ดู: 2578|ตอบกลับ: 21
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

คนนี้เป็นไงค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ramina สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
มันเป็นแท่งๆใหญ่เกินไปงะ ดูหลอกตาอะครับ โดยเฉพาะรูปที่3 แต่ว่าก็โอนะสวยดี
รูปสองจมูกงามๆๆๆ
ในความคิดเห็นผม  ผมว่าเอารูปเขามาโพส น่าจะขออนุญาติเขาก่อนนะครับ
รูปที่สองดูดีแล้วเนอะ
เหมือนหน้าใสขึ้นมากกว่าค่ะ รูปแรกดูผอมด้วย
เราว้านะน่าจะเอารูป ที่ทำทั้ง 3 ครั้งมาโพสไห้เห็นกันไปเลยจ้า
จะได้รู้ว่าแบบไหนมันดีกว่ากันอะคะ
เราแนะนำๆๆๆ
ชอบรูปที่ 2 มากที่สุดเยยคัฟ
ความคิดเหนเหมือนพี่โอมเลย
โอเคที่สุด ภาพสุดท้ายแกนใหญ่ไปนิ้ดส์อ่าคัฟ
ต่างนะซี ดูดีๆ

รูปแรก ระหว่างตาดูไม่สมดุล

รูปที่ 2 ดูจมูกจะโอเคที่สุด โด่งธรรมชาติดี

รูปที่3 แกนใหญ่เป ...
ต้นฉบับโพสโดย mystically เมื่อ 2009-5-8 00:52

เจงด้วย พี่โอมพูดถึงได้กลับไปดูรูปอีกครั้ง

น้องใหม่ ไร้ประสบการณ์ ยังดูไม่เปง ฝากตัว ขอวิชาด้วยคัฟ อิอิ
เหอๆ

เราดูไม่ต่างกันเท่าไหร่ เรยไม่รุ

ตาถั่วเจงๆเรยเรา คิคิ
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-5-3 01:52

ต่างนะซี ดูดีๆ

รูปแรก ระหว่างตาดูไม่สมดุล

รูปที่ 2 ดูจมูกจะโอเคที่สุด โด่งธรรมชาติดี

รูปที่3 แกนใหญ่เป็นแท่งมากเกินไป
ทำครั้งที่ 2 ก็ โอ แล้วนะเราว่า
น้องคนนี้แก้จมูกมา 3 รอบอ่ะ
ต้นฉบับโพสโดย zeza เมื่อ 2009-5-2 22:55

เหอๆ

เราดูไม่ต่างกันเท่าไหร่ เรยไม่รุ

ตาถั่วเจงๆเรยเรา คิคิ
รูปแรกทำที่ รักษ์รามฯ
ครั้งที่ 2 ทำที่ สวยงามฯ
ครั้งที่ 3 ทำที่ คลินิคหมอสยาม ตรง ซ.เพรชบุรี 7
แล้วเค้าเปงครายเหรอคัฟ
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-5-2 16:23

น้องคนนี้แก้จมูกมา 3 รอบอ่ะ
จากหวานๆกลายเป็นคม เข้มขึ้น

อยากดูเข้มๆมั่งอ่ะ
จมูกดูดีขึ้นค่ะ แต่แก้มป่องขึ้นเยอะเลยค่ะ
แล้วเค้าเปงครายเหรอคัฟ
จมูกเดิมก็สวยอยู่แล้วครับ

ทำออกมาแล้วดูคมขึ้นกว่าเก่า
จมูกเดิมก็ดูจะเห็นสันจมูกอยู่แล้วนะค่ะ แต่ก็ดูดีกว่าภาพเดิมค่ะ มะแน่ใจว่า เพิ่งทำเสร็จรึป่าว เพราะปลายจมูกมันยังดูเหมือน บวมๆ อยู่อ่ะค่ะ แต่ถ้า ตัดปีกอีกนิดหน้า จะดู ดีมากเลยค่ะ
รุปสุดท้ายมันดูโด่ง มากไปหรือเปล่า เป็นแท่งเลยงะ  ไม่แน่ใจนะถ้าอายุมากกว่านี้ มันจะเห็นเป็นแท่งชัดเจนขึ้นอีกหรือเปล่า??
แต่ก็ถือวาโอเค นะ
ก็ดูดีกว่าแต่ก่อน นะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้