เจ้าของ: ซี7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ตกลงหมอภูทำจมูกสวยไหม๊คะขอผู้เชี่ยวชาญทุกท่านเมตตาตอบด้วย

[คัดลอกลิงก์]
อ่านมาเยอะนะคะ หลายคน บอกหมอบุญถิ่นดุ ไม่จริง นอนยัน บอกอะไรหมอ ขออะไร ถ้าลิมิตของตัวเราพอ เช่น เนื้อเยอะ ทรงได้ๆ หมอทำไห้หมดนะคะ เพราะเราไปทำมา ขออะไรหมอไห้หมด พูดดีคะ แต่หมอรีบๆๆๆ เพราะคนเยอะ แต่หมอคุยกะเรานานพอควร เราจดโพยไปถาม กางเลยคะ ถามหมอทีละข้อ ตอบหมดคะ ไม่กล้าถามข้อเดียว เออซิลิโคนเกรดไหน กัวหมอด่า แต่เคยเจอแล้วในเวบ ยูทูป มีคนเอามาลง silicone ลองพิมหาเอานะคะ เกรดดีคะ ไม่ไช่ห่วยๆนะคะ ของดีคะ ฝีมือไม่ต้องพูดถึง มือเบา ไม่บวมไม่ช้ำ 100 เปอเซน เราไม่เปนไรเรบ แต่คนอื่ไม่รุนะคะ แล้วแต่ความแขงแรง เรามากสุดคือเขียว ไม่บวม ผลออกมาพอใจมากกกกกก มากๆๆๆ เกินบรรยาย คุ้มเกินราคา หมอดีจิง ส่วนตัว คะ อิอิ อ่านแล้วก็ สนใจแนะหมอบุนได้ ใจดีคะ ไม่ดุเหมอืนที่คนอื่นเจอ อิอิ พอใจมากๆๆ

แสดงความคิดเห็น

ชัวคะ  โพสต์ 2011-1-23 13:24
อ่านมาเยอะนะคะ หลายคน บอกหมอบุญถิ่นดุ ไม่จริง นอนยัน บอกอะไรหมอ ขออะไร ถ้าลิมิตของตัวเราพอ เช่น เนื้อเยอะ ทรงได้ๆ หมอทำไห้หมดนะคะ เพราะเราไปทำมา ขออะไรหมอไห้หมด พูดดีคะ แต่หมอรีบๆๆๆ เพราะคนเยอะ แต่หมอคุยกะเรานานพอควร เราจดโพยไปถาม กางเลยคะ ถามหมอทีละข้อ ตอบหมดคะ ไม่กล้าถามข้อเดียว เออซิลิโคนเกรดไหน กัวหมอด่า แต่เคยเจอแล้วในเวบ ยูทูป มีคนเอามาลง silicone ลองพิมหาเอานะคะ เกรดดีคะ ไม่ไช่ห่วยๆนะคะ ของดีคะ ฝีมือไม่ต้องพูดถึง มือเบา ไม่บวมไม่ช้ำ 100 เปอเซน เราไม่เปนไรเรบ แต่คนอื่ไม่รุนะคะ แล้วแต่ความแขงแรง เรามากสุดคือเขียว ไม่บวม ผลออกมาพอใจมากกกกกก มากๆๆๆ เกินบรรยาย คุ้มเกินราคา หมอดีจิง ส่วนตัว คะ อิอิ อ่านแล้วก็ สนใจแนะหมอบุนได้ ใจดีคะ ไม่ดุเหมอืนที่คนอื่นเจอ อิอิ พอใจมากๆๆ
28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-23 13:31:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ ซี7 ตั้งกระทู้

เลยบอกหมอว่า อยากแก้จมูกค่ะ
หมอภูบอกว่า สวยแล้ว จะแก้ทำไม (คือหน้าโดยรวมคงดูพอไปวัดไปวาได้อะค่ะ ไม่มีใครรู้ว่าจมูกเอียงเลย) หมอเลยบอกว่า อย่าแก้เลย จมูกสั้น เนื้อน้อย ถ้าทำแล้วได้มาแค่ 5% 10 % ไม่คุ้ม ถ้าอยากยาวกว่านี้ ต้องเจ็บตัวมากขึ้น ต่อหลังหู

จริงๆแล้วคุณหมอก็ไม่ได้จะทำให้ทุกคนนะคะ  ดูแล้วหมอก็จะดูตามความเหมาะสม   ส่วนตัวซีรี่ส์ถามเรื่องปาก.....พอบอกเรื่องจมูกหมอบอกทำได้หยดน้ำก็ได้.....แต่ใจอยากตัดปีกมากๆอยากมีจมูกปลายเรียว  หมอบอกตัดปีกจะไม่สวย   แต่ไม่รู้ว่าจะเขียวช้ำแค่ไหนกี่วัน   เต็มที่จะลางานแค่7วัน  แล้วหมอลิลลี่เป็นใครเหรอคะเห็นคนที่ไปทำกับหมอภูไปแก้มาสวยดี   แล้วที่บอกทำแบบฮัมพ์คืออะไรคะ  คุณดรีมพอจะรู้ไหม๊คะ   

พึ่งมารู้จักตอนข้าดั้งโด่งจ้า ^^  โพสต์ 2011-1-23 14:32
อัมพ์ คือสันดั้งที่โค้งๆ เหมือนฝรั่ง แต่หลักโหงวเฮ้ง จะเป็นอุปสรรคค่า  โพสต์ 2011-1-23 14:31

ดูข้อมูลจากในเวปนี้แหละค่า ประคบเย็นตลอดเวลา นอนอยู่บ้านทั้งวันเลยและก็กิน Denzen 2เม็ดทุก 4 ชั่วโมง(อันนี้ไม่ทราบว่าอันตรายรึป่าว แต่กลัวบวมมากๆเลยกินไปค่ะ) เกือบจะไม่มีรอยม่วงเลยค่ะ วันที่ 3 หน้าบวมนิดๆแต่ไม่มีม่วง เอาแป้งกลบออกงานที่มหาลัยได้แล้วค่ะ ตอนนี้วันที่ 8 ไม่มีเหลืองไม่มีบวมใดๆแล้วค่ะ ยังไงทำมาขอให้สวยๆนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ ^^  

ตามนั้นคะ  โพสต์ 2011-1-23 14:19
ตามนั้นคะ  โพสต์ 2011-1-23 14:19
30#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-23 13:55:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย natthawat เมื่อ 2011-1-23 13:22
อ่านมาเยอะนะคะ หลายคน บอกหมอบุญถิ่นดุ ไม่จริง นอนยัน ...

เชื่อล้านเปอร์เซ็นต์ค่ะ   บางทีเคสเยอะคุณหมอก็รีบ   แต่หมอไม่รับเคสแก้คะโทรไปถามที่คลีนิค   เหมือนที่คนบอกหมอเทพไม่โอเค  แต่ไปคุยกับหมอๆจะเป็นคนค่อนข้างตรงไม่มีอะไร  พอดีไปถามจมูกและหน้าอก    หมอบอกหมอที่ไหนบอกให้ทำจมูกก็สวยแล้วไปเชื่อมัน   พอดีได้แรงบันดาลใจจากจมูกหนิงปณิ ทรงหยดน้ำ    เรื่องหน้าอกเห็นพี่ๆน้องๆชาวกระเทยส่วนใหญ่เชียร์หมอเทพเยอะบอกสวยและหมอใส่ใจดูแลดี   แต่หมออาจห้วนไปหน่อย  แต่จริงๆจากสัมผัสหมอไม่มีอะไร  ของดีด้วยเมกาแค่45000เอง  วันนั้นไปเจอกระเทยที่ไปนั่งรอเพื่อนทำบอกหมอเทพดีจริงๆทำสวย   

ส่วนเรื่องโบแนะนำทุกคนทำรพ.ผิวหนังจะถูกมาก....เมกา...แท้ 100ยู  แค่14000  ค่าฉีด1000  หารแล้วตรงยูละ150   ข้างนอก250/ยู   หมอประภาวรรณ  หมอจินดา   แต่ไม่รู้มือจะเบาจะเอาใจเหมือนหมอคลีนิคหรือเปล่า

มีเพือ่นที่เปนกะเทยไปทำนมมา บอกหมอเทพนมเนียน แต่ห่าง  โพสต์ 2011-1-23 14:02
31#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-23 14:03:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ natthawat ตั้งกระทู้

แล้วไปคุยไปปรึกษาได้ไหมคะ  แต่หมอเฉลิม  คุยเลยทำเลย   จริงๆถูกและดีแบบว่าคุณหมอบุญถิ่นไม่ค้ากำไรเกินควรแค่นี้ก็รวยตายแล้ว   ที่ดังๆอัฟราคาฝีมือมากกว่า   เกรดของก็เกรดเดียวกันแหละ (ถ้าจะเอาแบบดีๆเทียบกัน)     เมื่อกี้พึ่งโทรถามเลขา  หมอนพ  บอกแก้24000   ปกติ17000   ซิลิโคนแบบเดียว  ไม่นิ่มมาก   แสดงว่าหมอภูเกรด12000ต้องนิ่มมากแน่ๆเลย   เคยได้รู้มาว่านิ่มมากทำไม่ดีจากเจ้าหน้าที่หมอเฉลิมแนะนำ   

ศึกษาเยอะๆ  ก่อนทำ

เค้าว่าแฟนหมอบุญถิ่นดุอ่า  โพสต์ 2011-1-23 14:28
3 เดือนแล้วจะบิดจมูกได้เหมือนพลอย อ้อ ซิลิไม่มีขา จ้า  โพสต์ 2011-1-23 14:28
ของหมอนพรัตน์ ซิลิโคนเกรด A อเมริกา จับมาแล้ว นิ่มจริงๆ  โพสต์ 2011-1-23 14:28
ได้คะ คุยก่อนทำ แต่จะเปนคุยกับภรรยาหมอ จะเปนคนดู ทรงๆ ก่อน  โพสต์ 2011-1-23 14:18
32#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-23 14:11:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ambatnas เมื่อ 2011-1-23 13:41

ดูข้อมูลจากในเวปนี้แหละค่า  ...

ขอบคุณค่ะ  ช่วยๆกันสวยนะคะ    แล้วของคุณทำที่ไหนคะ   สวยหรือเปล่า
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
34#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-23 15:06:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย dreamjung เมื่อ 2011-1-23 14:36
เอารูป และคำอธิบายมาฝากค่า

ฮัมพ์ คือ ปุ่มกระดูกนูน ๆ ...

เข้าใจแล้วค่ะ   ขอบคุณมากๆเลยค่ะ    ขอให้แฟนรักแฟนหลงนะคะ
35#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-23 15:08:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

3 เดือนแล้วจะบิดจมูกได้เหมือนพลอย อ้อ ซิลิไม่มีขา จ้า  

อ้อ....คำว่ามีขาไม่มีขาทำแล้วจะดีไม่ดีต่างกันยังไงคะ     ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบค่ะคุณดรีม
36#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-23 15:14:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

12000ของหมอภู   คิดว่าเป็นเมกาชัวร์     แต่คิดว่าคงเป็นแบบนิ่มมาก  ตกลงไม่ดีใช่ไหม๊คะ  จะได้เลือก  9900                                 (5900   7900   9900   12000)
37#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-23 15:41:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

อัมพ์ คือสันดั้งที่โค้งๆ เหมือนฝรั่ง แต่หลักโหงวเฮ้ง จะเป็นอุปสรรคค่า  

ไม่อยากให้ชาวเวปดูเรื่องโหงวเฮ้ง   เป็นหลักเลย   ดูทำออกมาแล้วสวยดีกว่า   จริงๆคนเราดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ  ปลูกถั่วได้ถั่วปลูกงาย่อมได้งา   ถ้าดีตามว่าคนเราแต่งบ้านตามหลักฮวงจุ้ย   เปลื่อนชื่อ   ออกรถเอาฤกษ์(ต้องไม่ชนเลยสิ   โจรมาออกรถเอาฤกษ์  คิดว่าเวลาขับจะชนไหม๊แล้วชีวิตหลังออกรถจะดีขึนเพราะฤกษ์หรือไม่   ทั้งที่โจรทำไม่ดีมาตลอด)   ย้ายบ้านเอาฤกษ์เอายาม   ทำได้แบบนี้เป๊ะๆทุกอย่างต้องดีหมด   แต่ทำไมคนเปลื่อนชื่อถึงมีดีและไม่ดี   แสดงว่าส่งผลที่เราทำดีไม่ดีมากกว่า  จริงๆมันต้องดีหมดทุกคนถ้าเปลื่อนแล้ว    ส่วนตัวเคยเชื่อเรื่องแบบนี้มาเกือบ20ปี  แต่ปัจจุบันเชื่อและทำตามพระพุทธเจ้าสอน  ท่านสอนไม่ให้งมงาย   เดี๋ยวนี้เลย  เลิกสะเดาะเคราะห์ต่อชะตา  และหลวงพ่อที่สอนบอกว่าทำชั่วมาทั้งชีวิตอยู่ๆมาสะเดาะเคราะแล้ความชั่วความจังไรจะหายไปชั่วพริบตา   มันเป็นไปไม่ได้  
ถ้าคิดว่าจะทำสวยๆให้เต็มที่ไปเลย   อย่ายั้ง   เพราะส่วนตัวเลิกทุกอย่างที่งมงายที่ว่ามา  ชีวิติกลับดีขึ้น   ไม่เครียดไม่เสียเงิน   ไม่โดนคนหลอกเอาเงินจากกระเป๋าได้เหมือนแต่ก่อนที่บอกให้แก้นั่น  แก้นี่หมดเงินไปเยอะ    เดี๋ยวนี้ใช้วิธีอุทิศบุญเอา   ไปแนะคนทำตามเค๊าดีขึ้นทั้งงานและเงิน   คนเป็นมะเร็งก็หาย   เพราะเชื่อเรื่องโหงวเฮ้งนี่แหละ....แต่ก่อนไม่ได้ตัดปีก  เลยต้องมาทำใหม่...เสียเงินเพิ่ม....  

เชื่อเถอะค่ะ  ลองทำดีทุกวันแล้วไม่ก่อบาป  อะไร ที่รู้ว่าจะเป็นบาป  ก็งดซะจะได้ไม่ต้องชดใช้ในอนาคต   ชีวิตจะพบแต่สิ่งดีๆค่ะ    ลองพิสูจน์มาแล้ว   กล้าการันตีไม่เกี่ยวกับโหงวเฮ้งเลย   ใครมีปัญหาชีวิต  การงานการเงิน  ติดขัด  หรือเป็นโรคร้ายรักษาไม่หาย  เข้าไปศึกษาที่เวป  วัดสามแยก  ได้ค่ะ     ไม่เข้าใจค่อยมาถาม  ทำมาเกือบ2ปี  ชีวิตเปลื่อนเจอแต่เรื่องดีๆค่ะ

เกี่ยวกันไม๊เนี่ย.....แต่อยากให้เต็มที่แค่นั้นค่ะ

หมอช่างพูด 5555  โพสต์ 2011-1-29 16:42
หมอตอบว่า ไม่ทุกอย่าง ไม่งั้นหมอก้อทำจมูกสิงโต จมูกชมพู่ ทุกหน้าครับ  โพสต์ 2011-1-23 16:43
เคยถามหมอนพรัตน์ว่า หมอทำตามหลักโหงวเฮ้งรึเปล่าคะ ?  โพสต์ 2011-1-23 16:43
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย moshimussha เมื่อ 2011-1-23 16:02

จะทำจมูกกะคุณหมอภูเหมือนกันค่ะ
^^ จองคิวแล้วด้วย ได้วันที่5มีนาจ้า
ส่วนตัวมั่นใจฝีมือคุณหมออะค่ะ แถมหมอภูก็เป็นคนอารมณ์ดีด้วย
ชอบตรงนี้อะค่ะ  
เคยได้ยินมาว่าหมอศัลยกรรมต้องอารมดีเพราะ
งานที่ทำออกมาก็จะดีตาม ซึ่งคุณหมอภู อารมณ์ดีจริงๆแหละ ชอบร้องเพลงด้วย
แล้วที่บอกว่าซิลิโคนนิ่มไปไม่ดีจิงหรอ
เราเลือกแบบราคา12000ไปอ่า เป็นคนไม่ค่อยมีดั้งด้วย
มันยังไงกันแน่หรอคะ เก็บๆๆรายละเอียด อิอิ
เดี๋ยววันทำคุยกะคุณหมออีกที
40#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-23 16:16:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย dreamjung เมื่อ 2011-1-23 15:45
เรื่องของ ซิลิโคน มีขา ไม่มีขา อ่านได้ที่นี่ค่ะ ข้อ 81 ...

ถูกต้องอย่างมากมายเลยค่ะคุณดรีม        .....รักคุณดรีมอย่างมากมาย...เช่นกันค่ะ.....มีเวลาอีกเกือบ4เดือน...จะเชื่อ...คำบอกของคุณดรีมค่ะ....จะเร่งอ่านศึกษาให้ครบ100ข้อก่อนตัดสินใจ

อ่านสนุก ได้ข้อคิดมากมาย เป็นกระทู้ยอดเยี่ยมมากๆ เลยอยากให้อ่านค่า  โพสต์ 2011-1-23 16:30
41#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-25 23:07:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย dreamjung เมื่อ 2011-1-22 22:41
ขอให้สวยๆ นะค้า ทำปากบางหมอภูมาค่ะ หมอทำปากสวย
ส่วนจ ...

คุณดรีม   ซีรี่ส์ตัดสินใจว่าจะทำกับหมอลิลลี่    นัดพบศุกร์นี้แต่จะลองเข้าไปคุยดูถ้าโอจะจองเลย   คุณดรีมว่าไงคะ   ฮ่าๆๆๆๆๆ.....100ข้อยังไม่อ่านซักข้อเลย   แต่ถามและบอกอะไรหลายๆอย่างกับหมอแล้วค่ะเดี๋ยวมาเล่าให้ฟัง.....
43#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-26 00:51:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย dreamjung เมื่อ 2011-1-25 23:17
ตัดสินใจแล้วก้อลุยเลยจ้า ได้ข่าวว่าหมอลิลลี่มือหน ...

โดยรวมหมอทำแนวไหนคะ  จากการคุยกับหมอๆค่อนข้าง โอเค   ในหลายเรื่องในหลายเหตุผล    จริงๆการเอียงเป็นไปได้ทุกหมอๆเก่ง  ก็เห็นเอียงกัน  แจ้งหมอไปแล้วค่ะ  กลัวช้ำมาก   กลัวเจ็บ  กลัวๆๆๆๆหมออธิบายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ   เออแล้วทั้งหมดเข้ามาคุย  มาให้ดู   แต่อยากถามคุณดรีมว่าหมอท่านนี้คือใคร  ประวัติเป็นไง  เห็นคุณดรีม  ท่องยุทธภพมานาน..........อิๆ   ขอความกระจ่างด้วยค่ะ
นู่๋ยังไม่กลับไปหาหมอเลยค่ะ พี่ดรีม ไม่อยากไป เดี๋ยวก็ไม่ได้คำตอบกับมาเหมือนโอ๊ป เค้าอ่ะ ก็เลยไม่ไปดีกว่า ไกลด้วย  คงจะไม่เพราะหมอหรอกมั่งค่ะ อาจเป็นเพราะนู๋เอง เพราะวันนั้น ที่ทำเสร็จก็ขับรถกลับ และก็รถก็ชน หน้าผากกระแทกกํับ พวงมาลัย พอลงจากรถ เลือดก็ทะลักออกจมูกยกใหญ่ เลยอ่ะค่ะ อาจเป็นเหตุผลนี้ก็ได้ ที่เบี้ยว อ่ะค่ะ ขอบคุณค่ะ
46#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-27 00:02:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย leahdizons เมื่อ 2011-1-26 12:37
นู่๋ยังไม่กลับไปหาหมอเลยค่ะ พี่ดรีม ไม่อยากไป เดี๋ย ...

นู่๋ยังไม่กลับไปหาหมอเลยค่ะ พี่ดรีม ไม่อยากไป เดี๋ยวก็ไม่ได้คำตอบกับมาเหมือนโอ๊ป เค้าอ่ะ ก็เลยไม่ไปดีกว่า ไกลด้วย  

ถามว่าอะไรถึงจะไม่ได้คำตอบ   เพราะคิดว่าจะไปทำหมอลิลลี่เหมือนกัน    ตอบให้หายสงสัยหน่อยนะคะขอบคุณค่ะ
เราไปทำจมูกกะหมอภูมาคร่ะ ตอนนี้ครบสามเดือนแล้วค่ะ อยากแก้มากๆเลย เพราะปลายจมูกมันหักอ่ะคร่ะ เศร้าๆๆๆๆๆ ใครพอทราบบ้างคะ คุณหมอจะแก้ให้ฟรีหรือว่าเราต้องเสียเงินเพิ่มอีก
ตอบกระทู้ denuchg ตั้งกระทู้

อันนี้ต้องลองโทรถามคุณหมอดูนะค่ะ เผื่อว่า หมอเค้าอาจจะรับผิดชอบตรงส่วนนี้ก็ได้ค่ะ

ก็โอ๊ปเค้าเคยถามแล้วว่าทำไมถึงเบี้ยวไงค่ะ แต่หมอ ก็ไม่ตอบเงียบ และก็ไม่พูดอะไร ถ้าอยากรู้พี่ลองเข้าไปดูกระทู้ ของโอ๊ปนะค่ะ แต่ลำหรับนู๋ตอนนี้ คิดว่า อาจจะไม่ใช่เป็นเพราะหมออ่ะค่ะ เพราะวันที่ไปทำเสร็จและขับรถกลับมา ดันหลับใน รถชน หน้าผากกระแทกพวงมาลัย มันอาจจะเป็นเพราะสาเหตุนี้ก็ได้ค่ะ
50#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-28 00:36:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย leahdizons เมื่อ 2011-1-26 12:37
นู่๋ยังไม่กลับไปหาหมอเลยค่ะ พี่ดรีม ไม่อยากไป เดี๋ย ...

ดูกระทู้ของโอ๊ปต้องเข้าไงคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้