม ตอนนั้นหมอบอกให้รอดูก่อน อาจจะยังไม่หายบวม
แต่ดูยังงัยก็เบี้ยวเพื่อนก็บอก สรุปเค้าก็ไม่แก้ให้อีก แล้วเราก็ไม่มีเวลาด้วย
เลยอยู่แบบเบี้ยวๆมา2 ปีแระ ตอนนี้อยากแก้มาก มองอยู่จะแก้ที่ไหนดี
จะบอกว่าสวยงามคลีนิค คุณหมอพูดจาโอเคนะ แต่พนักงานเหี้ยมาก พูดจาหมาไม่แดกเลย
พอเราติดต่อไปก็บ่ายเบี่ยง นู่นนี่นั่น และพูดจาไม่ดีมากๆ
เคลียดอ่ะทำไงดีอ่านเจอแต่ละคอมเม้นเนี้ยรู้
สึกปวดหัวกะจะทำกะคุณหมอบุญ
สักหน่อยต้องเปลี่ยนใจแล้วละมัง
หรืจะทำที่คลีนิคเลอลักษณ์ดีหว่า
เคลียดอ่ะทำไงดีอ่านเจอแต่ละคอมเม้นเนี้ยรู้
สึกปวดหัวกะจะทำกะคุณหมอบุญ
สักหน่อยต้องเปลี่ยนใจแล้วละมัง
หรืจะทำที่คลีนิคเลอลักษณ์ดีหว่า
เราเคยไปปรึกษา หมอที่BB you มา เค้าให้คำปรึกษาที่ดี หมอจะเน้นธรรมชาติค่ะ หมอจะดูเนื้อจมูกว่าเยอะไหม ถ้าน้อยแกจะทำให้ไม่โด่งมาก เพื่อผลดีระยะยาวค่ะ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้