ดู: 4252|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] หลังเสริมจมูกประคบน้ำแข็งกี่วันครับ

[คัดลอกลิงก์]
หลังเสริมจมูกประคบน้ำแข็งกี่วันคับ
เราประคบสามวันค่ะ จากนั้นก็เปลี่ยนเป็นประคบร้อน
ในระหว่างนั้นก็กินน้ำมะพร้าวเยอะๆ ช่วยได้มากกกกกก
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-22 18:52:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณครับ
เราประคบเย็นแค่คืนเดียวเอง หลังจากนั้นประคบร้อนตลอด
แต่อย่าทำตามเรานะ แบบว่าไม่อยากช้ำหลายวันอ่ะ
เรากินน้ำมะพร้าวแทนน้ำอ่ะ แล้วก้อน้ำใบบัวบก ซื้อในตลาดที่เค้าคั้นใส่ขวด
เราทำกับหมอวรวิทย์ หมอให้ประคบเย็น-ร้อน อย่างละอาทิตย์อ่ะค่ะ
แก้รอบที่ 3 แล้วค่ะ ไม่ช้ำ ไม่บวม เค้ากินยาสมุนไพรอัดเม็ดอะ พุ่งนี้วันที่ 3 เด๊ยวมาดูอีกทีว่าหน้าจะเป็นยังงัยบ้าง จะบอกว่า ไม่ได้กินยาแก้ปวด แก้อักเสบ แล้วก็ไม่ได้ปะคบด้วยค่ะ เดี๊ยวจะมารีวิว แก้แต่ละครั้งนะค่ะ
ประคบเย็นสี่สิบแปดชั่วโมงคับ จากนั้นประคบอุ่น
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้