ดู: 36999|ตอบกลับ: 134
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ประสบการณ์อัพสวยแพคเกจคุณแม่ เสริมหน้าอก ตัดไขมันหน้าท้อง เสริมจมูก กับคุณหมอธนย

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2011-1-21 08:59:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อ้าว แบบนี้ พี่ก็แย่จิค่ะ สามคน ปาไปสิบห้าปี ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

มารอรูป น้องนม กะพุง นะคะ คุณแม่คนสวย อิอิ เต็มที่ให้โลกเห็นกันไปเรยค่ะ  คริ คริ

ห้าวันก็สวยแล้ว ของดิฉัน อาทิตย์นึงยังดูไม่เปนคนเรยคร่าาาาา ^^

2#
โพสต์ 2011-1-21 09:13:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย cmlady เมื่อ 2011-1-21 09:06
โอ๊วโยววววว พี่ปอนด์คนสวยขาาาาาาาาาาาาา  อิอิ เค้าบ ...

รอดูอย่างใจจดใจจ่อเรยค่ะ อย่าได้เซนเซอร์มาเชียว นะคะ อิอิ

แบบให้เห็นกันไปเรย สวยแล้ว ไม่ต้องมาออกตัว แฮปปี้เนาะ ว่ามั้ยๆ วันนี้นะคะ เดินไปข้างนอก

ก็นะใส่อะไรแบบที่ ชาติที่แร้วไม่ได้ใส่ อิอิ ไปเจอคนรู้จักสาระมีนะคะ โฮ๊ะๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ไม่อยากจะแซด

ฮีทำหน้าแบบว่า นี่ภรรยาของแกหรือนั่น อิอิ (สงสัยชั้นจะคิดไปเอง) ชมออกมาเรย ว่า สวย น้านนน

เราก็นะ ให้มันได้อย่างนี้จิว่ะ กร๊ากกกกกกกกส์ แสดงว่า สมัยก่อน ตรูนี่สุดยอดแห่งความป้า อิอิ

อ่อ ไปดู ความอนาถของหน้าพี่ก่อน แล้วจะเข้าใจว่า ห้าวันที่สวยแล้ว กับ ห้าวัน ที่ยังไม่เปนผู้เปนคน

มันคนละเรื่องเนาะ

http://www.dungdong.com/forum.ph ... mp;page=3#pid586514
3#
โพสต์ 2011-1-21 15:50:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย cmlady เมื่อ 2011-1-21 11:49
อ๋อ ลืมบอกไปค่ะ  ว่า  ผ่ารอบปานนม  แต่คุณหมอผ่าแค่ครึ ...

เพิ่มเติมข้อมูล ในกรณีที่ผ่าแผลข้างในหลายชั้น ข้างในต้องใช้ไหมละลายค่ะ ข้างนอกไม่ใช้ค่ะ

เพราะว่าถ้าข้างในไม่ใช้ไหมละลายก็ไม่รู้จะไปตัดไหมยังไงค่ะ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ (จิงมั้ยเอ่ย)

อย่างพี่ แผลข้างในเยอะมากค่ะ (เห็นน้องเขาบอก ชั้นเองก็ไม่รู้) แต่ข้างนอก ก็ไหมธรรมดาค่ะ

แต่ทำจมูกไหมละลาย ตัดปีก ไหมธรรมดาค่ะ เฮ้อออออออออ งง เหมือนกันค่ะ แต่ก็พอเข้าใจตรรกะ

ตรงนี้ค่ะ
4#
โพสต์ 2011-1-21 15:54:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย makiny_346 เมื่อ 2011-1-21 12:42
ทำได้กี่วันน่ะค่ะ หน้าอกชิดมากเรย ของบียังไม่ชิดแบบ ...

จิงเห็นด้วยเรย หน้าอกชิดมาก คือ วงนมชิดกันตั้งแต่ก่อนทำ ออกมามันสวยแบบไม่ต้องรอลุ้นนวด

อ่ะคะน้องบี แต่ถ้าหน้าอกห่าง หรือมีกระดูก อะไรยังไง เต็มที่มันก็ดีกว่าเดิมหน่อย จะให้ชิดไปเรย

นี่ก็ต้องเสี่ยง กับ สองลอน จับแล้วเจอขอบ และก็ปัญหาอื่นอีกมากมายค่ะ พูดให้เซ็งจิตนิสนะคะ

ข่าวหน้าแรกของเวบที่เข้าประจำคือ ดารานางแบบ เยอรมัน ตายซะแร้น 23 ปี ผ่านมไปหกครั้ง

ล่าสุด ชีจะเปลี่ยนจาก 34G เปน 34F เฮ้อออออ ไม่ไหวจะเคลียร์เนาะ อะไรที่มันเกินพอดี มันก็งี้นะ ว่ามั้ย เสียดายจิงๆ อย่างเอ็กซ์เรย ไม่น่าเร๊ย

แสดงความคิดเห็น

ท่าจะจิงค่ะตรงช่วงบนหน้าอกบีเหมือนมีกระดูกขั้นตรงกลางเด๋วส่งทางเมล  โพสต์ 2011-1-22 10:40
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้