ดู: 1684|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ตกลงหมอภูทำจมูกสวยไหม๊คะขอผู้เชี่ยวชาญทุกท่านตอบด้วยคะ

[คัดลอกลิงก์]
ตกลงหมอภูทำจมูกสวยไหม๊คะขอ ...
กลับไป  ตั้งกระทู้ใหม่ตั้งกระทู้โพลตั้งกระทู้รางวัลตั้งกระทู้กิจกรรมตั้งกระทู้ค้าขายดู: 24|ตอบ: 0 go  
ตก

ซี7 ส่งข้อความส่วนตัว
ตาวิเศษ
ซี7 ออนไลน์
เข้าใช้ล่าสุด2011-1-21 เวลาสมัครสมาชิก2011-1-19 ระดับการอ่าน10 เวลาออนไลน์18เวลาทำการ หน้าตาดี0  มีน้ำใจ0  จิตใจดี9  เครดิต0 กระทู้สำคัญ0 จำนวนโพสต์2 UID103001  
เด็กหน้าใหม่ดั้งโด่ง

อยากรบกวนพี่น้อง   ชาวเวปดั้งโด่งที่น่ารักทุกท่านช่วยหน่อยเถอะ   ตอนนี้ไปจองจมูก+ปากกับหมอภู(สหกรณ์ปิ่นเกล้า)   ไม่ค่อยแน่ใจเรื่องจมูกเลย   (เช็คที่คนโพสบอกธรรมชาติเกิน)     จองไว้แล้วถ้าหมอเก่งปากจะโอนเงินทั้งหมดทำปาก   แล้วยอมลงทุนทำจมูกแพงหน่อยกับหมอเฉลิม   หมอคมกริช   หมอนพรัตน์ (เจ็บตัวหยุดงานขาดรายได้ทั้งทีลงทุนเพิ่มอีกนิดกับหมอที่เชี่ยวชาญเป็นเรื่องๆแก้ซ้ำซากเปลืองและเสียเวลาพักฟื้นกว่าจะเข้าที่)      แต่พูดตรงๆชอบคุณหมอภูมากน่ารักใจดีต่อได้ไม่โหดดูมีน้ำใจ   และดูแล้วคุณหมอน่าจะดูแลดีหลังทำ   อีกอย่างคุณหมอสามารถคุยได้
เช่น****เรา.....คุณหมอคะอยากต่อจมูกยาวๆ
              หมอ...ได้ครับ
              เรา......อยากได้หยดน้ำแบบหนิงได้ครับ
              เรา.....(เนื้อจมูกเยอะหน่อย)   อยากตัดปีก   
              หมอ.....ของเราตัดจะไม่สวย
               เรา......(จริงๆเราอยากได้จมูกยาวๆแบบอั๊มแต่เรียวจิ้มลิ้มน่ารักทรงหยดน้ำแบบหนิง)

เราไม่หน้าจะรีบเลยจริงๆน่าจะบอกหมอให้หมด......เกรงใจหมอได้ยินเจ้าหน้าที่พูดข้างหน้าว่าหมอมีประชุมเห็นรีบ
เราน่าจะถามเลยทำแบบนี้จะได้ไหม๊   แต่เราได้แต่บอกหมอว่าถ้าถึงวันจะมาเลือกให้ดู
              หมอ........ได้ครับ   

เราว่าเรื่องศัลยกรรมหมอต้องคุยได้ไม่ใช่ต้องตามใจหมอแต่ก็เข้าใจมันคงไม่เหมือนแบบเป๊ะ......เพราะคนละรูปหน้าแต่จะเอาแนวๆนี้ก็ให้ทำแบบที่เราชอบเต็มที่แค่ไหนก็แค่นั้นอันนี้เข้าใจ   แต่ที่อ่านผ่านๆมาเห็นบอกหมอบุญถิ่นถามพูดไม่ได้ค่อนข้างดุ   ต้องตามหมอตามรูปหน้าแบบนี้ก็ไม่ชอบเสียเงินทั้งนี้ก็อยากได้ตามใจที่ชอบ    แล้วถ้าอยากได้ประมาณอั๊มหนิงหมอไหนเก่งคะ  

(แต่ลึกๆก็ชอบตรงที่หมอภูทำตามที่บอกคุยได้แถมงานแก้ก็คิดไม่แพงของก็ได้เกรดแพงสุดแต่ถ้าเทียบที่อื่นราคาแพงกว่ากันเยอะเรื่องนี้ก็มีส่วนช่วยตัดสินใจคลีนิคก็สะอาดดูดีดังไม่มากการดูแลก็จะดีกว่าที่ดังๆเพราะมีเวลาใส่ใจ)

แล้วหมอลิลลี่เป็นใครคะเห็นคนที่ทำกับหมอภูไปแก้มาก็สวยดีดูโด่งดูคม

ลองดูรีวิวของคนที่ทำกับหมอภูดูซิคะ แต่เท่าที่ได้เข้ามาเก็บข้อมูลจาก DD โดยรวมแล้ว คุงหมอต้องดูที่เนื้อจมูกของเราด้วยว่าสามารถทำได้ไหม ลองดูของคุงหมอหลายๆท่านดูก่อนก้อได้ค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-21 22:33:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย nu_nut เมื่อ 2011-1-21 22:02
ลองดูรีวิวของคนที่ทำกับหมอภูดูซิคะ แต่เท่าที่ได้เข ...

ขอบคุณในความมีน้ำใจที่แวะมาเยือนค่ะ
เคยเห็นเคสที่ทำจมูกกับหมอภูเหมือนกันนะคับก็โอเคดี ถ้าไงลองใช้ค้นหาช่วยอีกแรงเน้อ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-21 23:03:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย kurama เมื่อ 2011-1-21 22:46
เคยเห็นเคสที่ทำจมูกกับหมอภูเหมือนกันนะคับก็โอเคดี  ...

ขอบคุณค่ะ   จริงๆอยากดูก่อนและหลัง(ที่ทำมานานมากๆแล้วเพื่อเปรียบเทียบจะเห็นได้ชัดเจนมาก)
เข้ามาที่นี่รู้สึกอบอุ่นและเป็นกันเองดีจัง)    ลึกๆอยากทำกับหมอสมศักดิ์แต่แพงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง.............มากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก    นกน้อยทำรังแต่พอตัว5555555
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-21 23:26:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ถ้าไงลองใช้ค้นหาช่วยอีกแรงเน้อ

แปลว่าอะไรคะ    ผู้เชี่ยวชาญ
ต้นฉบับโพสต์โดย ซี7 เมื่อ 2011-1-21 23:03
ขอบคุณค่ะ   จริงๆอยากดูก่อนและหลัง(ที่ทำมานานมากๆแล ...

คับผม ถ้าไงลองหาข้อมูลไปเรื่อยๆ ก็ได้คับ ไม่ต้องรีบหรอก
ต้นฉบับโพสต์โดย ซี7 เมื่อ 2011-1-21 23:26
ถ้าไงลองใช้ค้นหาช่วยอีกแรงเน้อ

แปลว่าอะไรคะ    ผู้เ ...

งืมๆๆ เข้าที่เว็บบอร์ดนะคับ แล้วมองมุมซ้ายมือที่เป็นรูปเหมือนแว่นขยายเล็กๆ พร้อมมีช่องให้พิมพ์อ่ะคับ
จากนั้นพิมพ์คีย์ที่่ต้องการจะรู้ลงไป อาทิ...หมอภู จากนั้นมันจะขึ้นกระทู้ที่เกี่ยวกะหมอภูมาให้ แย้วก็ไล่ย้อนดูไปได้เลยค๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-22 12:28:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย kurama เมื่อ 2011-1-21 23:59
งืมๆๆ เข้าที่เว็บบอร์ดนะคับ แล้วมองมุมซ้ายมือที่เป ...

ขอบคุณมากค่ะ   คุณเบริด์   เปรียบเหมือนผู้ให้คำปรึกษากับทุกคนได้ดีจริงๆ

แสดงความคิดเห็น

ด้วยความยินดีค๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบ  โพสต์ 2011-1-22 23:05
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้