12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: sescapez
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อยากทำจมูกมากค่ะ ช่วยเข้ามาดูหน่อยนะค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
อืม พิ้นฐาน ทรงจมูกเดิมดีนะครับ  เสริมขึ้นอีกนิดหน่อยเลือกทรง ดีๆ สวยได้ไม่ยากเลยครับ
ไปหาหมอหลายๆคนเลยนะคะ
เผื่อจะได้ตัวเลือกที่ดีที่สุด
ดูผลงานหลายๆอย่าง ดูข้อดีข้อเสียด้วย
เนื้อจมูกน้อยเอาแบบเนียนๆดีกว่านะ
ของเราตรงสันโด่งไปตาจิกมากเลย
เสียตาไปแร้วววว ตอนนี้เลยไม่อยากถ่ายรูปเลย
เอาจุดเสริมเริ่มตั้งแต่สันจมูกตรงหัวตาลงไปดีกว่า
พอดีของเราโลภไปหน่อยขอโด่งจากหว่างคิ้วมาเลย
ก็มาบอกไว้อ่ะค่ะ จะได้ไม่พลาดแบบเราอ่ะ :)
เห็นด้วยนะคะ ลองไปปรึกษาคุณหมอหลายหลายท่าน ลองศึกษา ดูรีวิว จากหลายหลายท่านที่เราชอบสไตล์การทำจมูกดูค่ะ เพราะคุณหมอแต่ละคนสไตล์การทรงจมูก ออกมาก็จะต่างกันน่ะค่ะ เลือกที่เหมาะกับเรานะคะ  หน้าตาน่ารัก เปนพื้นฐานอยู่แล้วล่ะค่ะ   แต่เนื้อตรงจมูกน้อย คิดว่า ถ้าโด่งเกินไปอาจจะทำให้ทะลุได้นะคะ
น้องก็น่ารักอยู่แล้วนะเสริมจมูกแล้วรับลองน่ารักเหมือนสาวเกาหลีเลยครับ
30#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-22 02:00:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย kurama เมื่อ 2011-1-21 19:43
ง่ะ ถ้าจะแนะนำให้จัดฟันก่อนแบบเพื่อนจะว่าอารายเค้า ...

+555 ไม่ว่าคร่า แบบว่าเป็นคนฟันเหยินหน่อยๆ อะค่ะ แบบยิ้มเห็นเหงือกแต่อยากทำจมูกมากๆเนาะ เพราะเห็นหลายคนทำมาหน้าเปลี่ยนไปามากเลยค่ะ กลัวทำแล้วตาชิดคร่า
31#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-22 02:01:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Lafinta เมื่อ 2011-1-21 21:18
ไปหาหมอหลายๆคนเลยนะคะ
เผื่อจะได้ตัวเลือกที่ดีที่สุ ...

ทำที่ไหนมาค่ะ
32#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-22 02:02:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย cmlady เมื่อ 2011-1-21 21:24
เห็นด้วยนะคะ ลองไปปรึกษาคุณหมอหลายหลายท่าน ลองศึกษา ...

ฟังแร้วน่ากลัวจังเรยค่ะ สงสัยต้องบอกคุนหมอว่าโด่งธรรมชาติสิเนอะ
33#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-22 02:09:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย hahamalutoetoe เมื่อ 2011-1-21 22:13
น้องก็น่ารักอยู่แล้วนะเสริมจมูกแล้วรับลองน่ารักเหม ...

กลัวว่าจากเด็กน้อยจะกลายเป็นตัวประหลาดคร่า
ตอบกระทู้ sescapez ตั้งกระทู้

ก็ลองปรึกษาดูนะคะ  อาจจะเอาแบบไปให้คุณหมอ แล้วปรึกษาดูว่า คุณหมอท่านไหนที่สามารถทำตามแบบได้ใกล้เคียงกับทรงที่เราชอบ  โดยที่คุณหมออาจจะทำให้โด่งเท่าที่เนื้อจมูกของเรารับได้น่ะค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย sescapez เมื่อ 2011-1-22 02:00
+555 ไม่ว่าคร่า แบบว่าเป็นคนฟันเหยินหน่อยๆ อะค่ะ แบบย ...

อย่างน้อยการจัดฟันก็ทำให้โครงหน้าของเราเปลี่ยนไปได้นะคับ เมื่อโครงหน้าเข้าที่แล้วค่อยทำจมูกน่าจะโอเคกว่า แต่ถ้าใจร้อนจะทำจมูกก่อนก็ได้ม่ะมีปัญหาาาาาาาาาาาาาาา
เราว่าจะทำจมูก แบบเอาโด่งขึ้นมาอีกนิดก็สวยแล้วอ่ะ เพราะ จขกท เป็นคนสวยมากๆอยู่แล้ว เสริมแค่นิดเดียวก็เริ่ดมากๆแล้วคะ
ยังไงลอฝศึกษาให้ละเอียดแล้วไปปรึกษาแพทย์ดูนะค่ะ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้