123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: puy9826
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวดั้งใหม่ กับคุณหมอศิริพรชัย ใหม่ๆสวดๆเลยจ้า

[คัดลอกลิงก์]
ตอนนี้ราคาทำจมูกใหม่ของคุณหมอเท่าไหร่ค่ะ ขอบคุณคะ
ราคาเท่าไหร่คับ
53#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-27 23:26:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ oil63 ตั้งกระทู้

ราคามี15000 กับ20000 ค่ะแล้วแต่เลือกซิลิโคน
ตอบกระทู้ puy9826 ตั้งกระทู้

ต้องหาหมอตัดแต่งปลายและปีกคะ
มันถึงจะเห็นความแตกต่างที่ชัดเจนคะ แต่พี่ว่าน้องน่ารักดีคะตาแบ๊วๆ
ธรรมชาติดีค่ะสวยมากค่ะ
57#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-3 19:43:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ MISSR ตั้งกระทู้

ขอบคุณนะค่ะ
เริ่มเป็นรูปทรงแล้วค่ะ..ยังไง Upให้ดูเรื่อยๆน่ะค่ะ
สวยเป็นธรรมชาติดีค่ะ  แล้วที่ไปทำราคาเท่าไหร่แล้วอ่ะคะ  อยากทำบ้างค่ะ มากมาก
ดูธรรมชาติดีนะคะ สวยขึ้นเป็นกองเลย:)
สวยจังเรยค่ะ ดูหน้าหวาน มากๆ
ในความคิด ผมว่ามันต่างกับก่อนทำนะครับ เมื่อเทียบกับรูปก่อนทำ ถ้ามันโด่งมากกว่านี้ผมว่ามันจะไม่เหมาะกับผู้หญิงเท่าไร ตอนนี้มันจะเริ่มเข้าที่แล้วครับ  
ขอโทษน่ะค่ะ...คุันๆๆๆ...ไม่ทรายว่าชื่อปุ้ย...ที่เรียนที่เบญจมราชานุสรณ์หรือเปล่าค่ะ.........ถ้าไม่ใช่ขอโทษด้วยน่ะค่ะ
ทำที่เดียวกันเลยคะ จะบอกว่าคุณหมอเน้นแบบธรรมชาติ ไม่บอกก้ไม่รู้ว่าทำมา คือมันจะไม่ค่อยโด่งมากเนอะ แต่ทำออกมาแล้วสวยหวานจริงๆคะ
อิจฉาจังเลย สวยแล้วค่ะ ของโนริจะครบปีแล้วค่ะทำที่เดียวกัน แต่จะต้องแก้ค่ะ ได้คิวนัดกรกฎาคมค่ะ รอบนี้กลัวยังงัยไม่รู้
พี่ค่ะ สวยเนียนมากเลยค่ะ ยังไงดุแลสุขภาพด้วยนะค่ะ
หนูอยากสวยบ้างจัง อิอิ
สวยค่ะ สวย หายไวๆนะคะ
แวะมาหาข้อมูล พรุ่งนี้จะทำกะคุณหมอแล้วค่ะ อิๆ
123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้