ดู: 9046|ตอบกลับ: 65
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ตกลงหมอภูทำจมูกสวยไหม๊คะขอผู้เชี่ยวชาญทุกท่านเมตตาตอบด้วย

[คัดลอกลิงก์]
อยากรบกวนพี่น้อง   ชาวเวปดั้งโด่งที่น่ารักทุกท่านช่วยหน่อยเถอะ   ตอนนี้ไปจองจมูก+ปากกับหมอภู(สหกรณ์ปิ่นเกล้า)   ไม่ค่อยแน่ใจเรื่องจมูกเลย   (เช็คที่คนโพสบอกธรรมชาติเกิน)     จองไว้แล้วถ้าหมอเก่งปากจะโอนเงินทั้งหมดทำปาก   แล้วยอมลงทุนทำจมูกแพงหน่อยกับหมอเฉลิม   หมอคมกริช   หมอนพรัตน์ (เจ็บตัวหยุดงานขาดรายได้ทั้งทีลงทุนเพิ่มอีกนิดกับหมอที่เชี่ยวชาญเป็นเรื่องๆแก้ซ้ำซากเปลืองและเสียเวลาพักฟื้นกว่าจะเข้าที่)      แต่พูดตรงๆชอบคุณหมอภูมากน่ารักใจดีต่อได้ไม่โหดดูมีน้ำใจ   และดูแล้วคุณหมอน่าจะดูแลดีหลังทำ   อีกอย่างคุณหมอสามารถคุยได้
เช่น****เรา.....คุณหมอคะอยากต่อจมูกยาวๆ
              หมอ...ได้ครับ
              เรา......อยากได้หยดน้ำแบบหนิงได้ครับ
              เรา.....(เนื้อจมูกเยอะหน่อย)   อยากตัดปีก   
              หมอ.....ของเราตัดจะไม่สวย
               เรา......(จริงๆเราอยากได้จมูกยาวๆแบบอั๊มแต่เรียวจิ้มลิ้มน่ารักทรงหยดน้ำแบบหนิง)

เราไม่หน้าจะรีบเลยจริงๆน่าจะบอกหมอให้หมด......เกรงใจหมอได้ยินเจ้าหน้าที่พูดข้างหน้าว่าหมอมีประชุมเห็นรีบ
เราน่าจะถามเลยทำแบบนี้จะได้ไหม๊   แต่เราได้แต่บอกหมอว่าถ้าถึงวันจะมาเลือกให้ดู
              หมอ........ได้ครับ   

เราว่าเรื่องศัลยกรรมหมอต้องคุยได้ไม่ใช่ต้องตามใจหมอแต่ก็เข้าใจมันคงไม่เหมือนแบบเป๊ะ......เพราะคนละรูปหน้าแต่จะเอาแนวๆนี้ก็ให้ทำแบบที่เราชอบเต็มที่แค่ไหนก็แค่นั้นอันนี้เข้าใจ   แต่ที่อ่านผ่านๆมาเห็นบอกหมอบุญถิ่นถามพูดไม่ได้ค่อนข้างดุ   ต้องตามหมอตามรูปหน้าแบบนี้ก็ไม่ชอบเสียเงินทั้งนี้ก็อยากได้ตามใจที่ชอบ    แล้วถ้าอยากได้ประมาณอั๊มหนิงหมอไหนเก่งคะ  

(แต่ลึกๆก็ชอบตรงที่หมอภูทำตามที่บอกคุยได้แถมงานแก้ก็คิดไม่แพงของก็ได้เกรดแพงสุดแต่ถ้าเทียบที่อื่นราคาแพงกว่ากันเยอะเรื่องนี้ก็มีส่วนช่วยตัดสินใจคลีนิคก็สะอาดดูดีดังไม่มากการดูแลก็จะดีกว่าที่ดังๆเพราะมีเวลาใส่ใจ)

แล้วหมอลิลลี่เป็นใครคะเห็นคนที่ทำกับหมอภูไปแก้มาก็สวยดีดูโด่งดูคม
                                          รบกวนผู้เชี่ยวชาญทั้งหลายด้วยค่ะ   ขอบคุณทุกท่านมากๆค่ะ
มารอผู้รู้ด้วยคับ
มารอด้วย ขอเก็บข้อมูลคืนสุดท้าย ก่อนบุกไปคลีนิคพรุ่งนี้นะจ๊ะ ^ ^
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-21 23:46:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มารอด้วย ขอเก็บข้อมูลคืนสุดท้าย ก่อนบุกไปคลีนิคพรุ่งนี้นะจ๊ะ ^ ^

ไปเลยค่ะหมอศัล  ต้องแบบหมอภูแหละ   คุยง่ายน่ารักนิสัยหมอโอเค...เราชอบ    ปากเราอยากได้แบบปีกนกเคยเห็นในเน็ตข้างบนปีกนก  ข้างล่างอูมๆหน่อยสวยดีแต่ของเราทำไม่ได้หมอเอารูปให้ดูปากเราทำเสร็จจะเป็นแบบนี้ก็ดูน่ารักดีแต่เป็น.....เหลนนก   มุมซ้ายขวาปากเราบาง   จริงๆตรงกลางก็เป็นกระจับแล้วเพียงแต่อยากแต่งให้เข้ารูปเพราะตรงกลางมันนูนบวมนิดๆ   ดูแล้วของเราเหมือนจะทำนิดเดียว   เฮ้อ....อดได้นกอินทรีย์....

จมูกถ้าไม่อะไรมากหมอเฉลิมน่าจะโอเค   มั่นใจไม่สวยไม่ดีคิวคงไม่ยาวหรอก

นี่ฝีมือหมอภูค่ะ ตอนนี้เพิ่งได้ 6 วัน ของเราเนื้อบางจ๊อย เอาขึ้นได้แค่นี้ โดยส่วนตัวชอบนะคะ คุณหมอใจดีจริงๆค่ะ ^^

แสดงความคิดเห็น

โอเคเลยอะค่ะ  โพสต์ 2011-1-23 15:48
สวยค่ะ  โพสต์ 2011-1-22 23:13
สวยธรรมชาติเลยค่ะ:)หมอทำได้แนบเนียนดีค่ะคนแทบจะไม่รู้สวยขึ้นเพราะอะไรอิอิ:):):)
เราก็ทำปาก+จมูก หมอภูพร้อมกันเลย หมอนัดวันที่ 30 มค. นี้ ส่วนตัวมั่นใจคุณหมอนะ  ..... แต่แอบกลัวเหมือนกัน T_T
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-22 12:21:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ambatnas เมื่อ 2011-1-22 02:12
นี่ฝีมือหมอภูค่ะ ตอนนี้เพิ่งได้ 6 วัน ของเราเนื้อบาง ...

ขอบอกว่าสวยมาก  ทรงยาวดี   จริงแล้วคุณหมอก็ดูตามรูปจมูกเดิมถ้าฝืนมากโด่งเกินไปก็ทะลุได้อันนี้จริงๆแล้วเราก็ต้องเชื่อหมอ  ถ้าหมอตามใจทำโด่งมากๆอนาคตก็ต้องแก้อยู่ดี

ช่วยๆหน่อยค่ะใครที่ทำหมอภูช่วยมารีวิวให้ดูหน่อยค่ะ    ขอผลบุญนี้ช่วยให้คุณสวยและหล่อขึ้นเยอะๆนะคะ   นัดหมอเมษา54  เผื่อเปลื่อนใจทัน     แต่ของคุณทำให้เทใจให้หมอเพิ่มขึ้นอีก
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-22 12:23:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ambatnas เมื่อ 2011-1-22 02:12
นี่ฝีมือหมอภูค่ะ ตอนนี้เพิ่งได้ 6 วัน ของเราเนื้อบาง ...

6วันทำไมดูเข้ารูปเร็วจัง   ไม่ช้ำไม่บวม
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-22 13:17:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ซี7 เมื่อ 2011-1-22 12:23
6วันทำไมดูเข้ารูปเร็วจัง   ไม่ช้ำไม่บวม ...

ถ้าเพิ่มหยดน้ำจะสวยมาก
ค่าเสียหายทำจมูกเท่าไหร่ค่ะ
ถ้าทำปาก+จมูกพร้อมกันหมอจะลดให้อีกไหมอ่ะ
ธรรมชาติดีแล้วค่ะ...เพราะเนื้อจมูกน้อยดีแล้วที่ไม่ทำโด่งมาก หากฝืนทำโด่งมากไปจะทำให้ปลายจมูกยิ่งบางแล้วจะทะลุได้นะคะ....
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-22 16:29:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Clicker เมื่อ 2011-1-22 14:49
ค่าเสียหายทำจมูกเท่าไหร่ค่ะ
ถ้าทำปาก+จมูกพร้อมกันหม ...

(จมูก   ค่าแก้3000+12000)  +8000ปาก    ถ้าอยากลดต่อเอาค่ะ   หมอคุยง่ายบางที่หมอคุยไม่ค่อยดีทำยังกะเราไปขอทำฟรี   แบบนี้อย่าไปทำเลยเพราะขนาดยังไม่ทำยังแบบนี้ถ้าจ่ายไปแล้วหลังการขายก็ให้คิดเอา   เอาใจช่วยให้สวยค่ะ
ขอบคุณค่ะ เริ่มสนใจหมอภูมั่งแล้วสิ 555+
สวยแน่ๆคะ จะไปทำปากกับหมอภูเหมือนกันคะ ต้นเดือนกุมภานี้คะ จองและโอนเงินเรียบร้อย อิอิ

ทำเมื่อไหร่คุณใหม่ อย่าลืมรีวิวนะ  โพสต์ 2011-2-5 23:35
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-22 23:52:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย dreamjung เมื่อ 2011-1-22 22:41
ขอให้สวยๆ นะค้า ทำปากบางหมอภูมาค่ะ หมอทำปากสวย
ส่วนจ ...

ดีใจจังเลยที่คุณดรีมแวะมาเยี่ยม

ดูจะมั่นใจหมอมากเลยนะคะเพราะเห็นบอกจะให้หมอทำจมูกให้ด้วย    ตอนนี้ปากเทใจให้หมอเต็ม  100เลยค่ะ   บางครั้งใจก็อยากไปหมอเฉลิมเพราะหมอทำด้านจมูกบ่อย  คิดว่าความเชี่ยวชาญน่าจะมากกว่า   แต่ถ้าทำทีเดียวหยุดงาน7วัน  ทำ2อย่างก็จะไม่เสียเวลา  ติดเรื่องเวลาด้วยถึงอยากทำทีเดียว   เฮ้อ....ช่วยหน่อยเถอะค่ะรีวิวจมูกหมอภูทีค่ะ.......ขอบคุณมากคร้า

เคยดูรีวิวจมูกผู้หญิง หมอภู ก้อมีสวยๆ น้า ที่อยู่ญี่ปุ่น จำชื่อไม่ได้ ^^  โพสต์ 2011-1-23 00:06
หมอใจดี น่ารักค่ะ เพือนไปคลีนิค กลับมาถามกัน หมอมีแฟนรึยัง 55  โพสต์ 2011-1-23 00:05
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-23 11:50:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย dreamjung เมื่อ 2011-1-22 22:41
ขอให้สวยๆ นะค้า ทำปากบางหมอภูมาค่ะ หมอทำปากสวย
ส่วนจ ...

ภาพใส่หมวกคุณดรีม  สวยและน่ารักมากๆเลยค่ะ     ไม่ได้ทำจมูกทำไมทรงสวยจังคะ   ตอบหน่อยค่ะจมูกได้แต่ใดมา....ชอบทรงประมาณนี้เลยค่ะ    หาข้อมูลอยู่คุณดรีมถ่ายภาพปากชัดๆก่อนและหลังทำ(ที่เป็นปัจจุบัน)  หน่อยได้ไหม๊คะ   (ทำเสร็จคนจีบเยอะใช่ไหม๊เพราะคุณดรีมสวยค่ะ)
    แล้วคุณดรีมว่าหมอเฉลิมโอไหม๊คะ   เพิ่งเข้ามาเดี๋ยวจะฝึกลงรูป  แอ็ดเพื่อน  อยากมีคุณดรีมเป็นเพื่อนอีกคนค่ะ
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-23 11:56:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย mai_kanyapat เมื่อ 2011-1-22 18:00
สวยแน่ๆคะ จะไปทำปากกับหมอภูเหมือนกันคะ ต้นเดือนกุมภ ...

หวังว่าคงมีโอกาศเจอกันนะคะ   นัด12เมษา  จริงๆต้องหยุดงาน   7วันเลยนะคะ  อยากทำก่อนสงกรานต์อยากใช้หน้า  แต่ขาดงานก็ขาดรายได้ถ้าทำเมษา  อย่างน้อยยังได้หยุดซัก3วัน   

อิอิ หวังว่าจะเจอกันนะคะ  โพสต์ 2011-1-23 11:56
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-23 12:21:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ส่วนจ ...

คุณดรีมคะ   ไปดูภาพที่โพท  13/1/2511   ทำไมปากบนบางมากจังเลยคะ    หรือของจริงไม่บางพอดีสวย   ภาพเก่าคุณดรีมดูเป็นผู้ใหญ่   พอภาพใส่หมวกดูสวยแบ๊วจัง

ของดรีมเอาแบบไม่บางมาก แต่ยิ้มแล้วบางค่ะ/รูปใส่หมวก ถ่ายเล่นมะวานนี้  โพสต์ 2011-1-23 12:32
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-23 12:42:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย dreamjung เมื่อ 2011-1-23 12:27
ของดรีมทำปากบางหมอภู แล้วก้อแก้จมูก กับ เสริมคางหม ...

คุณดรีมเลือกหมอนพ..เพราะมีเหตุผลอะไรคะทั้งที่หมอดังๆมีหลายท่านให้เลือก    แล้วหมอภูไม่ทำให้แต่หมออีกคนทำให้แล้วเราจะเลือกความคิดและเหตุผลของหมอคนไหนดีคะ   แต่ยอมรับว่าจมูกคุณดรีมรูปที่ใส่หมวกสวยมาก   ทรงมันดูยาวๆดี   แพงไหม๊คะ   ซีรีส์เคยโทรเข้าไปถามแล้วงานแก้คิด50000เวอร์ไปค่ะ   แต่หมอภูคุยง่ายต่อง่ายหรือว่า  เราเอาทรงบอกแบบให้หมอดูถ้าหมอทำตามที่เราชอบก็ถือว่าโอเคแล้ว  แถมประหยัดด้วย   ของซีรี่ส์เนื้อปลายจมูกเยอะทำหยดน้ำได้หมอบอก  คุณดรีมคิดยังไงคะ
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-23 13:15:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ dreamjung ตั้งกระทู้

หมอภู ฝีมือดี ต่อไปต้องดังมากแน่ๆ ค่ะ ขอให้ออกมาสวยถูกใจนะค้า

จริงค่ะคุณดรีมทายอนาคตคุณหมอต้องเป็นอย่างนั้นอยู่แล้ว   เพราะดูองศ์ประกอบหลายอย่างทั้งใจดี....อีกอย่างก็เป็นหมอในรพ.เอกชนด้วย....แต่มาทำคลีนิคราคากลับถูกกว่าและตอนหลังชาวเน็ตพูดถึงเยอะอนาคตแพงแน่ๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้