เจ้าของ: ืำsupernose
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ปลายจมูกเป็นลอยยุบ หรือว่า เบี้ยว ช่วยดูหน่อยครัีบ เครียดดเครียดดด

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2011-2-17 14:00:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ PAPAYA ตั้งกระทู้

ตอนนี้ มีคนแฮคพาสฯไป แล้วเข้าไปป่วนทุกกระทู้เลย ต้องขออภัยด้วยนะคะ
2#
โพสต์ 2011-2-25 17:50:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เรามีปัญหา ตอนนี้ ปีกไม่เท่ากันชัดเจนมาก ห้อยข้าง หุบข้าง ชัดเจนมากๆ ใส่ผ้าปิดจมูกมาสองเดือนแล้ว  ดั้งก้อโด่งมาก ไม่ยอมยุบซักที ปลายก้อบุ๋มลงไป เครียดมาก เด๋วจาขอแก้บ้างแล้วหละค่ะ ไม่ไหวแล้ว ทรงก้อไม่สวยเลยอ่ะ ทรงเก่าดูดีกว่า มีแต่คนบอก แค่ปลายมันจาทะลุ แล้วก้อเอียง แต่ทรงเดิมสวยกว่า อยากหั้ยหมอทำทรงเดิม จาต้องเสียเงินเพิ่มอีกหรือป่าวไม่รู้อ่ะ เปลี่ยนซิลิโคนใหม่ไปเลย คัยเคยแก้บ้างคะ หมอคิดเพิ่มแพงมั้ยอ่ะ
3#
โพสต์ 2011-2-28 14:12:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จขกท เอารูปที่แก้เรื่องปลายมาลงหั้ยดูหน่อยด้ายป่าวคะ เปนงัยบ้าง นี่รอเข้าไปเคลียร์กะหมออยู่ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้