เจ้าของ: google23
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] ฉีดโบท๊อกมาครับพี่น้อง สองครั้งหน้าเปลี่ยนเยอะมาก

[คัดลอกลิงก์]
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-20 08:34:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ถ้ายังไงจะถามเพื่อนให้น่ะครับและเอารูปลงให้.....แต่รอเพื่อนกลับจากต่างประเทศก่อนน่ะครับโทษที่ที่บางทีอาจจะให้รายละเอียดไม่ครบทุกอย่างแต่ ก็แค่อยากจะบอกว่าใครที่ไม่กล้าฉีดเพราะกลัวเจ็บขอบอกว่าไม่ได้เจ็บอย่างที่คิด.ครับ

แสดงความคิดเห็น

แล้วระยะเวลาอยู่ได้นานเท่าไหร่คะ ต้องฉีดซ้ำรึเปล่า  โพสต์ 2011-4-17 10:06
27#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-20 08:36:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ likit ตั้งกระทู้

จมูกผมยังไม่ได้ทำครับ ว่าแต่ดูที่ไหนไว้บ้างละผมว่าจะไปสยงามมีเพื่อแนะนำมา ถ้ามีที่ไหนดีบอกกันด้วยครับ
หน้าเปลี่ยนเป็นคนละคนเลย  คางสวยมากครับ
แอบเหมือนพี่โฬม ด้วยนะค่ะ คริคริ
ดูดีมากๆๆค่ะพี่เป็นกำลังใจกะการทำจมูกนะค่ะ
อืมใช่ๆ คุณหน้าเหมือนโฬมนะครับ
33#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-20 09:57:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
-ขอบคุณทุกความคิดเห็นน่ะครับ เดี๋ยวโอกาสหน้าเอารูปอื่นๆมาให้ชม อิอิ
ขอคาราวะ เข็มเปลี่ยนชีวิตเลยเหอๆ
เราก้อมีกรามเห็นได้ชัดเจนแบบ จขกท. เลยอ่ะคะ นี่คือแค่ฉีกโบทอกซ์อย่างเดวเลยใช่ป่าวคะ
ฉีดไปกี่เข็มต่อครั้งอ่ะค่ะ แล้วฉีดไปกี่ครั้ง
รบกวนตอบด้วยนะคะ สนใจอย่างมากกกกกก
หล่อเว่อร์ค่ะ  เหมือนดาราเลยค่ะ  ไม่น่าเชื่อจะเป็นคนเดียวกัน  น่ารักจิงๆๆ
มีข้อสงสัยอ่ะครั้บปรกติ โบ มันจะมีอายุ 1 ปี อย่างมากทำไมฉีดมาสามปีแล้ว มันไม่หมดฤิทธิ์หรอครับ หรือว่ามีการฉีดซ้ำ
สนใจอย่างมากค่ะ
อิจฉาจัง เรา 3 เข็ม ยังไม่ค่อยเห็นผลเท่าไหร่ค่ะ
นึกว่าเหลากราม ทำคาง มาแล้ว คางบุ๋ม หายไป กรามหายไป สันจมูก ชัดขึ้น  - -
เหมือนทำคาง กับจมูก มาแล้วใช่มั้ยคะ

ฉีดโบท๊อกลดได้ขนาดนี้เลยหรอ หุหุ แอบสงสัย

44#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-20 12:35:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ๋อลืมบอกไปว่าผมจัดฟันด้วยมั้งคับมันก็อาจจะมีส่วนบ้าง สำหรับอายุโบท๊อกก็ขึ้นอยู่กับการดูแลตัวเองคับว่าเราเคี้ยวอาหารหนักมมากน้อยเพียงใด แต่ผมไปฉีดมาไม่เคยถึงปีน่ะผมก็ไปเติมใหม่แล้วคับ  ปล.รูปที่เอามาลงอาจจะเป็นแค่บางมุมคับที่คล้ายแต่รูปอื่นอาจจะไม่ก็ได้ครับ ขอบคุณอีกครั้งครับสำหรับทุก Comment.

แสดงความคิดเห็น

ดาพึ่งไปฉีดมาเมื่ดอคืนที่ห้วยขวางเจ็บค่ะแล้วบวมขอให้ออกมาเรียวๆๆๆๆ  โพสต์ 2011-1-20 13:20
สุดยอดเลยคะ อยากฉีกบ้างจังเลยโบฯกรามและริ้วรอยด้วย อิอิ

อยากได้แบบนี้มั้ง
อยากฉีดบ้างจังเลยครับ แล้ว 3 ปีนี้ฉีดมากี่ครั้งครับผม จะได้คำนวณถูกว่าผมต้องเก็บเงินเท่าไหร่ครับ
โห่ พี่ เปลี่ยนไปมาก เลยค่ะ หล่อเลย  อิอิ
หน้าเรียวเล็กขึ้นมากเลยค่ะ..
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้