ดู: 3116|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ใครเคยทำตากับหมอภูมาบ้างคะ ช่วยแนะนำหน่อยคะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะน้อง ๆ ชาวดั้งโด่ง ทุกคนพี่เป็นสมาชิกใหม่นะคะ อยากได้คำปรึกษา  ก่อนขึ้นเขียง อิอิอิอิ  หมอภูทำตาสวยหรือเปล่าคะแล้วทำตาแบบเฉี่ยว ๆ เซ็กซี่ ๆ ได้หรือเปล่าคะ  แนะนำหน่อยคะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-24 04:17:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่รู้แต่ว่าหมอทำปากสวย
อยากดูเหมือนกันค่ะ จองคิวทำตากับคุณหมอไว้เหมือนกัน 
ป้าเหมือนจะเคยเห็นคนไปทำตา กะหมอภู หมอทำแบบเซ็กซี่ให้  กรีดยาวมาเลย  ดูรอยเย็บ ป้าว่าตอนหายน่าจะสวย  หมอเย็บแผลสวย  แต่ป้าหากระทู้นั้นไม่เจอ  ไม่รู้น้องเค้า มารีวิวตอนหายหรือเปล่า
โทษทีค่ะ ไม่ได้ช่วย มาเดา เฮ้อ  คนแก่...
ผมขอยกมือขึ้นเลยครับ ผมทำตากับหมอภูมาครับตอนนี้ได้สองเดือนกว่าๆ แล้วครับ รอยแผลแทบจะมองไม่เห็นแล้วครับ เป็นเหมือนรอยพับธรรมชาติมากครับ คือคุณหมอเย็บแผลสวยมากๆๆ ก่อนทำตาตาผมสองข้างมันไม่เท่ากันครับ คือข้างนึงเป็นสองชั้นอีกข้างนึงเป็นชั้นเดียวครับ และที่สำคัญเป็นคนเบ้าตาลึกมากๆ ครับ เลยทำออกมาให้เป็นชั้นสวยๆ แบบเกาหลีไม่ได้ครับ แต่คุณหมอก็พยายามทำออกมาให้ดูเป็นชั้นแล้วเข้ากับหน้าเรามากๆๆ เลยครับ ตอนนี้ตาก็เป็นตามที่เห็นในรูปภาพประจำตัวนั่นแหละครับ ก็ไม่รู้ว่ามันสวยไหม 55+
แนตไม่ได้ทำกับหมอภูหรอกค่ะ แต่เข้ามาให้กำลังใจ อิอิ
เราก็ไปปรึกษาและจองคิวทำปากบางกะคุนหมอมาจองไว้24ก.พแล้วก็ปรึกษาเรื่องทำตาด้วยหมอบอกของเราต้องแบบกรีดเพราะหนังตาตกและเอาไขมันออกด้วยตาจะได้ดูไม่ตุ่ยๆบวมๆแบบที่เปนอยู่เราคิดไม่ตกเหมือนกันว่าจะเอาไงดีอ่ะ
มาหาข้อมูล ครับ เพราะผมก็จองคิว ทำปาก กับตา พอดีเป้นคนหนังตาเยอะ เวลาลืมตานี่แบบ มากัน4-5ชั้นได้อะ น่าจะมาจาก ตาลึกด้วยเรยมีหลายชั้น
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-25 02:50:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เรายังไม่ได้จองคิวเลย  พอดีอยู่ต่างประเทศ ไม่ทราบว่าคิวไปถึงเดือนไหนแล้วคะ
ถ้ามีเพื่อนๆคนไหนไปทำตากับคุณหมอภู ก็อย่าลืมมารีวิวให้ชมด้วยนะจ๊ะ
ชอบหมอภูคับ แต่เห็นใครบอกไม่รู้ว่าหมอภูกรีดตายาวมาถึงปลายตา

นานไปมันจะเป็นตีนกา  เลยกัว ยังลังเลอยุ่
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-27 05:37:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณข้อมูลเหมือนนะคะก็ไม่แน่ใจเรืองตาเหมือนกันแต่เรื่องปากคงจะสวยน่าดู อิ อิ  เพราะแต่ละคนทำกับหมอภูปากสวยทุกคนเลย อิ อิ อิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้