ดู: 33517|ตอบกลับ: 35
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกกับหมอธานินทร์ ศรีราชา หลังโลบินสัน ชลบุรี

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Saysan เมื่อ 2011-1-22 11:21

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Saysan เมื่อ 2011-1-22 11:20

คุณหมอใจดีมากๆ แนะนำทุกอย่าง มีปัญหาอะไร
ที่เราข้องใจ หลังทำกลับไปหาคุณหมอก็ไม่คิดค่าใช่จ่ายอะไรเลย แถมเต็มใจอธิบายด้วยนะ

แสดงความคิดเห็น

คุณหมอธานินทร์ ทำปากกระจับหรือป่าวค่ะ  โพสต์ 2015-4-10 10:36
คุณหมอทำเจ็บมั้ยคะ และราคาเท่าไหร่คะ บวมกี่วันคะ สวยมั้ยลงรูปให้ดูบ้าง พอดีกำลังหาข้ามูลอยู่อะค่ะ
ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-22 15:24:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
บวมเต็มที่ ก็ประมาณ 2 วัน ค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-22 15:28:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Saysan เมื่อ 2011-1-22 15:39

ไม่เจ็บเลยค่ะ ราคา 12000 บาทค่ะ บวม แบบสุดๆเลยก็ 2 วันค่ะ วันที่ 2 กับวันที่ 3ค่ะ
รูปขอส่งทางเมล์ได้เปล่า จมูกสวยแต่ คนทำไม่สวยเลยไม่มั่นใจตัวเองนะ
ขอรูปด้วยนะค่ะ อยากไปทำนะค่ะ :)
สนใจจะทำหมอธานินเหมือนกานค่ะ ขอรูปด้วยค่ะ jiyakiat@hotmail.com ขอบคุณค่ะ
อยู่ชลบุรีเหมือนกันแล้วก็กำลังหาข้อมูลอยู่ ขอดูรูปด้วยคนค่ะ lakkhanak32@gmail.com ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
เราก็สนใจจะทำกับหมอคนนี้อ่ะ รบกวนขอรูปได้ป่ะค่ะกับรายละเอียดในการทำ
อยากทำเร็วๆนี้เลยค่ะใจร้อน...รบกวนด้วยนะค่ะ
noodee_sexsy@hotmail.com
สนค่ะ ทำมาแร้วอยากไปแก้ค่ะ loreta@hotmail.co.th
เอารูปสวยๆมาชมหน่อยนะตัวเองหายไวไวนะค่ะพี่
อยากเห็นจังค่ะ รบกวนส่งรูปมาที่ ayena_13@hotmail.com หน่อยนะคะพอดีอยากทำมากแต่ยังไม่มีข้อมูลเลย เป็นคนจมูกรั้นๆสั้นๆ ดูเหมือนสิงโตนะค่ะ เลยไม่รู้ว่าหมอไหนเก่งบ้าง เลยอยากดูรูปก่อนหลังนะค่ะ รบกวนด้วยนะคะ
อยากเห็นรูป รบกวนส่งรูปให้ดูหน่อยค่ะ Miss_jisty@hotmail.com
อยากเห็นรปเหมือนกันอ่ะค่ะ รบกวนส่งให้ดูด้วยนะค๊ะ kutam_kuza@hotmail.com ขอบคุณค่ะ ^^
ขอรูปด้วยนะคะพอดีตัดสินใจจะทำที่นี่อะคะ numbernine_009@hotmail.com

แสดงความคิดเห็น

สนใจด้วยเหมือนกันค่ะ ขอรูปด้วยนะค่ะ sunshine_mild@hotmail.com ขอบคุณมากเลยค่ะ  โพสต์ 2011-12-8 21:00
สนใจคุณหมอธานินทร์เหมือนกันค่ะ ขอรูปด้วยนะค่ะ sunshine_mild@hotmail.com
สนใจหมอธานินเหมือนกันค่ะ ส่งให้ดูหน่อยได้มั้ยค่ะ som_o98@hotmail.com ขอบคุนค่ะ
อยากทำด้วยขอรูปด้วยจ้า narinnipa@gmail.com
ขอด้วยคนค่ะสนใจเหมือนกัน praewzii_spuc@live.com
สนใจเหมือนกันค่ะ เพื่อนแนะนำเหมือนกันแต่อยากดูรีวิวก่อน รบกวนส่งให้เราดูด้วยนะค่ะ Aon1985@hotmail.com ขอบคุณค่ะ
ขอด้วยคนค่ะสนใจเหมือนกัน laddawan_44@hotmail.com
ขอด้วยค่ะ จะไปจองคิวเดือนนี้แล้วค๊า mhunoy_oil@hotmail.com
ทำมาที่เดียวกันเลยค่ะ  ว่าจะไปทำตาอีกอ่ะ จะดีมั๊ย
อยากเห็นรูปเหมือนกันคะรบกวนช่วยส่งมาให้ดูด้วยคะ Chalaikron_m@hotmail.com ขอบคุณคะ
อยากเห็นด้วยค่ะ  ส่งให้ดูบ้างสิคะ อยากไปทำเหมือนกันค่ะ kc_gucci@hotmail.co.thค่ะ
ซิลิโคนอะไรหรอคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้