ดู: 3311|ตอบกลับ: 23
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

พรุ้งนี้ๆๆๆๆขึ้นเขียง(((:

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2011-1-24 16:57:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nookza เมื่อ 2011-1-24 17:00

แวะมาเยี่ยมคุณทรายแร้วค่ะ  นุ๊กเองๆๆ อิอิ  คุณทรายเพิ่งทำมาหรอค่ะ  เป็นกำลังใจให้นะค่ะสู้ๆครั้งแรกรึป๊าว  ? อย่าเพิ่งกังวลนะค่ะ เด๋วมันจะค่อยๆดีขึ้นเองต้องใช้เวลา ตอนที่นุ๊กทำครั้งแรก+ครั้ง2 ก็จิตตกแบบนี้แหละค่ะ 2ครั้งที่ผ่านมา บวมอลัง อวตารสุดๆนานกว่าจะหาย  แต่ครั้งที่3นี้ ค่อยน่าปลื้มหน่อย มันไม่บวมอะค่ะ  ขอให้ไม่เบี้ยวเหมือน2ครั้งที่ผ่านมานุ๊กก็พอใจแร๊ะ   ยังไงคุณทรายหมั่นประคบ แร้วก็ทานยาให้ตรงเวลานะค่ะจะได้หายไวไว จะมารอชมตอนยุบนะค่ะ  สวยๆๆค่ะเป็นกำลังใจ  อย่าลืมอัพเดทให้ดูกันด้วยนะค่ะ จะได้ช่วยกันติชม

อ่อ.... เรื่องบวมไม่ต้องจิตตกนะค่ะ ลองไปดูของนุ๊กซิ ครั้งที่แก้มาก่อนหน้านี้ บวมม๊ากกกกกกกกก กว่าคุณทรายอีก เล่นเอาตาปิดมองไม่เห็นอะไรเรยค่ะ   ต้องประคบเย็นเยอะๆนะค่ะ ทานยาลดบวม ยาแก้อักเสบด้วย  โอเคนะ
2#
โพสต์ 2011-1-25 18:11:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nookza เมื่อ 2011-1-25 18:15

ขอบคุณคร้าาาาาที่อวยพร  อิอิ  อ่อ.. วันนี้นุ๊กไปอ้อนให้คุณหมอแกะเทปออกใ้มาแร้วนะค่ะ (แค่4วันเองที่ทำมา แต่นุ๊กเห็นว่ามันไม่บวมเรยอยากเอาออก)  จิงๆคุณหมอนัดไปแกะเทปแร้วก็ตัดไหมวันศุกร์อะค่ะ แต่พอดีนุ๊กต้องมีงานออกไปทำข้างนอกเรยอยากเอาเทปออกจะได้ดูไม่เป็นจุดเด่นมากอ่ะค่ะ อิอิ  แกะออกมาแร้วคร๊าาาาวันนี้ ส่องกระจกแร้วโอเคมาก น่าจะไม่เบี้ยวนะ รอแค่ยุบกว่านี้อีกหน่อยให้เวลากับมันสักนิดนึง แร้วเด๋ววันศุกร์ค่อยไปตัดไหม  อ่อยๆๆ..ตัดไหมเจ็บจี๊ดๆมะค่อยชอบเรย แร้วเด๋วมาดูกันนะค่ะ เด๋วจะอัพรูปของวันนี้ให้ดูค่ะ  
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้