เจ้าของ: ซี7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ตกลงหมอภูทำจมูกสวยไหม๊คะขอผู้เชี่ยวชาญทุกท่านเมตตาตอบด้วย

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2011-1-26 12:37:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
นู่๋ยังไม่กลับไปหาหมอเลยค่ะ พี่ดรีม ไม่อยากไป เดี๋ยวก็ไม่ได้คำตอบกับมาเหมือนโอ๊ป เค้าอ่ะ ก็เลยไม่ไปดีกว่า ไกลด้วย  คงจะไม่เพราะหมอหรอกมั่งค่ะ อาจเป็นเพราะนู๋เอง เพราะวันนั้น ที่ทำเสร็จก็ขับรถกลับ และก็รถก็ชน หน้าผากกระแทกกํับ พวงมาลัย พอลงจากรถ เลือดก็ทะลักออกจมูกยกใหญ่ เลยอ่ะค่ะ อาจเป็นเหตุผลนี้ก็ได้ ที่เบี้ยว อ่ะค่ะ ขอบคุณค่ะ
2#
โพสต์ 2011-1-28 00:07:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ denuchg ตั้งกระทู้

อันนี้ต้องลองโทรถามคุณหมอดูนะค่ะ เผื่อว่า หมอเค้าอาจจะรับผิดชอบตรงส่วนนี้ก็ได้ค่ะ
3#
โพสต์ 2011-1-28 00:10:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ ซี7 ตั้งกระทู้

ก็โอ๊ปเค้าเคยถามแล้วว่าทำไมถึงเบี้ยวไงค่ะ แต่หมอ ก็ไม่ตอบเงียบ และก็ไม่พูดอะไร ถ้าอยากรู้พี่ลองเข้าไปดูกระทู้ ของโอ๊ปนะค่ะ แต่ลำหรับนู๋ตอนนี้ คิดว่า อาจจะไม่ใช่เป็นเพราะหมออ่ะค่ะ เพราะวันที่ไปทำเสร็จและขับรถกลับมา ดันหลับใน รถชน หน้าผากกระแทกพวงมาลัย มันอาจจะเป็นเพราะสาเหตุนี้ก็ได้ค่ะ
5#
โพสต์ 2011-1-29 15:48:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ไม่เป็นไรค่ะ ยินดีเสมอ ค่ะ พี่นี่ดีนะค่ะ หาข้อมูลเยอะดี นู๋อ่ะเป็นคนใจร้อน ถึงได้ต้องแก้หลายรอบและเสียเงินหลายครั้งไม่จบไม่สิ้นสักที
6#
โพสต์ 2011-2-4 04:03:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไปทำแล้วหรอค่ะ หมอมือหนักป่าวค่ะ 5555 ขอให้ออกมาสวยๆๆนะค่ะ ส่วนเลือดที่มันไหลอ่ะค่ะ ทนไปก่อนนะค่ะ ประมาณ สัก 2-3 วันค่อยเอาน้ำเกลือ ราดไปที่แผลก็ได้ค่ะ และก็เอา สำสีซับเบาๆๆ ไม่ต้องถูนะค่ะ ทำอย่างนี้ จนกว่ามันจะ จางๆ แต่ก็ไม่หมดอ่ะ ค่ะ แต่ก็ยังดีกว่าไม่ทำไรเลย เนอะ เห็นแล้วรำคาญใช่ป่ะ 555  ทนนะค่ะพี่สวยแน่หมอลิลลี่ อย่าลืม ลง รูปให้ดูนะค่ะ รอดูอยู่ ติดตามผลงานหมอ
7#
โพสต์ 2011-2-5 16:34:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ค่ะ รอฟังค่ะ พี่ซี อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้