เจ้าของ: funfair
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] มาตามสัญญากับหมอสุชาติ อนุสาวรีย์คลินิค ครับ

[คัดลอกลิงก์]
เจ็บมากไม๊คะ
ผมก็ สนจะทำ นะคับกับหมอสุชาติตะเสริม แต่ง ปลาย ตัดปีก และผมอยากรุ้ว่า

เสริมแกน คืออะไรหรอคับบ
128#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-8-17 18:38:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ egggi ตั้งกระทู้

ผมก็คิดอย่างนั้นเหมือนกันครับ แต่ก็ดีแล้วนะครับ เพราะถ้าหน้าเปลี่ยนไปทุกมุม นั่นอาจจะแปลว่ามันเว่อร์เกินก็ได้ ของหมอสุชาติ ผมเข้าใจว่าเป็นทำครอบแกนจมูกเดิมครับ นั่นแปลว่าจะไม่เห็นเป็นสัน ก็ดีในความเป็นธรรมชาตินะ อย่านอยไปเลยครับ หมอบอกว่ากว่าจมูกจะเข้าที่อยู่ตัวจริงๆ ก็ใช้เวลาประมาณ 1 ปีครับ ใจเย็นนะ เป็นกำลังใจให้ครับ
129#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-8-17 18:39:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ joj ตั้งกระทู้

เท่าที่ลองขยับปลายจมูกดู หัวตาไม่ขยับนะครับ แต่ถ้าขยับตรงดั้งน่ะ ปลายจมูกโยกครับ ทางที่ดี อย่าไปยุ่งกับมันเลยครับ ปล่อยให้ผังผืดมันยึดก่อน น่าจะดีกว่านะ ที่แน่ๆตอนนี้ ทำจมูกหมูไม่ได้ครับ อิอิ
130#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-8-17 18:40:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Pupi ตั้งกระทู้

ไม่เจ็บนะครับ จะมีตอนหลังๆที่ทำความสะอาดรูจมูกน่ะ จะมีเสียวแปล๊บๆ ตรงแผลเย็บนิดหน่อย สักพักก็ชินครับ
131#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-8-17 18:42:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ 0877465478 ตั้งกระทู้

ไม่รู้ว่ามาตอบช้าไปหรือเปล่า ตอนนี้ทำไปหรือยังล่ะครับ การเสริมแกน ผมเข้าใจว่าเสริมทับตรงบริเวณดั้งน่ะครับ เพราะคนเราไม่มีกระดูกแข็งที่จมูกนะ สังเกตจากหัวกะโหลกดิครับ ว่าจมูกจะเป็นช่องโหว่นะ เพราะฉะนั้น แกน ก็คือซิลิโคนที่ทาบต่อจากสันดั้งเดิมลงมานั่นแหละครับ
132#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-8-17 19:01:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันนี้ว่างๆ ก็เลยมาอัพเดทสภาพหลังครบ 7 เดือนให้ดูนะครับ คอมเม้นท์ได้เต็มที่เหมือนเดิมครับ
ไปเป็นศิษย์หมอสุชาติมาแล้ว (17/8/54) อภิมหาเจ็บเล้ยยยยย ชีวิต..=_="

แสดงความคิดเห็น

ไปแก้กะหมอสุชาติมาแล้วหรอคะ มาวิวให้ดูหน่อยนะ  โพสต์ 2012-4-29 01:31
ตอนนี้เปนไงบ้างคะ เคยเหนตะเองรีวิวตอนไปทำกะหมอสุรพลนะ  โพสต์ 2012-4-29 01:31
134#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-8-20 22:26:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำไมถึงเจ็บล่ะครับ ผมไม่เห็นรู้สึกไรเลยอ่ะ
ตอนแรกก็ม่ายเจ็บหรอก แต่ช่วงหลังเริ่มเจ็บมากขึ้นเรื่อย หมอบอกเราเลือดออกเยอะ ยาชาเลยซึมออกมากะเลือดเรา ฤทธิ์ยาจึงหมดเร็วอ่าาา  ตอนเติมยาก็เจ็บมากเลยอ่าา แต่เราก็พอใจนะ ที่ออกมาสวยดี ขนาดยังบวมๆอยู่เลย ของเราทำแบบมี ฮั้ม มีหยดน้ำ ยังมะได้ รีวิวเลย
ตอบกระทู้ funfair ตั้งกระทู้

อ๋อ คับบ อิอิ ขอบใจมากมายคับ
จมูกสวยคับ ทำให้หล่อมากกว่าเดิมเลยคับ
138#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-9 18:59:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Mangbong ตั้งกระทู้

ตอนที่ผมทำ หมอบอกว่าไม่ต้องตื่นเต้น เพราะถ้ายิ่งเราตื่นเต้น หัวใจก็จะเต้นแรง เลือดจะออกเยอะ ตอนที่ผมนอนทำ ผมนอนท่องพุทโธ ถือโอกาสนอนทำสมาธิไปเลยครับ หมอบอกว่าผมเลือดออกน้อย ดีมาก บวมอยู่แค่ 3 วันก็เข้าที่แล้วครับ
ออกมาแล้วดูดีนะครับ อย่าง จขกท ว่า ปีกจมูกมันเล็กไป เหมือนเป็นแบบหญิงไปเลย

ถ้าจขกท เป็นชายแท้คงวิตกกังวลแน่ๆครับ แต่ถ้าจขกทเป็นเก้งกวางก็สวยแล้วละครับ

(ไม่ได้กล่าวพาดพิงอะไรนะครับ แต่ไม่รุ้ จขกท แบบไหน ถ้าทำแล้วถูกใจก็อย่าแคร์สื่อครับ)
จมูกสวยดีครับผม ผมก็กำลังศึกษารีวิวอยู่  อยากไปแก้กับหมอคนนี้เหมือนกันครับผม ไม่ทราบว่าราคาแก้นี่หมอคิดเพิ่มไหมครับผม
จมูกสวยมากกกก
143#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-15 22:11:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ kengklakrub ตั้งกระทู้

ราคาแก้ ไม่แน่ใจครับ แล้วแต่สภาพด้วยอ่ะครับ ต้องลองไปปรึกษาคุณหมอนะครับ ไม่มีค่าใช้จ่ายในการปรึกษาอยู่แล้วอ่ะ
144#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-15 22:12:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ jomyoot ตั้งกระทู้

ผมเป็นเก้งกวางนี่แหละครับ แต่ก็ยังคิดว่าปีกมันเล็กไปหน่อย
สวยมากคับ  แต่ผมขำที่บอก เหมือนฝาโลงค่อยๆปิด...เห็นภาพเลย
เจ็บไหมครับหมอมือหนักไหม
147#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-31 14:38:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย win31 เมื่อ 2012-3-4 15:04
เจ็บไหมครับหมอมือหนักไหม

ตอนนั้นจำได้ว่าไม่เจ็บที่จมูก แต่เจ็บที่หลังหัว เพราะนอนนานมาก ที่นอนมันแข็งอ่ะ หมอกดแกนให้ติดกับกะโหลก เลยไปเจ็บอยู่ที่หัว เพราะจมูกน่ะชา นอนจนเมื่อยอ่ะครับ
148#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-31 14:41:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาอัพเดทภาพให้อีกครั้งครับ ตอนนี้ครบ 1 ปี 2 เดือนแล้วครับ มันเบี้ยวมั้ย วอนเพื่อนๆ ช่วยกันพิจารณาหน่อยนะครับ ด้านข้างดูไม่ออกหรอก แต่พอหน้าตรง ผมว่ามันเอียงไปทางขวาหน่อยๆอ่ะครับ
ดูดีมากเลยครับ อยากได้จมูกแบบนี้มั้ง
ว่าแต่ไปทำอะไรเพิ่มมาป่าวคับดูน่าเปลี่ยนไปเยอะเลยอะ หน้าใสขึ้นด้วย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้