เจ้าของ: papiyo
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] หมอนพรัตน์ แก้จมูก คาง (ปาปิโย) ^_^

[คัดลอกลิงก์]
หวัดดีคะน้องโย หมอสองมีรีวิวทำตา แก้หนังตาตกมั๊ยจ๊ะ

แสดงความคิดเห็น

มี แต่ ตาสองชั้นครับ แต่ ผมก้อ สนทำกับแก เหมือนกันครับ  โพสต์ 2011-2-24 00:55
ของน้องพรุ่งนี้แล้วคะ พี่โย ทำคางกับหมอนพรัตน์ ที่เวชธานี

แสดงความคิดเห็น

สุ้ๆๆๆๆๆ น้าๆๆๆๆๆๆ  โพสต์ 2011-2-26 00:56
ตอบกระทู้ papiyo ตั้งกระทู้

ดูเปลี่ยนไปเยอะเลยครับ ดูเด็กขึ้น
แล้วก็ดูหล่อกว่าเดิมเยอะเลย
หวัดดีค่ะพี่โยยๆๆๆ 5555^^ ได้ข่าวงานทับตัววว55555 รักษาสุขภาพด้วยนะค่ะ พี่โยให้คำปรึกษาดีมหาศาลล ขอบคุณมากกกน่ะค่ะะะ >>>ดูรูปรีวิว พี่เหมือนคนละคนจิงๆๆค่ะะะ หล่อขึ้นมหาศาลลล5555
ดีค่ะ พี่โย จำส้มได้ไหมเอ่ย  ศิษหมอนพรัตน์เหมือนกันไงค่ะ    :)
รูปใหม่ที่ลงเท่คมเข้มเจงๆ
มานเปนอารายที่สวดยวด มากๆคัพ
ตัดสินใจจองคิวทำคางกับหมอนพรัตน์ก็เพราะคุณโยและคุณดรีมนี่แหล่ะค่ะ
ปล.นอกเรื่องนิดๆลูกศิษย์วัดบางพระเหมือนกันหรอคะ?
อยากทำแบบนี้มั่ง
ดูรูปพี่โยทีไร ได้แรงบันดาลใจอยากทำทุกที
แวะมาเยี่ยมกระทู้น้องชาย
ยังหล่อ และดูดีเหมือนเดิมเลยนะครับ
หล่อเลยค่ะคุณพี่
อยากทำบ้างอิๆ ทำจมูกกะคางพร้อมกันเนี๊ยะอันตรายไหมคร้า แล้วตอนนี้ราคาเท่ไหร่แล้วอ่ะ ไม่เคยศัลเลย สนใจหมอนพมานานตามดูผลงานทั้งพี่โย คุนแย้ คุนนกสวยทั้งนั้นเลยคร้า ปล.เจา.หล่อมากคร้า
ขึ้นลงอยู่หลายตลบ สุดยอดเลยค่ะคุณโย กำลังจะไปตัดกรามแต่แอบกลัว
แก้จมูกเท่าไหร่อ่ะค๊าาา  สนใจ
ดูดีมากค่ะ คางสวยมาก
โอเคเลยครับ
ได้ทราบข่าวมาว่า คุณโย เสียชีวิต กระทันหัน ในเย็นวันนี้
ตกใจมากค่ะ
คุณโย เพิ่่งเรียนจบโท และอายุยังน้อย
แม้ไม่รู้จักเป็นการ ส่วนตัว แต่ก็ เสียใจ เช่นเดียวกับเพื่อนๆ ท่านอื่นๆ
ขอให้ คุณโย ไปสู่สุคติ ด้วยนะคะ
ผลบุญใด ที่พี่เคยทำไว้ ขอให้น้องโยได้รับเฉกเช่นเดียวกับพี่ค่ะ
การเสียชีวิต ของน้องโย จะเป็นการเตือนให้ เราทุกคน อย่าประมาทในชีวิตค่ะ
รีบทำความดีกันเถิด
ขอให้น้องโยไปสู่สุขคตินะครับ RIP
หลับให้สบายน้องโย ยินดีที่ได้รู้จักน้องโยผู้ใจดีจ้า
ขอให้คุณโยหลับสบายนะค่ะถึงจะไม่รู้จักเป็นการส่วนตัวแต่ก็รู้สึกใจหายที่ต้องเสียเพื่อนในสมาชิกชาวดั่งโด่งไปตลอดการ
RIP นะค่ะพี่โยพี่จะอยู่ในใจพลอยและเพื่อนๆ ขอบคุณสำหรับทุกอย่างนะค่ะ พี่เป็นคนดีจิตใจดี
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้